Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iuHo_oHui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Bí mật khuôn mặt baby của người đàn ông 30 tuổi Yoo Yeon Seok?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-1-2014 01:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Mà cuối cùng ChilBong cũng lấy vợ ak? Thấy bảo Na chọn anh Rác nên cũng chưa xem 2 tập cuối. Định lên zing xem mà ngại, thấy tội Bông quá nên cũng không hào hứng lắm.
Đợt trước xem Werewolf Boy thấy ghét tên Jitae cực kỳ, trơ tráo, độc ác, mắt lúc nào cũng trợn lên, hãm hại JK yêu dấu; chỉ thấy đáng ghét thôi chứ chẳng thấy đáng thương gì. Sang đến Reply 1994, từ tập 2 có Chilbong xuất hiện là đã chọn Bông luôn rồi.
Không hút thuốc, không rượu bia; chẳng trách anh trẻ lâu, cơ bắp cuồn cuộn, 6 múi sexy thế kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-1-2014 01:59:30 | Chỉ xem của tác giả
tềnh hềnh là mấy hôm bị lạc hậu nhóa
cơ mờ mò vào khu news ngay mặt tiền là tin của zai tới tấp nhá, thấy vui vui lạ lạ
thực ra là cái mẹt được cái trẻ lâu cơ bản là vì nhìn nó ngu ngơ lại thường )))
làn lại còn trắng trẻo nữa chưa, k rượu, k thuốc => bé ngoan chuyên nghiệp roài, rượu thuốc làm gì, men lì nó ở cái bo đì kia kìa. nhìn thấy chửa? ))

Bình luận

hị hị người ta tủi thân nhắm à nhaaaaa :(((  Đăng lúc 9-1-2014 11:08 AM
cam dạo này tâm sự đầy mình nha >.<  Đăng lúc 9-1-2014 11:03 AM
dám đuổi ngta à :(((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 9-1-2014 10:04 AM
biến đê =)))  Đăng lúc 9-1-2014 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-1-2014 01:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Yeon Seok 30 tuổi rồi ????
o.0 OMG ko tin được, cứ nghĩ cậu ý chỉ sinh tầm 89 hoặc 88 là cao lắm rồi @@
hóa ra cũng 30 rồi thậm chí là cả nghĩa vụ quân sự
cái mặt búng ra sữa mà 30 thật làm tôi ga sờ tô
Trông cây câu cá, tao nhã ghê nha anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-1-2014 02:14:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời anh ấy 30t rồi á :O thế này thì chắc cùng đẳng cấp với anh Joong Ki rồi. Xem phim reply 1994 mình nhìn vào còn nghĩ chắc chỉ tầm 25 là cùng, hok thể tin nổi là đã 30 rồi. Mà sao lại có người ko uống rượu ko hút thuốc được nhỉ, ko hút thuốc còn hiểu được, ko uống rượu thì hok lẽ đi party anh ấy uống cola chăng
Dù sao thì cũng hóng dự án mới của anh ấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-1-2014 03:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Really? Yoo Yeon Seok năm nay đã 30 xuân xanh rồi ư? Unbelievable!!!!
Hồi coi Reply 1994 thấy rất thích nhân vật Bông của Yeon Seok oppa, nhìn rất trẻ trung và thư sinh ,không đọc profile của anh nên chỉ đoán anh cỡ 23 tuổi thôi. GIỜ biết anh 30 mới thấy là anh trẻ quá trẻ quá. Cuộc sống lành mạnh không rượu chè không hút thuốc là bí quyết cho nhan sắc chim sa cá lăn cũng lặn của anh. Đoc news mới thây ChilBong vừa lành mạnh từ trong phim ra ngoài đời luôn. Chờ đợi va2 ủng hộ phim mới của anh và Park Shin Hye.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-1-2014 03:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Đúng hay không thì chưa biết nhưng đọc bài phỏng vấn rất gây thiện cảm ^^
Đối với 1 người hoạt động trg nền công nghiệp phục vụ người người thì không tránh khỏi áp lực và dư luận, mà khi ấy thì hầu hết ai cũng ít nhìu tìm đến rượu hoặc thuốc lá. Còn anh thì không, hành động rất đáng khen khi biết giữ gìn sức khoẻ cho bản thân và giữ hình tượng của mình nữa
Xem Reply 1994 thấy anh này baby quá nhưng không nghĩ là đã 30t đâu O_O
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-1-2014 04:53:19 | Chỉ xem của tác giả
Sau R1994 Bông bận hơn là đúng rồi, nhưng điều này là đáng mừng mà.

Nhân vật Bông cũng không hẳn là đáng buồn, cái đáng buồn là ta chối bỏ tình yêu của tuổi 20 kia. Bông đã rất dũng cảm để thú nhận tình yêu của mình, rất đáng yêu là đằng khác. Chính vì thế mà rất nhiều người yêu nhân vật Bông đấy.

Chúc dự án làm vua trong phim mới của cậu thành công nhé Yoon Seok. Hi vọng trong movie lần này không phải vai phản diện ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-1-2014 06:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Đúng như anh đã trả lời phỏng vấn, "ánh mắt và sự biểu cảm" là những điều rất cần có của 1 người diễn viên tài năng, thể hiện được bản chất và tính cách nhân vật thông qua ánh mắt là điều cực kỳ khó nhưng nếu có thể làm được điều đó thì vai diễn sẽ cực kỳ thu hút khán giả.
Anh đã nhận đó là những điểm mạnh và hấp dẫn của riêng anh thì anh hãy cố thể hiện và phát huy nó thêm nữa để có thể tạo được thành công cho những vai diễn sau này nhé.
Chúc anh có được thành công với những vai diễn mới trong 2 movie vừa nhận của mình.
Công nhận khuôn mặt của anh quá baby so với cái tuổi 30 của mình ^^
Thanks chủ thớt đã dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-1-2014 06:57:55 | Chỉ xem của tác giả
30t á O_O m cứ tưởng ChilBong tầm 25 26t gì thôi chứ,nhìn mặt baby vậy mà ><
Mà anh này đúng kiểu ng sống tỉ mỉ nhỉ kiểu thanh niên nghiêm túc
Mong lần tới ChilBong sẽ nhận dc vai chính hoặc một dự án phim lớn nào đó chúc ChilBong thành công nhé
Cảm ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-1-2014 07:09:50 | Chỉ xem của tác giả
YYS đúng kiểu mẫu đàn ông nhẹ nhàng ấy nhỉ

Bảo sao lừa được bao nhiêu cô gái, trong đó có mình )))

Dù sao thời gian này cũng mong anh nghỉ ngơi lấy sức cho các dự án tiếp theo

Mong năm 2k14 của anh thành công rực rỡ

Thank chủ thớt dịch bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách