Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8691#
Đăng lúc 30-10-2013 09:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập này kết nhất mấy đoạn:
Đoạn hổ nhà ta sau khi đeo giầy xong giật bung cả 3 ông chú
đoạn giáo sư Kim lạnh lùng vừa đi vừa tự lẩm bẩm 1 mình còn  kêu ko ại trả lời mình
lúc con bướm bay đậu trúng mặt hươu nhìn mặt Hổ thấy nguy hiểm biết ngay ổng định làm gì
còn đoạn mang khoai tây nhìn miít tơ Kim chạy vs quả quần đầy khoai tây mà cười chết
Cơ mà đoạn MC cầm chìa khóa của nhau dễ đoán quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8692#
Đăng lúc 30-10-2013 09:13:28 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới thấy tin Running man sẽ được làm phiên bản Trung Quốc => không thích tý nào. Chỉ thích RM với 7 thành viên từ trước tới giờ thôi. Chỉ muốn khi nhắc đến RM là nhớ đến chú châu chấu, chú linh dương, hổ, hươu, haha, miss mong, gary thôi chứ không phải là RM phiên bản trung quốc.

Bình luận

^^ - SBS muốn phiên sbản CHINA hay ANGOLA cũng được, nhưng đừng xé lẻ RM hay thêm các bạn CHINA vào của KOREA là được ^^ - hi vọng chỉ bán fomat thôi  Đăng lúc 30-10-2013 09:41 AM
@minvy: không có gì bạn ạ^^  Đăng lúc 30-10-2013 09:34 AM
Thanks Tonghoa nhé ^^  Đăng lúc 30-10-2013 09:27 AM
@minvy: link nay ban http://news.line2day.vn/article.ksn?articleNo=1969037  Đăng lúc 30-10-2013 09:23 AM
cho mình cái link :( - Thanks bạn ^^  Đăng lúc 30-10-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8693#
Đăng lúc 30-10-2013 09:53:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất là thích ep này nha :))
Đầu tiên là màn trò chơi tưởng đơn giản mà rất bựa =)))
Không hiểu sao trong các cặp với chú Yoo mình thích nhất cặp Mũi To - Châu Chấu, cứ cảm giác thấy 2 ng đi cùng nhau hay chung đội là rất zui
Thứ hai khách mời lần này quá khắm zi, một người thì quá chải chuốt, lúc nào cũng chăm lo hình ảnh với thời lượng lên sóng =))). một người thì lầm lì như người rừng chưa kể mớ tóc quá dã man của chú =)))
Anh Sang Wook lúc nào cũng để lại cái điệu cười Ha ha ha bất hủ
Các trò chơi đều có cái sự buồn cười riêng =)), khắm nhất là khoản bắt gà với lại bắt cá
Về đoạn xé bảng tên, concept mà lâu nay mình mong chờ thực sự đã comeback, Đội nhiệm vụ và Đội truy đuổi, các RM hẳn cũng bất ngờ vì lâu lắm rồi mới được chơi theo kiểu này, cơ mà hơi đáng tiếc là Kim Joong Kook ngày càng bị ít cảnh truy đuổi, trc đây a ấy là nỗi đáng sợ mỗi khi xuất hiện thì h xuất hiện có vài lần rồi làm màu vài cái, điều này có lẽ cũng do yếu tố sức khỏe hoặc một vài yếu tố mình k biết nhưng mong biên kịch lấy lại vị trí Sparta cho Kookie :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8694#
Đăng lúc 30-10-2013 10:04:56 | Chỉ xem của tác giả
:) tập nầy khổ Haroro quá :))) Phải nâng, bế chị nặng...chắc gấp 3 lần anh ý nhỉ :((( đã thế còn phải nâng ít nhất gần 20 lần @@"
Tập nầy yêu Haha dã man nhá :3 vừa yêu anh vì phải chịu cực hình :3 vừa iu vì anh phán câu chuẩn quá :))) "Nếu khóa này mở được thì 2 người phải cưới nhau" : hớ hớ hớ : Cái lúc khóa mở mặt ai cũng há hốc cả ra : mềnh lúc đấy thì cười hơ hớ vì quá hớn : "Thế là 2 người phải cưới nhau rồi" :))  *sung sướng* *bấn loạn* :)))
Lại còn lúc chị tìm thấy anh mà không nỡ xé bảng tên nữa chớ :)))
Tập nầy khổ thân mấy anh-chị đội tấn công :((( Mãi chả đc bỏ mũ :( Thương Kongkie vì thắng mãi mà chả bao giờ chuẩn chìa :( Kwang cóc thì vừa tóm được Gary thì ngỏm :((( nhưng mà cũng đáng :)) ai bảo chơi xấu đổ cá của anh ẩn sĩ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8695#
Đăng lúc 30-10-2013 10:45:03 | Chỉ xem của tác giả
dám chắc là Mong Ji với Gary có chuyện thật :D
3 4 ép gần đây hơi bị lạ thường đấy. khéo cuối năm cưới cũng nên :D :D :D
tập này a Gary nghỉ hơi sớm với trò chơi ko thú  vị lắm :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8696#
Đăng lúc 30-10-2013 12:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Kwang Soo. Vừa tóm đc Gary chưa kịp làm gì thì đã out. Nhìn mặt thằng bé tội phết
Cơ mà cũng đáng. Ai bảo suốt ng chơi đểu :P chết cười cái vụ đổ giỏ cá của bác Yang :)) cứ tưởng k bị ai phát hiện mà ai ngờ vẫn bị Hổ truy ra :))
Mình cũng nghi Gary vs Jihyo có j :)) Dạo này 2 anh chị tình cảm qá đi. Chỉ mong 2 ng cưới luôn đi cho fan nó sướng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8697#
Đăng lúc 30-10-2013 12:30:50 | Chỉ xem của tác giả
hì hì !!! coi ep 169 zui wa' ^^

RM tập nào cũng hay :))

tập này mắc cười cảnh hươu bị hổ dập 1 phát ngay mặt ^^

vs trò chơi diễn theo phim nũa :)

ôi iu RM wa' thui

hóng tập sau wa' à !! có phù thủy Suk Jin ^^  ke ke  hem bk bác ấy cóa thắng nổi hem nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8698#
Đăng lúc 30-10-2013 12:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Coi ep 169 xong sụt hố Dr Kim cái rầm.
Trước giờ coi phim của Joo Sang Wook cũng thích anh lắm nhưng chưa có tới mức cuồng cơ mà coi RM đợt này xong chắc phải ghi tên vào danh sách fan cuồng của anh này mất. dễ thương kinh khủng lun. Tham gia show với sự mâu thuẫn ghê gớm, vừa không thích đội MBH lại vừa sợ không có thời gian lên hình nhiều, rồi lại còn cái màn tự sướng với cái dt trong hang động nữa chớ. Không thể tưởng tượng nổi là Joo Sang Wook ngoài đời lại có thể như vậy, nhất là cái câu " Em không muốn chiến thắng đâu nhưng mà cứ toàn về nhất" ôi anh ơi, anh đag chà đạp lên lòng tự trọng " to lớn" của những người khác đấy ạ ^^.
Thôi giữa trưa vào lảm nhảm vài câu, bây giờ em xin lượn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8699#
Đăng lúc 30-10-2013 13:04:18 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay chết cười vì Running man. Ratting của 169 là bao nhiêu vậy nhỉ? mình không thấy thông tin.
Mở đầu Joo Sang Wook đã cho khán giả nghe một tràng bài ca tự nói chuyện của anh í. Đúng là không hổ danh '' lắm lời '' anh ấy nói nhiều thật. Xem mấy show khác cũng thấy anh í nói liên tục. Hồi tham gia lần đầu trong running man bị loại sớm nên cũng chả thấy anh nói mấy nhưng mà dạo gần đây tham gia nhiều show rồi mới thấy ảnh nói nhiều. Mà thế mới có thời lượng lên hình nhiều chứ . Anh lúc nào cũng chỉ lo lắng vấn đề này lại còn quá tự tin sẽ mở được khoá chứ, chú Jae Suk có nói đấy tại sao cậu lại tự tin mở được vậy ?
Mà anh cũng có điệu cười hay thiệt nghe tiếng cười lúc mệt mỏi cười trừ thì nghe ra giọng chua chát, lúc bất ngờ thì nghe ra tiếng thú vị, khoái chí...chú Jae Suk hay HaHa cũng nhái theo
Đến phần cái trò nằm sấp quyết đấu. Từ tập 168 thấy cái lưng đầy băng keo nhìn anh Kook chơi trò này tuy vui, khoái chí vì cảnh anh kéo 3 thành viên nằm lăn quay ra nhưng mà cũng thấy tội cho cái lưng thoát vị đĩa đệm của anh. Đến già sẽ khổ lắm đây.
Mấy câu tình củm của MC ở trò đứng thẳng quyết đấu. tuy không nhiều nhưng mấy câu đấy cũng làm phan phát sốt lên rồi.
Cái trò chơi ở khu chợ phiên. Phân cảnh đóng lại đồng hồ cát quả là. nhìn HaHa đóng đi đóng lại mà phát tội đi được, cái tiếng hét lên đau đớn của anh đúng là dấy lên tiếng cười sống động cho tất cả mọi người.
Trò cuối - TIẾNG CHUÔNG TỬ THẦN phải gọi nói là như vậy . Lâu lắm rồi lại chơi trò này, thỉnh thoảng chơi lại cũng thấy thú vị . Cứ đến cảnh các thành viên đội trốn nghe văng vẳng tiếng chuông từ đằng xa cũng làm mình hồi hộp hóng theo đến thót tim . Thử tưởng tượng mình cũng chơi như vậy, trong đêm khuya chơi trốn tìm mà nghe tiếng chuông kia văng vẳng đúng là ai cũng phải phát sốt lên ấy chứ. Tổ sản xuất chương trình phải nói là quá đỉnh khi nghĩ ra cái trò trốn tìm này. Đây cũng là một trò kinh điển của running man nhỉ.
(Tí nữa là Kwang Soo đa loại được người đầu tiên thì ôi thôi... anh đúng là hố đen mà ..xui xẻo đeo bám)

Bình luận

hình như 12.1 bn ơi  Đăng lúc 30-10-2013 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8700#
Đăng lúc 30-10-2013 13:10:59 | Chỉ xem của tác giả
RM đúng là RM :)) khách mời bước xuống xe phong độ ngời ngời , cuối cùng cũng không thoát được cái mũ bảo hiểm mầu mè =)) đội mấy cái mũ làm giảm đi bao nhiêu cái độ đẹp trai =))
Khổ thân Kwang Soo mất công đi làm tóc đến lại phải đội cái nồi cơm điện =)) đã thế lại còn ong vờn bướm đậu nữa chứ , cuối cùng thfi bị đánh cái bep :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách