Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ●KS2H●
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Lee Kwang Soo chắc chắn rằng RM không được lên kịch bản

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-1-2013 23:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Các cuộc đua thường được lên kế hoạch trước thôi chứ làm gì có chuyện lên kịch bản của cả chương trình. Mình thấy rằng cách mà các thành viên thể hiện trong chương trình mang đậm chất cá nhân của mỗi người trong việc xử lý các tình huống. Bên cạnh đó, họ cũng gặp không ít những tai nạn trong chương trình mà. Cứ xem anh Hươu cao cổ mà coi. Tập có SNSD chẳng nỗ lực tới mức đôi chân không còn sức mà chạy nên đã ngã khụy xuống chảy máu cả hai đầu gối còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-1-2013 08:15:13 | Chỉ xem của tác giả
đấy, ai bảo có kịch bản thì vào đây mà xem đi :))

khổ, đã nói từ bao giờ là kg rồi mà nhiều bạn antis cứ thích soi cơ chứ =.= PD hay BK có đưa ra cũng chỉ là cái sườn tìm các trò chơi ntn càng bựa, thử thách RM vs guests & bất ngờ càng tốt hay phân đội cố xếp khách mời vào team của chú châu chấu hay Kook để những người có nhiều kinh nghiệm này tạo điều kiện giúp đỡ mà thôi còn lại thì cứ tự thân vận động, chứ 3 cái show đơn giản, có mấy cảnh toàn talk là talk mới có hy vọng KB chứ đây toàn chạy, đuổi, giết, phản bội .... loạn xạ thế kia thì bố ai mà lên KB cho 7 người cố định /+ ít nhất 1 khách dc :))))))

đồng ý là có vài tập mình cũng ức vì thấy khách mời họ thắng cú chót dzễ trong khi RM die đơn giản nhưng đóng máy roài thì cũng hiểu, guests đến RM đa phần là quảng bá film, nhạc... có người đến mấy lần nhưng cũng có người chắc chỉ có thời gian tham gia 1 lần là cùng. họ là ngôi sao, tạo điều kiện 1 chút cũng kg sao, RM chơi vs nhau cũng lâu, chẳng ai so đo mấy phần thưởng nếu họ thấy thực sự các khách mời đã cố gắng :) dù sao thì RM's No.1 :))

Bình luận

Cmt hay quá :X like :)  Đăng lúc 24-1-2013 08:55 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
einna + 1 like :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-1-2013 10:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn có kịch bản nhưng k phải của nhà sản xuất mà là kihcj bản ngầm giữa các mem =)))
Đôi lúc liên minh vs nhau kiểu j mà chẳng thấy đc tích sự j, như Easy Brother- gây cười là chủ yếu, thắng thua k quan trọng =)))))))
Dạo này Hươu đáng ghét lắm, toàn chơi đểu Kookie, lắm lúcmình cũng bực hết cả mình

Bình luận

Ừa Hươu chơi đểu kinh :)))  Đăng lúc 24-1-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 24-1-2013 10:48:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sukkieminoz gửi lúc 24-1-2013 10:16
Chắc chắn có kịch bản nhưng k phải của nhà sản xuất mà là kihcj bản ngầm giữa các m ...

Hợ sao lại ghét Hươu vậy

Mình thấy nhờ mấy hành động này của Hươu thì mới gây cười ấy

Còn 2 a e Hươu Hổ ngoài đời thân khỏi nói :D

Bình luận

đúng á bạn :x Hươu hổ đáng yêu :X  Đăng lúc 24-1-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-1-2013 10:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Từ đợt Hyo Joo vs Go Soo đã biết k kịch bản rồi

Thế mới vui chứ :)))))

Chơi chương trình truyền hình màk có kịch bản thì zui j nữa

Còn anh em easy hả? Thâu khỏi nói đi

Kẻ gian dối kẻ nhút nhát

Liên minh lại để chết chùm cho có bạn thì có :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-1-2013 11:08:31 | Chỉ xem của tác giả
nếu lên kịch bản trước tì sớm muộn cũng bị phát hiện ra thôi ==''
đâu phải tất cả đều là diễn viên nên sẽ có những lúc bị gượng gạo ++
mình vẫn tin là RM hoàn toàn chân thực, không hề có kịch bản trước j cả :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-1-2013 11:13:20 | Chỉ xem của tác giả
đôi khi xem mình cũng hay lầm tưởng là RM được lên sẵn kịch bản nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thì có hay chăng cũng chỉ là lên sẵn một cái khung vô cũng nhỏ đó là các trò chơi như thế nào, để cho các thành viên trong RM từ đó mà ... (chả biết dùng từ gì) {:180:} túm lại là không có đâu. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-1-2013 11:13:57 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ running man không có kịch bản đâu
nếu có kịch bản sẽ gượng ép lắm
thành công thế này là do các thành viên đã tạo ra được phản ứng hóa học
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-1-2013 13:21:40 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng nghĩ running man là không có kịch bản đâu, nếu có chắc là kịch bản lên các trò chơi á
thắng thua do running man mà ra thôi, có ai ngờ là tập này Hươu thắng, hay tập kia Haha và Gara thắng không =))
họ có quyết tâm thắng, thông minh, khéo léo là do bản thân họ mà :x
running man fighting :x thích couple hươu hổ nhất cơ =))

Bình luận

Mình cũng thích Hươu Hổ <3 2 anh em bị tình thương mến thương quá mà :">  Đăng lúc 24-1-2013 03:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-1-2013 13:36:26 | Chỉ xem của tác giả
dù ko đc lên kịch bản, nhưng đôi khi cũng phải diễn xuất để chương trình trở nên hấp dẫn hơn
ấy nhưng mà ko có nghĩa là tất cả đều là diễ xuất mà thục tế là diễn biến khó lường tạo nên sự cạnh tranh chiến thắng tạo cho chương trình trở nên hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách