Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iuHo_oHui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Bí mật khuôn mặt baby của người đàn ông 30 tuổi Yoo Yeon Seok?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-1-2014 07:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Cứ nhìn thấy tin tức của bạn bịch Bông là mình phải ngó ngàng ngay tức thì. Bạn U30 mà đóng với U20 không lệch tẹo nào. Mà bạn thực sự là một thanh niên gương mẫu: không uống rượu và hút thuốc. Cố gắng phi nhanh như ngựa trong năm Ngọ này bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-1-2014 07:53:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là không ngờ được anh đã 30 tuổi và đã thực hiện nghĩa vụ quân sự rồi. Nhìn cái mặt búng ra sữa vậy. Ngoài chế độ ăn uống lành mạnh ra thì đó còn do trời phú nữa đấy anh ạ. Theo em thì Chil Bong đáng thương hơn nhân vật kia nhiều. lol Chúc anh năm mới thành công hơn nữa nhé !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-1-2014 08:16:16 | Chỉ xem của tác giả
ôi cứ thế này thì hỏi làm sao em ngày càng chết đứ đừ anh k dứt ra đc

k uống rượu + hút thuốc đúng tuýp ng con gái thích còn zề

tham gia RM thì anh hợp với Hổ phải biết

Tôi thích trồng cây, làm đồ handmade hoặc đi câu cá, cũng như nhiều sở thích khác

bảo sao fan nó gọi là ông già, anh già

lúc đầu xem WB ghét Ji Tae kinh khủng nhưng cuối cùng bị Sói JK mần thịt thì lại thấy thương ^^

Ánh mắt và sự biểu cảm. Tôi không nghĩ rằng tôi đặc biệt đẹp trai, nhưng tôi khá tự tin về sự biểu cảm đa dạng của mình, tôi có thể biến đổi linh hoạt từ biểu cảm của một nhân vật tốt sang cái nhìn giận dữ của một nhân vật phản diện. Tôi nghĩ rằng khả năng giao tiếp được bằng ánh mắt rất quan trọng với một diễn viên

đã đắm chìm tr đáy mắt anh thì sao mà thoát nổi hí hí

mà trả lời cũng khéo ghê cơ
Tôi không nghĩ rằng tôi đặc biệt đẹp trai

ý anh là anh cũng đẹp zai nhưng k đc ngời ngời thôi hả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-1-2014 08:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nghe tin anh 30 tuổi đúng là shock luôn, không ngờ khuôn mặt và body đó đã là zai 30 rồi không thể tin nổi
Không uống rượu hút thuốc, mình mà gặp người nào giống bạn Bông ngời đời là mình lấy lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-1-2014 08:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Bảo sao bạn lại không đẹp zai như vậy..
Nào toàn thú vui tao nhã với lành mạnh không à: không hút thuốc., không rượu chè, trồng cây, nuôi thú...
Mà cái body chết người của bợn nữa, thành quả của quá trình lành mạnh trên,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-1-2014 08:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Q : Bạn muốn thử sức với những vai diễn như thế nào trong những dự án sắp tới?

A: Cũng giống như tiền bối Jo Seung Woo trong bộ phim "Marathon", một nhân vật có thể vượt qua khuyết tật của bản thân và vươn lên trong cuộc sống. Tôi muốn thử sức với những nhân vật như vậy, những nhân vật có thể truyền cho khán giả tinh thần và sức mạnh vượt qua nghịch cảnh.

Đúng rồi~ mình mong chờ những dự án 2014 của anh, không chỉ mỗi Sukkie mà các fan cũng rất mong được trải nghiệm những tuyến nhân vật khác lạ bên cạnh vai khốn + vai si tình [vốn đã in đậm trong tìm thức ng xem phim mỗi khi nhắc đến Yoo Yeon Seok ]

Thật sự là còn muốn nhìn thấy Sukkie diễn vai đàn ông có gia đình, mới chia tay vợ, có đàn con nheo nhóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-1-2014 08:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Bông Bông nhìn mặt baby thế mà sở thích rồi ăn uống cứ như ông già á Bông hè
Vâng, anh không đặc biệt đẹp trai thế nhưng xem anh diễn ng ta lại thấy anh đẹp lên
Bông bông cố lên, đừng đóng điện ảnh, đóng drama đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-1-2014 08:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim Reply 1994 chưa có xem, nhưng phần 1997 thì thấy hay lám
..
Thấy phim này sốt quá chắc cũng tuyệt vời đấy
Sẽ cố gắng cày nó để có thẩ ban2 luộn cùng mọi người nữa chứ!
Nhưng chị Go ara thì đáng yêu lắm đấy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-1-2014 08:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Không rượu, không hút thuốc, chuẩn men ^^
Với các sở thích lành mạnh thế thì hèn gì anh không baby mãi thế, da còn đẹp hơn cả chị e phụ nữ cơ mà...
Nét quyến rũ của anh chính là vẻ tự nhiên, không màu mè hoa lá cành đó Bông ạ...
Mãi ủng hộ và yêu anh
Thank bạn đã trans tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-1-2014 08:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Giật cả mình cứ tưởng bạn Bông là dân 9X cơ không ngờ cũng 8X đời đầu giống như mình. Hi hi. Nhìn bạn trẻ con bà cố luôn. Ơ nhưng mà mình cũng có rượu chè thuốc lá j đâu, cũng có thú vui tao nhã trồng cây nuôi cá giống bạn, cũng thích đi lang thang du lịch giống bạn mà mình cứ già đi tằng tằng theo năm tháng là thế quái nào. Chắc là do gen của bạn tốt thôi chứ không phải vì những lý do trên đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách