Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iuHo_oHui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Bí mật khuôn mặt baby của người đàn ông 30 tuổi Yoo Yeon Seok?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-1-2014 17:27:03 | Chỉ xem của tác giả
cía mặt thì baby...tuổi thì nhỡ nhớ...
mà sao cái tư tưởng cuộc sống lại như người già về hưu thía kia
trồng cây... nuôi cá cơ mà...bó tay anh luôn
cơ mà đặc biệt tuyên dương thói quen ko rượu ko thuốc lá :-bd
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-1-2014 17:45:37 | Chỉ xem của tác giả
Xĩuuuuuuuuuuuuuuu
Anh đã 30t à :-OOOOOOO
Trời ơi vầy chắc chết qá )))
Xem reply cứ ngỡ a chỉ 26-27 gì thôi chứ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-1-2014 17:51:38 | Chỉ xem của tác giả
30 tuổi á ??? oh my god, trẻ lâu thật, mình cứ nghĩ anh này là diễn viên trẻ mới debute cơ đấy, nhìn chỉ như cùng tầm tuổi với Go Ara thôi ý ><

mình cũng không hút thuốc ko uống rượu mà vẫn già dần đều đấy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-1-2014 18:41:45 | Chỉ xem của tác giả
Q : Bí mật của bạn để có một khuôn mặt baby thật khó tin là của một người đàn ông đã 30 tuổi?

A: Tôi cố gắng duy trì một chế độ sống lành mạnh, không uống rượu và hút thuốc. Tôi cũng ăn nhiều đồ ăn tươi và món ăn truyền thống của Hàn Quốc như lúa mạch và bibimbap thay vì ăn đồ ăn liền.

Đúng tiêu chuẩn và mẫu người của emmm
Không uống rượu và hút thuốc
Kiếm đâu ra được chàng trai như này chứ

Q : Làm thế nào để bạn giải toả căng thẳng ?

A: Tôi thích trồng cây, làm đồ handmade hoặc đi câu cá, cũng như nhiều sở thích khác. Đặc biệt là khi tôi phục vụ nghĩa vụ quân sự, cha tôi mua cho tôi một chiếc máy ảnh Leica và cho đến giờ tôi vẫn còn sử dụng nó.

*Ngất* đọc đến câu làm đồ Handmade là té ghế luôn
Em cũng thích làm mấy cái đó lắm nè kkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-1-2014 18:45:38 | Chỉ xem của tác giả
30 tuổi mà baby thế này còn gì bằng.
lại 1 fan của Samcheonpo nữa rồi
anh già mà được phết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 9-1-2014 20:19:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 1 của Reply thấy Bông trông rất quen, xong đi search google thì ra là Bông đóng Park Tae Seo trong Gu Family Book và Ji Tae trong Werewolf Boy. Mặc dù đã xem Werewolf Boy nhưng vẫn không nhớ nổi Bông là ai vì tạo hình 2 nhân vật QUÁ KHÁC NHAU ;___;
Bông nhìn trẻ, chắc chạc tuổi Na luôn mà cuối cùng là đã 30 tuổi rồi, ngưỡng mộ quá. Hóng dự án tiếp theo của Bông và PSH nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-1-2014 20:44:01 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mình mới nhớ là Bông từng đóng Wolf, thật không ngờ, mà công nhận trong các vai diễn của Bông thì thấy đáng iu nhất và thick nhất là Reply 1994... Chúc cho các vai diễn của Bông ngày càng thành công hơn nữa:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
 Tác giả| Đăng lúc 9-1-2014 21:08:42 | Chỉ xem của tác giả
Có cái cmt nào mà không có câu kiểu như: ÔI TRỜI ƠI, ÔNG BA MƯƠI TUỔI RỒI Á TƯỞNG MỚI ĐÔI MƯƠI

Hóa ra cậu còn trẻ trong mắt mọi người chán. Nhưng cũng không mấy ai quan tâm đến cậu mà biết tuổi của cậu. Từ giờ thì họ sẽ phải search cái tên cậu mà tìm hiểu rồi, chắc chắn thế Cố lên nào YYS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 9-1-2014 21:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Bông ơi giờ em mới biết anh 30 hả Quá bất ngờ
Khuôn mặt baby hiền lành nụ cười ấm áp tỏa nắng trong Reply 1994 anh chàng 20t ấy ngoài đời 30 ư Anh có nhiều thú vui tao nhã ghê làm handmade bữa nào anh dạy em làm với   
Mà cả Rác và Bông hình như đều thích nhân vật Sam Cheon Po cả đều muốn giới thiệu cho e gái mình hết thê sHai Tai thì soa hả mấy anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 9-1-2014 21:47:06 | Chỉ xem của tác giả
30 tuổi mà đc như này thì cũng thường thôi mà, cả là oppa sống lành mạnh thế kia thì già thế nào đc... :3
Ko biết bao giờ a nhận đóng phim mới nữa
Hy vọng những dự án sau này đc thấy hình ảnh vui vẻ của a ở cuối phim chứ ko như mấy phim đã coi!!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách