Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Lời tuyên chiến giữa Jeong Woo vs Yoo Yeon Suk - cuộc chiến giành G

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-11-2013 23:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt là muồn vò đầu bức tóc với cái tam giác tình yêu này {:432:}
Thích Rác lắm mà cũng thích Bông nữa..{:448:}
Không biết biên kịch sẽ xử lý cái tình huồng tình tay ba này sao nữa...{:409:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-11-2013 23:12:38 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là muốn comt lắm
nhưng phải suy nghĩ 1 lúc mới dám viết
có thể còn lý do nào khác mà Rác aka chưa chấp nhận tình cảm Na
hi vọng nếu có lý do thì cũng đơn giản thôi chứ bác BK phức tạp quá là trái tym fan gơ ko thể hứng chịu được sóng to, gió cấp 12 đâu, ngồi thuyền Na - Rác mà vừa run vừa sợ và chỉ muốn cập bến nhanh nhanh thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-11-2013 23:19:00 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Thực sự mình không thích hai người căng thẳng đâu,huhu
na chọn ai cũng có người đau khổ
mình nhớ ngày trước khi đọc xuxu đừng khóc mình đã rất thích câu mẹ xuxu trả lời khi con gái hỏi làm sao biết mình yêu một ai đó :" khi nỗi đau của người đó là nỗi đau của con". Anh rác yêu na thật nhưng còn vướng bận chuyện anh em này nọ
Càng ngày mình càng nghĩ rác là chồng na nhưng mà vẫn tin vào bông. bông dễ thương cute ơi,cố lên nhé,dù không được na lấy làm chồng thì cũng có một tập đoàn fan ủng hộ và sẵn sàng rước bông về làm chồng bất cứ lúc nào nên không sợ ế đâu.{:159:}{:159:}
bông đừng chạy theo cái chị mũ lưỡi trai đâu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-11-2013 23:22:19 | Chỉ xem của tác giả
Á á á á á á á
Má ơi hay quá : thanks ss rất nhiều vì đã dịch cái tin dài loằng ngoằng vô đối này
Chết mất thôi, sao phim lại hay thế này cơ chứ
Ủng hộ anh Rác tỏ tình với Na, ủng hộ bạn Bông đấu tranh để giành Na! Diễn biến như vậy mới càng lôi cuốn người xem và đến kết cục dù Na cưới ai thì mình cũng cảm thấy mãn nguyện
Nhà đài chơi ác quá, chiếu mỗi 1 tập mà lại còn là tập gay go kịch tính thế này nữa chứ (
Bác nhà đài ơi bác thương tình cho cháu xem thêm tập nữa, chứ lại đợi 1 tuần thì có mà gãy hết cả cổ
Có 1 sự troll ko hề nhẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-11-2013 23:23:52 | Chỉ xem của tác giả
Oh công nhận news dài thật nhưng đọc news mình cứ tưởng như đang xem phim ah

bây giờ cuốc chiến chính thức bắt đầu roy nhưng mình lại không ngờ tình hình

căng thẳng như vậy nhaz. Hóng sub tập này nào. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-11-2013 23:30:13 | Chỉ xem của tác giả
hấp dẫn quá
vậy là rõ t/c của a rác rồi
mừng quá đi mất :x
cũng buồn cho Bông nhưng t/c cần có từ 2 phía mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-11-2013 23:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, đã kịch tính đến như vậy rồi à :'( Hôm qua vì MAMA nên tập 11 mới phát ngày hôm nay, làm cả ngày như ngồi trên đống lửa.

Chil Bông cư xử thật là đẹp :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-11-2013 23:37:24 | Chỉ xem của tác giả
Đêm nay tui không ngủ :-<< , trời ơi tới tuần sau mới có tập 12, sao mà hựn cái MAMA quá đi chài ai. Mần ơn nhà đài thương tình dân chúng đang quằn quại vì cái con người nào đó tên là Km Jae Joon thì chiếu lần 3 tập trong tuần sau đi.

"Vậy thì trò chơi vẫn chưa kết thúc. Em sẽ không bỏ cuộc đâu. Có thể anh sẽ bị em cướp mất đấy." tui đao lòng quá cậu Bông à T__T. Cậu cố gắng kiểu này mà hông được là có 1 cơ số người ôm nhao nhảy sông chết chìm hết đấy cậu à.

Bình luận

Trời ơi đọc comt của bạn mà tim mình quắn quéo T^T chúng ta cùng hội cùng thuyền nè T^T  Đăng lúc 23-11-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-11-2013 00:05:11 | Chỉ xem của tác giả
Anh Rác có lẽ vì sợ làm tổn thương Na Jeong nên mới không đối mặt với tình cảm thật sự của mình ( tổn thương vì Na - Rác coi nhau như anh em ruột từ nhỏ, anh Rác sợ Na lầm lẫn tình yêu đó nên cho dù có thích cũng không nói ra hoặc anh Rác sợ chấp nhận Na lỡ sau này có việc gì xảy ra cũng khó đối mặt với Na). Nhưng Chilbong đã giúp anh Rác nhận ra cái còn đáng sợ hơn là mất Na. (Đây là những gì mình suy đoán từ việc đọc news thôi, hy vọng coi tập 11 xong sẽ hiểu hơn).
P/S: đã bắt đầu cuộc chiến gồm Rác - Bông - Hai Tai trong việc làm rõ tình cảm với Na rồi. Phim hấp dẫn quá, cám ơn bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-11-2013 00:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Em nói thật là thái độ tuyên chiến của anh em không thích tí nào.
Giả dụ như anh Rác không nói thích Na rồi, thì anh hãy cứ tấn công.
Nhưng đây là anh cứng đầu, biết phải làm sao, tình đầu mà...
Thực sự là không muốn xem tiếp nữa -_-
Sau này còn không thể tiếp tục ném bóng, chả hiểu sao đời anh nó nhá nhem quá vậy...

Bình luận

Đời anh quá đen, cùng lúc cả tình cả nghiệp đều trắc trở :(  Đăng lúc 24-11-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách