Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: blackjack2809
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Yoo Yeon Seok chia sẻ suy nghĩ về việc đóng máy drama

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-12-2013 23:07:32 | Chỉ xem của tác giả
Tạm biệt và hẹn gặp lại. Cảm ơn bạn đã dịch bài. Happy new year!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-12-2013 01:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Choài oai, nhìn thấy cái cảnh tượng cơ số là người bu lấy cái xe chở anh Yoo, mình cũng thắc mắc không biết free hug như nào đây Té ra là phải làm nhanh gọn lẹ thiệt mà ^^

Thật lòng chúc mừng Yoo Yeon Seok vì danh tiếng đã nâng lên tầm cao mới thông qua vai diễn Chil Bong Từ rày sẽ lưu tâm hơn đến những PJ của anh, điển hình là movie mới với Park Shin Hye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-12-2013 01:12:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng phim kết thúc! Tuy kết thúc quá trễ nhưng rất vui vì Bông nhà ta đã không còn đau khổ vì cái thể loại yêu đơn phương mà chẳng có hồi đáp đó.

Tuy rất muốn qua Hàn free hug anh nhưng điều kiện k cho phép nên đành ngồi nhà ôm cái máy

Chúc Suk sẽ có nhiều phim hay trong 2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-12-2013 03:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn BK đã không biến Chil Bong thành một kẻ bẩn như nhân vật Rác. Chil Bong à, cậu làm tốt lắm.

YYS, cảm ơn cậu đã mang đến Chil Bong chân thành.

Giờ đây nhớ về Reply 94 tôi sẽ nhớ về Chil Bong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-12-2013 18:34:04 | Chỉ xem của tác giả
e thật sự tò mò ko biết Seokie có suy nghĩ gì về cái kết mà bk đặt ra cho nv của a.
A thấy kết chúc ấy hợp lí chứ hay cũng cảm thấy bất công và uất ức như e
e ko hiểu nổi cái lí do mà bk cứ để cho Bong đi rồi lại về nếu như 1 khi đã định ra kết thúc như thế
cảm giác như Bong thật sự là con cún con như biểu tượng thú bông trong phim ấy,suốt ngày chỉ chạy bám theo sau của N mà dù cố gắng thế nào cũng mãi ko đuổi kịp.
e rất bức xúc vs cái kết phim ts lại xd nv yêu chung tình đến thế,nỗ lực đến thế mà hp vẫn ko mỉm cười,cuối cùng vẫn phải tự từ bỏ.
câu chuyện này quá dễ dàng vs R,R có đc mọi thứ thật đơn giản chẳng như a đi hết cả chặng đường và chẳng có đc j
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-12-2013 04:52:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, lại là tin đóng máy phim RP.
Buồn buồn lắm í.
Vẫn bị thương bạn Bông. hic hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-12-2013 06:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Thế là cuối cùng phim đã kết thúc, dù Bông có 1 cái kết mở nhưng vẫn muốn được thấy rõ hơn hạnh phúc của Bông về sau cơ, lại là "khởi đầu của 1 kết thúc" đối với Bông nữa sao.
Phim nào rồi cũng sẽ có lúc kết thúc nhưng đối với những phim đạt thành công lớn vượt mong đợi thì những diễn viên sẽ càng yêu quý và có tình cảm với vai diễn của mình nhiều hơn bình thường.
Đọc những dòng cảm xúc của Yoo Yeon Suk mà thấy thương, "ngày cuối cùng ở nhà trọ..."
Chúc anh năm mới sẽ gặt hát thành công ở 2 dự án phim mới vừa nhận.
Thanks chủ thớt đã dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-12-2013 18:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu, đọc mấy dòng chia sẻ của anh thấy xót quá
Bao ngày yêu đương với anh bây giờ em chả biết yêu ai nữa rồi ) Bông ơi là Bông, em sẽ nhớ Bông lắm đây.
Sẽ phải đợi đến ko biết bao giờ mới có phim của anh tiếp. Hi vọng phim tiếp theo anh sẽ ko bị thất tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-12-2013 23:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Ai mà chẳng khóc ,mình xem fin đây còn khóc lên khóc xuống

huống hồ gì mọi người

Chẳng biết nên cười hay nên khóc đây ,thấy anh bông mà thương quá chừng

Đành rằng mình là fan của Rác na nhưng thấy anh buồn thế này mình cũng chẳng vui vẻ gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 31-12-2013 15:01:45 | Chỉ xem của tác giả
phim thực sự đã hết rồi sau này sẽ không còn được gặp bạn Bong nữa sao thực sự thì rất muốn có thêm Reply 1998 hay 1999 gì đấy, Shinhwa hồi đấy bắt đầu nổi tiếng rồi mà :"> xong rồi lại cho bạn Bong cameo đi :"> hy vọng sau đấy bạn Bong sẽ tìm được người mà bạn í yêu thương, để quên đi được mối tình đơn phương đau đớn này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách