Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nilin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Buổi hẹn hò lãng mạn của Yoo Yeon Suk và Go Ah Rah

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-11-2013 19:59:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình thích anh này làm chông Na Jung cơ, thích từ ngay lúc nhìn tấm poster Chắc căn bản cũng thích anh ý từ Gu family book. Chil Bong nói năng nhẹ nhàng, dịu dàng, và rất quan tâm đến phái nữ. Ôi, tự dưng lại nhớ đến nụ hôn của Chil Bong vs Na Jung ở tập 6, anh cũng thật biết tận dụng cơ hội mà, hức hức {:418:} Anh Rác mình cũng thích nhưng chỉ thích anh ý làm ông anh giai hâm hâm, đáng yêu thôi. Reply 1994 cố lên, Aja, Aja!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-11-2013 20:08:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi Chilbongggg, thích Chilbông là chồng Najung lắm ý, mặc dù anh rác cũng thích, nhưng bị yêu chilbong ngay từ tập 00 mất rồi. Nhưng nhân vật càng đẹp trai càng hoàn hảo thế này thì  dễ là nam thứ lắm chứ k phải nam chính nữa
Cái đoạn đi song song ở hàng ràoooo, ôi vỡ tim fangirl
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-11-2013 21:55:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thôi rồi {:399:}
Anh Rác của tôi ơi, anh lại chậm chân rồi, anh cứ ù ù cạc cạc thế này thì biết bao h mới đến nơi đây {:402:}
Hi vọng giống 1997, Na với Bong có nhiều cảnh tình cảm trước nhưng cuối cùng Na với Rác sẽ thành đôi. {:412:}
Anh Bông cũng dễ thương nhưng em thích anh Rác cơ
Các bác biên kịch cũng giỏi troll khán giả và dv, cả dàn dv chắc đến h chưa biết ai là chồng Na nữa, đau tuym quá đê {:435:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-11-2013 22:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem buồn cười dã man
Nhưng mình thích anh Rác hơn cơ
Mà tập 7 thì Chil Bong cũng lãng mạn quá đi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-11-2013 22:25:13 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù từ đầu tới cuối vẫn chắc chắn rằng cuối cùng thì chồng của Na Jeong chắc chắn sẽ là anh Rác, cơ mà mình đây vẫn ship Chilbong nhiệt tình. nhìn đẹp đôi kinh khủng và dễ thương kinh khủng luôn. Bông lại hoàn hảo trên mọi khía cạnh, fan gơ đổ như chuối, nhưng chắc rằng perfect boy này sẽ thường không đấu được với bẩn boi kia đâu =)) nhìn cảnh cuối cùng ba bạn co quắp cạnh nhau ngủ ngon lành mà lòng mình lâng lâng khó tả :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-11-2013 08:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bạn Bông tinh tế mà~~~ *vỗ tay nhiệt liệt*

Chỉ tội bạn í là gặp phải bạn Na không thèm để ý thôi chứ, không sao Na đã dần ngó đến bạn âu cũng là phước của Bông, Bông fighting! Anh Rác cũng thế!{:182:}

Tks chủ thớt dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-11-2013 09:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu này là tui biết rồi, hix, bk càng show hàng BôngNa sớm thì càng chứng tỏ ý đồ làm fan hiểu lầm thôi. Huhuhu, kiểu này cuối cùng cũng biến thành hiểu lầm như kiểu Shi Won với Tae Woong ấy.

Chi Bông cố lên, trai đẹp cố lên, BoongNa Shipper vẫn luôn tin tưởng =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-11-2013 09:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Đội ngũ sản xuất ác quá
Tạo ra một nhân vật Chil Bong ngọt ngào như thế
Nhưng mà vì thế nên cảm giác Bong và Jeong không phải là một đôi
Nhưng vẫn thích Bong cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-11-2013 12:50:00 | Chỉ xem của tác giả
Couple bông na đã có tiến triển đi xa mà rác na của mềnh cứ dậm chân tại chỗ =='
Bông cũng rất tâm lý và ga lăng nên rác na mà không thành thì bông na sẽ ủng hộ 100% ạ.
Rác ơi, anh cứ đứng đó nhìn bông thể hiện à, hết hun rồi hẹn hò, đến bao giờ anh mới ngộ ra đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-11-2013 13:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì Bông hay Rác là chồng bạn Jung đây?

Cơ mà công nhận bên nào cũng bỏ thì thương vương thì tội!

Ai cũng làm tim mềnh xao xuyến! >.<

Chờ BK hạ hồi phân giải vậy >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách