Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
901#
Đăng lúc 28-11-2013 14:51:26 | Chỉ xem của tác giả
mới xem lại tập 7 với tập 8 :x xem đi xem lại bao nhiêu lần rồi mà vẫn cười đau ruột =)) đúng là một trong những show tuyệt vời nhất của Hàn :x càng xem lại càng thấy thích mới chít chứ :'(
bạn GD được gia đình cưng chiều ghê gớm luôn, đúng là đẹp trai có khác =)) cơ mà bạn Doraesung xí xớn rất thích ra dáng đàn anh đáng ghét kia, thể nào về nhà cũng bị tẩn cho một trận =)) cái đoạn gói gia vị bay bay cười đau ruột =)) đến bây giờ xem RM thỉnh thoảng MSG mới xuất hiện tự dưng nhớ FO ngày xưa ghê gớm :'( gia vị độc quyền của các chú già :))
lại đợi chờ tiếp các tập khác nào <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

902#
Đăng lúc 30-11-2013 08:18:52 | Chỉ xem của tác giả
Oh lâu lâu mới nhìn lại show này nhaz. Lát hồi phải kéo ngồi coi lại mới được hình

như trong tập này các thành viên cho chơi trò thổ lộ gì ah nhìn vui quá chừng

H ngồi nhớ lại đúng là có quá nhiều điều ấn tượng trong show nhỉ. Nhớ FO quá chừng

Thanks ST nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

903#
Đăng lúc 30-11-2013 09:25:10 | Chỉ xem của tác giả
ui...chờ mãi cũng được xem ep 8...Family outing này tuy lâu rồi nhưng vẫn thích xem...đặc biệt là thích noona Hyori vs chú Châu Chấu. Lần nào mà xem thì y như rằng cười đau bụng té ghế =)) ~ cứ tưởng sub team cancel dự án này rồi chớ :"> ~ tks sub team nhiều nh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

904#
Đăng lúc 30-11-2013 12:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôii G-Dra ngây thơ nhìn iu chết được{:176:}{:176:}{:176:}, mặt G-Dragon lúc cười nhìn đáng yêu chịu ko nổi...
Coi FO iu nhất cái cặp ngốc vs đại ngốc sao mà hài thế không biết. Gương mặt hạnh phúc của dì ghẻ kim khi gặp lại chun lọ lem nhìn xúc động quá, chết cười vs cặp đôi dì ghẻ Kim vs Chun lọ lem...
Họ đúng là 1 gia đình luôn cười cười nói nói với nhau vui biết bao...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

905#
Đăng lúc 30-11-2013 19:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Mò lại xem FO, ep này lão Gờ dễ thương dã man luôn
có khúc đi thời trang nhìn buồn cười
còn được nhận nụ hôn nữa chứ
Tks subteam^^ down về xem cuối tuần mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

906#
Đăng lúc 1-12-2013 06:42:00 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù đã xem tập này rất nhiều lần nhưng mình vẫn thích xem lại trong tập này ss LEE HYO RI và ss PARK YE SIN thật đáng yêu. 2 người phụ nữ mạnh mẽ của gia đình lại đỏ mặt trước G-DRAGON tội cho các anh già sợ mình không đủ thời gian lên hình nên luôn làm trò.cám ơn các bạn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

907#
Đăng lúc 4-12-2013 14:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Ka ka ka cuối cùng cũng đã có tập 8, mặc dù đã xem hết trọn bộ từ lâu rồi nhưng vẫn hóng bản sub của subteam Kites, đầy đủ kỹ càng hơn nhiều. Chap này thik bạn Gờ quá, cute dã man lun. Gia đình thì vẫn yêu nhất hai bà chị, đúng là sức quyến rũ vô hạn luôn, một chị sexy lại bá đạo hay chọc phá các ông anh, một chị thì cười rõ ngọt mà lúc cần thì "sát khí" dọa người. \ Mà xem show này lại yêu luôn bạn Dae Sung nữa chứ, bạn cũng đáng yêu khủng khiếp luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

908#
Đăng lúc 8-12-2013 21:54:38 | Chỉ xem của tác giả
mới coi lại FO ...

không biết đây là lần thứ mấy rồi

coi hoài mà không thấy chán gì hết ak..

ngốc và đại ngóc dễ thương lắm luôn đó

nhất là cảnh 2 người nấu mì gói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

909#
Đăng lúc 23-12-2013 09:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi show nì còn tiếp tục sub vậy mod?
Mình thix show nì lém, bữa h vô truy cập vẫn ko thấy tập tiếp theo
Hi vọng Subteam tiếp tục dự án nì, thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

910#
Đăng lúc 26-12-2013 14:48:09 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ st dịch lại show này với chất lượng cao nhé, thỉnh thoảng có vài tập mình xem sub k đầy đủ gì cả, mong chờ tập mới của st
mặc dù st chưa dịch đến tập 70 của Lee Seung Chul, nhưng bạn nào xem show nhiều lần và thích Lee Seung Chul cho mình hỏi đầu tập 70 lúc Lee Seung Chul xuất hiện có 1 bài hát nhạc nền, mình tìm mãi k thấy tên của bài hát đó, bạn nào biết chỉ mình với, tks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách