Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Lời tuyên chiến giữa Jeong Woo vs Yoo Yeon Suk - cuộc chiến giành G

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 24-11-2013 12:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Tớ là tớ muốn nói thế này này..
SCP về với YJ rồi, Bingrae thì hướng về Oppa rồi.
Còn mỗi bạn Hae tae bác biên kịch cho lên sàn nốt đi cho nó xôm tụ, từ tam giác thành tứ giác tình yêu luôn đi.
Mình ngồi thuyền Rác-Jeong, nhưng nếu Hae Tae mà được lên sàn mình nguyện đạp hai chân hai thuyền... :))
Chứ thật sự thì bạn Bong rất tốt, rất biết quan tâm, vừa giỏi vừa đẹp trai, là hình mẫu lý tưởng của nhiều cô gái.
Thế nhưng ngay từ đầu mình vẫn thấy Bong không hợp với Na lắm.
Hôm qua có mấy bạn xem tập 11 xong thì đã phản ứng với phim vì nghĩ rằng có nhiều bằng chứng cho thấy rằng Bong không phải là chồng Na, mình đọc xong cảm thấy hơi buồn một tí.
Mình thì... Dù Na có về với ai mình sẽ vẫn theo đến cùng, các bạn fan Bong _ Na cũng đừng vội mất hy vọng, vì nếu theo như mạch phim từ đầu đến giờ thì luôn là tập lẻ anh Rác lên sàn, còn tập chẵn thì Bong lên sàn mà :))
À mà mình nói nhỏ cái này mong là nhà Bong_Na đừng ném đá mình nha, đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhé :)). Theo mình thấy, lỡ như Na không về với Bong thì vẫn còn một người nữa rất hợp với Bong đó là bạn nữ quản lý đội bóng chày ấy. Mình rất có cảm tình với bạn này, và không hiểu sao mình thấy bạn này hợp với Bong ngay từ lần mình thấy cô ấy lần đầu tiên trên phim, và càng ngày thì càng cảm thấy thế :)) !
Cơ mà hôm qua xem raw xong tình hình là đang bấn Joonie... Đáng yêu quá đi mất :))... Công nhận là mới lần đầu đóng phim nên còn hơi gượng nhỉ... Cố gắng lên em, làm diễn viên nhí để chị còn được ngắm em nhiều nhiều lỡ như em không tham gia Bố ơi... nữa nhé :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-11-2013 13:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giồi ôi ôi giồi ôiiiiiiiii
Sseureki trả lời "Ừ. Nếu như bọn anh là bạn thì anh đã bày tỏ trước rồi".

RỒi, hẳn là anh sẽ làm trước. Sao mấy hôm trc ko nói gì đi, để bọn em đỡ phải nhìn hình đoán ý
Hôm trc làm em phát điên lên sao hôm nay đã lại lăn lóc nói cho bợn Tae rồi :
Hai Tae ơi, anh là nhân vật cứu cánh của nhà em :)) Em yêu anh như cá yêu nước ý, nhờ mấy câu
trong lúc say của anh mà em lại có niềm tin vô hạnnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-11-2013 14:33:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kể cũng tốt, nếu chil bonv kg làm vậy thì có thể suốt đời a Rác sẽ kg tỏ tình với bạn Na mất.
Vậy là đã có đáp án chính xác cho câu hỏi chồng của Na Jeong là ai rồi....
Ôi couple dễ thương của lòng mình tan theo mây khói rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 24-11-2013 15:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Rồi bắt đầu game on r. Hóng sub dã man con ngan lun. Rác bây h chính thức đối diện với sự thật r. Cuộc chiến các tập sau không biết sẽ thế nào đây. Thôi cứ theo con thuền Rác Na thôi.
Hong có MAMA là bi h tràn ngập tin ep12 với bấn loạn pre ep13 r.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-11-2013 17:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ mỏi mòn tập mới. Cám ơn bạn nhiều! Càng xem 2 tập gần nhất lại cảm thấy thích bạn Bông và bạn Na thành đôi hơn. Anh Rác tuy tốt nhưng chỉ tốt như một người anh hơn là bạn trai :"(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-11-2013 18:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeah! Cuối cùng thì anh cũng đã ngộ ra rồi
Nhanh nhanh tỏ tình đi anh ơi
Chiến đấu ác liệt vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-11-2013 18:56:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chil Bong không hề chịu thua, cậu nói "Vậy thì trò chơi vẫn chưa kết thúc. Em sẽ không bỏ cuộc đâu. Có thể anh sẽ bị em cướp mất đấy."

Bông ơi là Bông cậu hãy suy nghĩ khác đi, mối quan hệ này là vô vọng
Sẽ rất đau khổ cho cậu sau này,
Bk ơi, nếu kết cục Na không về với Bông thì hãy cho cậu ấy từ bỏ từ sớm đi, nhìn vào đôi mắt Bông đoạn này thương quá đi
Thank chủ thớt dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-11-2013 19:15:07 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình ủng hộ Chil Bong hơn vì Chil Bong là mẫu người có thể làm tan chảy trái tim mọi cô gái ý. Nhưng mà... bỏ anh Rác thì cũng tiếc lắm lắm lắm lắm luôn. Thôi mặc kệ biên kịch thôi, cưới ai cũng được, dù sao cũng có 1 chút nuối tiếc. Mình thì cảm thấy Hae Tae cũng rất được luôn cơ mà sao chưa có đối tượng nào dành cho Hae Tae xuất hiện thế này? Yoon Jin với Sam Chun Po thì một cặp rồi. Binggeure của mình, em hẳn là rồi sẽ tiếp tục ôm mối tình đơn phương thôi~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-11-2013 21:03:39 | Chỉ xem của tác giả
huhu thế này thì rõ ràng quá rồi còn gì {:437:}

chỉ có mình Bông đơn phương thì sao mà thành đây

anh Rác cũng rục rịch chuẩn bị rồi {:402:}

Bông ơi là Bông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-11-2013 21:25:33 | Chỉ xem của tác giả
câu nói cuối cùng của HaeTae liệu có phải 1 lời khiêu chiến khác?!
mình vẫn thik a Rác nhất
mặc dù có thể có nhiều ng từ tập đầu tới h sẽ ko thik a Rác
vì bảo a ko rõ ràng trong tình cảm
nhưng đối vs 1 ng quá thân thiết như a Rác, từ nhỏ đã sống như 1 ng a trai, ng con cả trong gđ NaJeong
thì rất khó để bày tỏ lòng mình mà
vì sẽ cảm giác ko đường hoàng, và thấy có lỗi vs pama cũng như ng bạn đã khuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách