Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Lời tuyên chiến giữa Jeong Woo vs Yoo Yeon Suk - cuộc chiến giành G

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-11-2013 09:00:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm của 2 anh vs Jeong thì ko nói làm gì, quan trọng là bh suy nghĩ của Jeong ra sao thôi, anh Rác làm con bé khổ quá nhiều rồ, chính vì sự ko quyết đoán và lưỡng lự của anh mà từ một đứa tự tin sôi nổi như Jeong đã phải hỏi Haitai rằng mình ko xứng đáng để đc yêu à, một đứa con gái với mối tình đầu bày tỏ và gần như bị từ chối thì đó hẳn là cú sốc và vết thương lòng khá lớn ý, nên mình nghĩ 9 tập còn lại cả Bông và Rác đều có cơ hội ngang nhau chứ ko chỉ có anh Rác đâu.
Haizzz, nghĩ lại dù sao cũng thương Bông quá chừng, bày tỏ rồi cũng bị từ chối, Jeong thò có thể anh Rác chưa phuc hẳn chứ Bông thì bị phũ hẳn rồi. 5 lần 7 lượt phải nghe yoonjin bảo Na yêu anh Rác thì Bong phải làm sao nhỉ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 24-11-2013 09:27:26 | Chỉ xem của tác giả
thế là bắt đầu cuộc chiến rùi
dưng mà anh rác lại chuyển đi, chil bong lại chuyển đến
phức tạp quá
mà na ung vẫn thích anh rác thì chil bong cướp kiểu j đây
hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-11-2013 09:30:48 | Chỉ xem của tác giả
rùi bắt đầu căng thảng rùi đây
cuối cùng anh Rác cũng thừa nhận tình cảm của mìn rùi, mong là ep sau anh í sẽ bày tỏ
mong là Jeong sẽ vẫn giữ nguyên tình cảm dành cho anh Rác, đừng lung lai nhá Jeong ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-11-2013 09:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Rác dọn ra ngoài là phải
như vậy mới dễ dàng thể hiện tình cảm vs na Jung
tội nghiệp Bông quá
tuy đã tỏ tềnh nhưng chỉ bị làm lơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-11-2013 09:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời

nếu anh Rác bày tỏ với Na Jung bây giờ

thì khả năng bạn Bông là chồng Na Jung quá cao rồi

nhưng cũng rất vui vì anh đã đối mặt với tình cảm của mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-11-2013 09:57:33 | Chỉ xem của tác giả
Hehe... mặc dù "thuyền" của Na-Bông đang rất là chông chênh nhưng mình vẫn tin chắc là chồng của Na sau này sẽ là Bông. Mình thấy Na chẳng qua đang bị ám ảnh bởi lời bày tỏ của mình và muốn biết suy nghĩ của Rác thôi. Dù sao đi nữa cái chemistry của Na và Rác không phải là chemistry của một cặp đôi yêu nhau được. Mặc áo phao và ngồi thiền tịnh tâm cho qua cơn sóng gió thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-11-2013 10:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là một tuần một tập!
Nhưng chỉ cần một tập thôi cũng đủ gây mưa gây bão, gây sóng, gây gió, gây lật đổ thuyền ở khắp mọi nơi T.T
Nhà Rep 94 đang nóng hơn bao giờ hết T.T
Tuyên chiến và xác định lại tình cảm mà cái lão Rác thần kinh còn có hành động dẫn gái trước về đi ăn đám cưới hả????? Hừm!
Na quay sang yêu xừ nó Hai Tai đi :)). Kệ hai thuyền chìm cho hạnh phúc đôi bên :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-11-2013 11:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mặc dù biết trước thể nào cũng có ngày này nhưng mình không mong hai anh đối đầu với nhau sớm thế?
Cuối cùng thì anh Rác cũng nói là mình thích Na Jeong. Với những gì thể hiện từ tập đầu đến giờ thì 99% khả năng chồng Na Jeong là anh Rác rồi. Tiếp theo chỉ chờ xem anh sẽ làm thế nào để trở thành chồng của Na Jeong.
Hix, mà hiện giờ mình lại đang thích Chil Bong, biết trước kết quả như vậy nhưng vẫn hơi buồn một chút :(
Và giờ thì mình thích thêm cả anh Hai Tai nữa, có khi nào có kết thúc bất ngờ không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-11-2013 11:35:54 | Chỉ xem của tác giả
đúng là 1 mối quan hệ phức tạp, thích mà ko dám nói vì bố mẹ, vì người bạn đã mất, có thể thấy anh rác trong thời gian qua đã phải khổ tâm lắm, phải kìm nén mọi cảm xúc của mình mà ko dám thể hiện. Tiến tới đi anh, hãy dũng cảm thổ lộ vs Na Jeong
Chil Bong cũng đau khổ lắm khi anh Rác dã thú nhận hết tình cảm, anh sẽ phải chiến đấu ntn khi mà lợi thế thuộc về anh Rác??? Mình thực sự thích anh Rác nhưng mình sẽ ủng hộ Chil Bong vì ngay từ đầu mình đã chọn Chil Bong mất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-11-2013 12:08:21 | Chỉ xem của tác giả
hồi hộp, và hơi buồn. dù Na Jung có chọn ai đi nữa thì cũng vẫn buồn :(((, sao bác Dong Il không có 2 cô con gái, cho Sung Bin vào nữa đê:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách