Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trannganha
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2011] Lie to me 내게 거짓말을 해봐: Yoon Eun Hye

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 18-9-2011 14:39:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 18-9-2011 14:39:35 | Chỉ xem của tác giả

cr; YEH.CN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 18-9-2011 14:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mắc cười nhỉ????

cr: Yodga
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-9-2011 14:40:20 | Chỉ xem của tác giả
…Thông Báo…

Trang viikki.com là trang web dịch sub cho drama nhanh nhất trong các trang mà mọi người biết đó…tuy là English Sub nhưng cũng ít ra mình cũng hiểu đc chút ít, và tốt hơn hết là rất có ích cho fan Yoon Quốc Tế…nên mọi người đang vận động là vào web này và chúng ta cùng follow cái trang đó, càng nhiều follower và support thì người ta sẽ sub film nhanh hơn…nên kev mong là mọi người se dành 1p thôi, click vào trang này và follow người ta nhá….

Cách làm: click vào link phía dưới, đăng kí thành viên nếu mình chưa là thành viên, phía trên có chữ Sign up, click vào và đăng kí nhá..đăng kí xong, way lại trang này và kế bên tấm hình poster đó, nó có chữ follow, click vào follow là xong…

Nhưng khoan, kéo xuống phía dưới, có cái khung comment, ghi vài chứ support cho film và subteam…..chỉ cần ghị fighting thôi cũng đc….

Rất mong mọi người làm việc này cho mình và cũng như cho fan Quốc Tế…

Thân,
anhkiu

Link:   http://www.viki.com/channels/3301-lie-to-me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-9-2011 14:43:42 | Chỉ xem của tác giả
Mới lượm đc cái này bên koalasplayground….

Thấy đẹp wá nên copy về đây cho mọi người xem liền

Cr: as tag on the picture

--------------

cr: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-9-2011 14:43:46 | Chỉ xem của tác giả
so pretty....Chị này làm cái này giỏi wá ha…nhìn đẹp wá

cr: sis jnccrs

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-9-2011 14:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Super big size….nhìn cái này nó mới sung sướng hehe

Cr: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-9-2011 14:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Lie To Me - Characters

Gong Ah Jung – Yoon Eun Hye

Nhân viên công chức cấp 5 của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch

Cô không phải là một phụ nữ mà bạn có thể gặp ở bất cứ nơi nào, và cũng không phải một cô nàng tầm thường đang thất nghiệp.

Khi còn nhỏ, cô giống một cậu bé hơn là một cô bé con.

Vì vắng mẹ nên cô được nuôi dạy nghiêm khắc bởi người cha và là một đứa bé lớn lên không mấy ngoan hiền.
Cô thường ăn nhiều, và ham chơi nhiều. Và với tính cách bướng bỉnh cùng tính cách ngang ngạnh của mình, từ lúc bé đến lớn vô luôn nghe người khác nói với mình rằng, “Rồi khi con/cháu lớn lên sẽ thành cái gì đây?”

Cô đã gây ra rất nhiều rắc rối bởi cái thói thích đụng độ từ thời niên thiếu, nhưng trở về đúng bản chất con người của mình khi cô là học sinh năm thứ ba trung học, Cô bỏ ra một năm sau khi tốt nghiệp trung học để học tập, và cuối cùng cũng có thể đỗ đại học.

Cô muốn trở thành một người sẽ xứng với tình yêu đầu đời của mình, vì thế cô học hành chăm chỉ cho kỳ kiểm tra đầu vào của nhân viên nhà nước. Cô đậu kỳ thin gay lần thi đầu tiên và trở thành một nhân viên công chức có năng lực với 3 năm kinh nghiệm, và cô bị đá bởi chính tình yêu đầu đời của mình.

Sau đó, đến một ngày khi cô sắp bước sang tuổi 30, khi lòng kiêu hãnh đã giúp cô nói dối với mọi người rằng cô đã kết hôn. Lời nói dối tưởng chừng vô nghĩa này lại dẫn cô vào một tình huống nghiệm trọng và khiến cô mắc kẹt bởi chính sự lừa dối của mình.

Hyun Ki Joon – Kang Ji Hwan

CEO của World Group

Anh không phải là một người đàn ông bình thường bạn có thể gặp ở bất cứ nơi nào, và cũng không phải là một anh chàng chưa vợ tầm thường.

Anh là một nhân vật cấp cao đến từ một gia đình bậc nhất Hàn Quốc – người có tất cả: nền tảng gia đình, trí thông minh và vẻ bề ngoài.

Dù được sinh ra trong một môi trường không thiếu thốn một thứ gì, anh mất cả cha lẫn mẹ trong một tai nạn thời niên thiếu, và được người dì có ý chí thép nuôi dạy lớn lên cùng cậu em trai.

Chỉ vì là anh lớn hơn, anh phải trở nên trưởng thành khi còn trẻ. Vì anh làm việc cật lực nên ngày nay anh được ví như một tiền đồ tươi sáng trong số những giám đốc trẻ của Hàn Quốc.

Anh đang tìm kiếm một ai đó để kết hôn mà không cần quá nhiều nỗ lực, khi anh đột nhiên vướng phải tin đồn là đã kết hôn cùng một cô gái mà anh không mấy quen mặt. Trong khi anh khinh bỉ sự ngớ ngẩn, sự bướng bỉnh và không biết xấu hổ từ cô ta, anh vẫn không thể nào giữ mình không bị dao động bởi người con gái này. (:x)

Credit: MariYEH @ Soompi + CDBloom @ YEHnet

Vietnamese trans by: baby_bear0910 @ KST

má ơi, đọc đến đây ngất xỉu vì sung sướng :x những j sẽ xảy ra giữa 2 ng đây :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-9-2011 14:55:52 | Chỉ xem của tác giả
những nhân vật còn lại

source: MariYEH @ sp + CDBloom @ YEHnet
cr: sis Sa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-9-2011 14:55:58 | Chỉ xem của tác giả

cr: baidu