Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Heybaby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Radio VH] ♪♫♪ Theo dòng cảm xúc ♪♫♪ Radio số đặc biệt "Bến Xe" (Page 29)

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 28-1-2013 12:30:21 | Chỉ xem của tác giả
e mới nghe part 1 của số 3 thui
2 b$ v" M; z2 ^7 e2 j" S©2024 Kites.vn | All rights reserved
hay quá nghe mà cảm động quá chừng
3 F' ^" A( X( a©2024 Kites.vn | All rights reserved
nghe giữa đêm khuya nữa chứ
©2024 Kites.vn | All rights reserved" K) ?) y  a, f
may là giữa Trọng Tử và Truyền kỳ hậu cung có một bài hát ah
©2024 Kites.vn | All rights reserved: U9 k5 P# @9 ?5 B
không là e sặc nước tùm lum tùm la rùi
- N4 H" G7 m4 l3 V. H" p; d©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn các chị nhìu lắm cố gắng nữa nha *đè ra hun* {:444:}{:444:}{:444:}

Bình luận

hun z mới thể hiện được tình yêu vô bờ bờ ...bến của e hehe :)  Đăng lúc 28-1-2013 03:01 PM
hehe cảm ơn bạn <3  Đăng lúc 28-1-2013 01:53 PM
em hun vừa thôi, nước miếng văng tùm lum. ;))  Đăng lúc 28-1-2013 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 28-1-2013 15:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ban biên tập, Radio số 3 rất hay.
% }0 Z  j" J# L9 \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sau khi nghe xong, em thấy thích nhất đoạn cuối nói về bộ ba Quân Phất, Quân Vĩ, Tiểu Hoàng...
©2024 Kites.vn | ) Z6 W% i1 P) Y# D7 _  ~, @All rights reserved
Vì thế nên em đã tìm truyện đọc, nhưng sao em ko thấy đoạn chị Phất với anh Mộ Ngôn đâu cả, có ai biết chỉ cho em với đoạn đó ở chương nào phần nào vậy ạ. Em thật thích đoạn đó và muốn đọc lại nhiều lần.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 Q* ^/ [$ f% ?0 @. n
Em cảm ơn.

Bình luận

thank you  Đăng lúc 28-1-2013 11:11 PM
Phần đó nằm trong ngoại truyện 3, bạn xem ở đây nha: http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=240915&pid=1841569  Đăng lúc 28-1-2013 07:43 PM
em đọc hết rùi, em nghĩ em đọc rất kĩ nhưng ko hỉu sao lại ko thấy đâu chị ạ, đoạn đó ở đoạn cuối hả chị  Đăng lúc 28-1-2013 03:51 PM
ặc bạn đọc hết HTD chưa? hết rồi thì sẽ thấy mà ="=  Đăng lúc 28-1-2013 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 28-1-2013 19:51:38 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng vô tình biết đến box văn học này, nói thật mình rất bất ngờ vì thành quả của mọi người , muốn làm dc một đoan video như thế không phải chuyện dế dàng, nhất là đoạn thua âm kết hợp từng phân đoạn nhac, mình cũng từng làm thử,, nhưng một phần thì không có thời gian, một phần vì không đủ sưc, nên cuối cùng đã bỏ cuộc {:144:}
©2024 Kites.vn | + `: o7 {" w1 |) S$ k; G9 N9 HAll rights reserved
rất rất rất trân trọng thành quả của mọi người, phải có một niềm đam mê thế nào, một sự nhiệt tình như thế nào mới có thể làm dc những clip như thế........
©2024 Kites.vn | 7 B( D' e/ C4 b. m: FAll rights reserved
kịch bản thì mình không nói đến, chỉ kể về kỹ thuật thôi đã vất vả rồi, nhất là mọi người không phải là dân trong ngành, có người theo ngành kinh tế, có người theo ngành văn học, nhưng mọi người đều có chung  một niềm say mê, yêu thích, chung tâm hoàn thành box văn học này....
©2024 Kites.vn | All rights reserved& F, h) Z7 v2 t( f' m: Y
nói thật mình đã xem HTD, nhưng chưa xem TT , lên box literature thấy mọi người bàn về TT rất nhiều, vào đấy thấy mọi người dành cho TT bằng cả cảm xúc của bản thân, mình nghĩ có lẽ mĩnh bắt đầu thử đọc TT và cảm nhận nó bằng cảm xúc chân thật nhất......nhưng có lẽ không mãnh liệt bằng những người edit hay beta vì mình không trải qua những khó khăn và những thăng trầm của các bạn trong quá trình edit......
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 m/ S9 |" E) j( T0 l& w6 \
nhứng thứ các bạn đã làm đã cho mình một thứ cảm xúc kích thích và hưng phấn lắm, thật không ngờ các bạn lại tài giỏi như thế, làm bằng cả sự tâm huyết của mình.......

Bình luận

=))) đọc thử đi, trọng tử là tác phẩm tâm đắc nhất của MDH đấy :))  Đăng lúc 29-1-2013 07:53 PM
*xẹt....* cô biết tiếng gì không, tiếng tôi nạp gậy điện đó =.=. cô muốn thịt tái hay thịt khét ( hà hà. tôi cũng đùa đó) , nhưng cô mà ém thịt thì ...*xẹt...xẹt*   Đăng lúc 29-1-2013 12:13 PM
cô ko đọc, tôi ém chap 84 thú phi lại tháng sau đấy =))) *nu đùa thôi* =)))  Đăng lúc 28-1-2013 10:35 PM
sau khi nghe radio xong, mình đã nghĩ ngay đến là chạy ra xem TT , :))  Đăng lúc 28-1-2013 08:03 PM
ôi cô này chưa đọc TT của MDH à? đọc đi :D  Đăng lúc 28-1-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 28-1-2013 22:32:34 | Chỉ xem của tác giả
trong 1 phút rảnh rỗi nhấp chuột vào đường dẫn trong phần chữ ký của chị gr đã làm mình thực sự ko thể dứt ra nổi. cả 3 truyện mình đều chưa được đọc nhưng thật sự bị chìm đắm trong những câu nói, trong cảm xúc mà các bạn mang lại. thích phần nhạc nền đừng hỏi, thích phần biên tập của các bạn, thích cả giọng của các VJ nữa....
  w. n) s& D! w/ G* z$ T! \7 M©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn tất cả team nhé, cám ơn các bạn đã mang đến những sản phẩm rất hay cho độc giả và những thính giả trung thành của kites.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- A6 [; N9 F" p! r& A& v( g, H
vô cùng ủng hộ và chờ đón những sản phẩm tiếp theo của các bạn. Try up, little girls!!! <3

Bình luận

cảm ơn bạn :x hãy nghe thử thêm 2 số trc xem sao ^^  Đăng lúc 29-1-2013 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 29-1-2013 00:59:12 | Chỉ xem của tác giả
mình được biết đến RADIO Vh vào tối hôm qua. Và mình xin chính thức thông báo là mình đã lên cơn nghiện chương trình này của các bạn rồi. các bạn quá tuyệt. các bạn làm radio như những người chuyên nghiệp. NGoài chữ tuyệt mình ko biết nói gì hơn. Và mình ấn tượng nhất là bạn đọc "Này chớ làm loạn". Mình nghe đi nghe lại nhiều lần lắm rồi nhưng lần nào cũng cười khúc khích 1 mình. mình chân thành cảm ơn các bạn đã dành thời gian gửi đến chúng mình những radio tuyệt vời như vậy.
©2024 Kites.vn | ) w) W7 X5 i: \All rights reserved
CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Bình luận

Hí hí. Mình cung cười sac cả nước với NCLL bạn ạ. Nhất là mâý đoạn đối thoại =))  Đăng lúc 29-1-2013 01:12 AM
cảm ơn bạn ^^ hai số thứ 2- và 3 thì sao bạn ơi ^^ bạn nghe chưa thế ^^  Đăng lúc 29-1-2013 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 29-1-2013 02:40:20 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm phát hành số 3 em đã đàng hoàng down bản full về máy rồi, nhưng mà nay mới có tâm trạng, thế là bỏ vô mp3 nằm ngeh định nghe rồi ngủ luôn. Nhưng mà nghe xong thì dâng tràn một cảm giác bi thương, xúc đọng nên em phải bật dậy mở máy gõ vài chữ, sợ cảm xúc trôi tuột mất.
©2024 Kites.vn | 8 V8 L/ K. ?' N( \! h+ ^All rights reserved
Thật ra trong 3 tác phẩm thì em mới chỉ được đọc Hoa Tư Dẫn thôi. Và đó thực sự là một tác phẩm khắc cốt ghi tâm đối với em. Do đó khi nghe đến đấy Hoa Tư Dẫn, đến năm cô gái với năm số phận khác nhau, với năm tình yêu khách nhau, nhưng đều phảng phất ngọt ngào, cay đắng, yêu thương, uất hận, tất cả đều khiến em chua xót, khiến mắt em tràn lệ. Thật sự cảm ơn bạn VJ đã gợi lại nguyên vẹn những xúc cảm em có được khi đọc Hoa Tư Dẫn... Quả thật rất tuyệt vời!
( e% m. O4 S7 E. ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Các bài nhạc trong radio số 3 này vẫn tuyệt vời như thế, từ các ca khúc đến phần nhạc nền, các bạn làm radio đã vất vả rồi. Thật sự cám ơn các bạn đã cho chúng mình một món quà tuyệt vời thế này... Phải nói sao nhỉ hàng ngày cứ tiếp xúc với máy tính, với con chữ, dạo này mình ít khi giao tiếp nói chuyện với người khác, thật sự có cảm giác quên đi sự giao tiếp bằng mặt âm thanh với người nói rồi. Nhờ có những món quà radio bé nhỏ này, nội tâm mình như được khơi dậy từng chút một, như có người tương tác, hiểu được lòng mình, cảm giác đó tuyệt biết bao. Cám ơn các bạn nhé
©2024 Kites.vn | 9 Z9 i! S" K# N, v0 i, G* }All rights reserved
À còn về hai truyện đầu, vì mình chưa đọc nên chưa cảm hết được, nhưng nhìn chung có vẻ nhuốm đuộm màu sắc bi thương. T__T. Nhưng mà giọng của các bạn VJ đầu lại đậm chất phim hongkong quá, nên mình hơi bị giật mình, từ đợt trước mình shock nay vẫn chưa chữa đc {:441:}, tại từ bé mình hơi nhạy cảm với chất giọng kiểu này, thật ra là tại nghe không rõ vài chỗ nên nội dung hơi không thấm sâu cho lắm... Mà cá nhân mình nghĩ chất giọng kiểu này phù hợp với thể loại hài hước hơn... Mình chỉ góp ý tí xíu thôi, các bạn đừng phật lòng nhé. Đơn cử mình thấy cũng là giọng nói đó nhưng chỉnh tông như lúc nói thoại của các nhân vật thì mình nghe rất rõ, nhưng đến phần bình luận, thì hơi rối và trầm quá, không nghe rõ được. Hihi, dù sao các sản phẩm của khu học Văn học chúng ta về sau sẽ luôn càng ngày càng tốt hơn trước, mình sẽ luôn sát cánh ủng hộ các bạn. Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

Bình luận

hà hà :))  Đăng lúc 29-1-2013 03:59 PM
thật ra em nghe nhiều giọng chị Shock sẽ thấy quen và cảm động á :)) mới đầu nhiều ng nghe sẽ buồn cười nhưng dần dần sẽ quen và thấm ^^ cảm ơn em nhé  Đăng lúc 29-1-2013 04:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 29-1-2013 09:41:09 | Chỉ xem của tác giả
thanhsuong91 gửi lúc 29-1-2013 00:59
©2024 Kites.vn | 1 A) {# [2 r( w( p' }. b- XAll rights reserved
mình được biết đến RADIO Vh vào tối hôm qua. Và mình xin chính thức thông báo là m ...

lúc đầu thì mình nghe số thứ 2 vì thấy tên chủ đề trùng với tên tiểu thuyết mà tiểu thuyết này First love của Cửu Dạ Hội thì mình chưa đọc. nên mình tò mò nghe thử. Và mình thật sự bất ngờ về cách các bạn lồng nhạc vào trong quá trình dẫn truyện. Ngày nay các radio về cảm nhận thì nhiều nhưng những radio biết cách lồng ghép nhạc thì ít mà những radio có người đọc truyền cảm thì lại càng hiếm như lá mùa thu trên cành. Nghe các bạn đọc mình có thể cảm nhận 1 cách sâu sắc về tâm lý của các nhân vật, những điều mà người đọc như mình ko thể cảm nhận dc. Nghe từng dòng, từng giọng nói cảm xúc của các bạn, có lúc mình đã tự cảm thán rằng: thì ra truyện này lại sâu sắc đến thế, nhân sinh quan của của tác giả phong phú đến thế. Các bạn làm mình có cảm giác mỗi cuốn truyện là những mô hình thu nhỏ  của xã hội chỉ qua nhưng dòng review. còn về các bạn VJ thì: các bạn rất tuyệt vời. Mình ko biết phải diễn tả như thế nào nhưng mình biết nhờ các bạn ấy mà mình đã hiểu rõ cảm xúc của các nhân vật trong truyện, cảm xúc của 1 cuốn tiểu thuyết. Radio số 1 nếu ko phải nó ghi là số 1 thì mình sẽ ko nghĩ đây là số đầu tiên các bạn làm. từ người đọc có đọc giọng nói truyền cảm làm người nghe đặc biệt là những FA như mình thấy như dc sưởi ấm vào những ngày cuối đông đến những dòng nhạc phù hợp với nội dung chủ đề làm người nghe thả hồn theo nó và cuối cùng là kịch bản hoàn hảo đến ko thể hoàn hảo hơn. Nhưng có lẽ là lần đầu làm nên trong radio 1 lúc đầu các bạn đọc hơi nhanh. Nhưng qua đến radio 2 và 3 thì mình thật sự yêu các bạn mất rồi. thật sự mình ko còn gì để nói nữa mn đã nói thay mình hết rồi. các bạn quá tuyệt vời. Mỗi khi nghe radio mình lại có cảm giác giống như mình dc nghe 1 chương trình cảm nhận VH do những người chuyên nghiệp thực hiện vậy.
' [. W" p6 H1 v$ n7 y. d2 R5 G4 k3 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình chúc các bạn trong team Radio VH sức khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Và chúc cho Radio VH sẽ ngày càng phát triển, có nhiều số radio hay hơn và nhiều fan hơn.
0 g" P+ e, m) k. u6 s. e* A©2024 Kites.vn | All rights reserved
iu các bạn

Bình luận

^^ Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Chúc bạn luôn vui *_*  Đăng lúc 29-1-2013 04:06 PM
cảm ơn bạn rất nhiều :x  Đăng lúc 29-1-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 29-1-2013 09:42:16 | Chỉ xem của tác giả
thanhsuong91 gửi lúc 29-1-2013 00:59
4 R8 s- K* _- i( }$ {2 {, K  D©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình được biết đến RADIO Vh vào tối hôm qua. Và mình xin chính thức thông báo là m ...

lúc đầu thì mình nghe số thứ 2 vì thấy tên chủ đề trùng với tên tiểu thuyết mà tiểu thuyết này First love của Cửu Dạ Hội thì mình chưa đọc. nên mình tò mò nghe thử. Và mình thật sự bất ngờ về cách các bạn lồng nhạc vào trong quá trình dẫn truyện. Ngày nay các radio về cảm nhận thì nhiều nhưng những radio biết cách lồng ghép nhạc thì ít mà những radio có người đọc truyền cảm thì lại càng hiếm như lá mùa thu trên cành. Nghe các bạn đọc mình có thể cảm nhận 1 cách sâu sắc về tâm lý của các nhân vật, những điều mà người đọc như mình ko thể cảm nhận dc. Nghe từng dòng, từng giọng nói cảm xúc của các bạn, có lúc mình đã tự cảm thán rằng: thì ra truyện này lại sâu sắc đến thế, nhân sinh quan của của tác giả phong phú đến thế. Các bạn làm mình có cảm giác mỗi cuốn truyện là những mô hình thu nhỏ  của xã hội chỉ qua nhưng dòng review. còn về các bạn VJ thì: các bạn rất tuyệt vời. Mình ko biết phải diễn tả như thế nào nhưng mình biết nhờ các bạn ấy mà mình đã hiểu rõ cảm xúc của các nhân vật trong truyện, cảm xúc của 1 cuốn tiểu thuyết. Radio số 1 nếu ko phải nó ghi là số 1 thì mình sẽ ko nghĩ đây là số đầu tiên các bạn làm. từ người đọc có đọc giọng nói truyền cảm làm người nghe đặc biệt là những FA như mình thấy như dc sưởi ấm vào những ngày cuối đông đến những dòng nhạc phù hợp với nội dung chủ đề làm người nghe thả hồn theo nó và cuối cùng là kịch bản hoàn hảo đến ko thể hoàn hảo hơn. Nhưng có lẽ là lần đầu làm nên trong radio 1 lúc đầu các bạn đọc hơi nhanh. Nhưng qua đến radio 2 và 3 thì mình thật sự yêu các bạn mất rồi. thật sự mình ko còn gì để nói nữa mn đã nói thay mình hết rồi. các bạn quá tuyệt vời. Mỗi khi nghe radio mình lại có cảm giác giống như mình dc nghe 1 chương trình cảm nhận VH do những người chuyên nghiệp thực hiện vậy.
©2024 Kites.vn | 7 N# g5 M0 t1 h8 c; P2 c) {All rights reserved
Mình chúc các bạn trong team Radio VH sức khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Và chúc cho Radio VH sẽ ngày càng phát triển, có nhiều số radio hay hơn và nhiều fan hơn.
©2024 Kites.vn | 1 t  E7 I* U5 D# W0 DAll rights reserved
iu các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 29-1-2013 19:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Số thứ 3 là số đầu tiên mà mình được radio từ chính tâm huyết của BBT nói chung và HSN nói riêng:). Một phần dấn thân vì chủ đề của radio số này "Đời đời kiếp kiếp". Mình là fan của chị Bảy và đặc biệt là fan cuồng của Tam sinh tam thế - Thập lý đào hoa. Nên biết chủ đề lần này là huyền huyễn nên tìm nghe ngay. Còn hơn cả mình mong đợi, nghe đoạn về Dạ Hoa-Bạch Thiển, thật sự mình được sống lại cái cảm xúc khi đọc truyện. Thứ cảm xúc mà mỗi khi đọc truyện tình cảm lãng mạn mình đều muốn tìm kiếm nhưng chỉ có được khi đọc Tam sinh tam thế. Thứ cảm xúc chạm được vào tận trái tim. Đọc Tam sinh tam thế mình được trải qua được hết mọi cung bậc của thứ cảm xúc ấy, "đau thấu tâm can" rồi cũng vô cùng hạnh phúc vì trải qua nhiêu năm tháng chờ đợi Dạ Hoa cũng được hạnh phúc.
©2024 Kites.vn | , R5 J) O9 N# HAll rights reserved
Một lần nữa chân thành cảm ơn HSN đã đem đến cho thính giả "Đời đời kiếp kiếp", và mình cũng gửi lời cảm ơn đặc biệt nhất đến BW_mylove_SG đã viết một bài cảm nhận hay đến thế cho Tam sinh tam thế.

Bình luận

cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 29-1-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 29-1-2013 21:01:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà đây là lần đầu mình comment trong box VH ,thật lòng mà nói trước giờ mình toan đọc chùa thôi (ngại wá^-^)mình cứ ra vào box suốt nhưng vì vốn văn rất là dở nên rất ngại com vì chẳng biết nói gì cả .Để cho ra đời những Radio chất lượng như vậy,chắc chắn các bạn gặp k ít khó khăn, bỏ ra không ít công sức tâm huyết để hoàn thành nó,mình k biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn chân thành đến BBT Radio VH,chúc các bạn luôn vui và nhiều sức khoẻ để tiếp tục đem đến những Radio tuyệt vời như vậy.

Bình luận

cảm ơn bạn :x  Đăng lúc 29-1-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách