Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8701#
Đăng lúc 30-10-2013 13:18:29 | Chỉ xem của tác giả
đã đến tập 169 rồi đó @@
mình thật sự rất rất rất khâm phục các chú PD của Running Man, nghĩ ra được nhiều thứ dã man =)) mà hầu như tập nào cũng bò lăn cười = khâm phục RM có khả năng đội MBH nguyên 1 ngày trời @@ Mình đặc biệt rất thích những tập mà khách mời ko nổi tiếng hoặc khách mời ko sợ mất hình tượng =)) (thật ra thì ko có khách mời vẫn là hay nhất :">) anh Sang Wook vs Dong Geun đáng yêu dã man =)) anh zai Sang Wook thì tham gia 1 lần rồi nên có vẻ chém gió điên cuồng hơn hẳn =)) còn anh già Dong Geun thì khổ thân nhất đoạn bị Kirin đá rổ cá, nhìn mặt anh í tội nghiệp dã man :'(
và mong ước bấy lâu nay của Monday Couple shipper bao giờ mới thành hiện thực đây :(( yêu nhau luôn đi anh chị ơi :x càng ngày càng tình cảm :x yêu ghê gớm :x
p/s: trong tập này thích nhất là đoạn anh Kirin bị anh Kookie oánh =))) đúng là người được thần giải trí phù hộ =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8702#
Đăng lúc 30-10-2013 15:05:34 | Chỉ xem của tác giả
tập này thì độ kịch tính ko cao nhưng trò chơi vui cực, hài dã man lun, coi mà cứ ôm bụng cười suốt...
tội kwang soo đc bướm để mắt mà còn bị ăn tát trả thù của a kookie hehe
joo sang wook thì a đúng là nhìu chiện dã man thiệt, nói k ngừng nghĩ lun, nc một mình dù bít hok ai tl:))) nói chuyện vs con gà lun chứ : khoái khúc a chụp hình tự sướng, tỉnh quá đi à
YDG thì nhìn mặt ngầu ngầu v mà hiền, cũng hài nữa, đúng là ẩn sỉ giữa thiên nhiên hehe
kookie đúng là ng năng lực, một mình chấp 3 chú già :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8703#
Đăng lúc 30-10-2013 16:16:31 | Chỉ xem của tác giả
tập này hài dã man, Sang Wook nhìn duyên mà đẹp trai thế
MC đúng là định mệnh nha, chìa khóa của Ji Hyo mở được mũ của gary
bùn cười lúc bắt gà nữa =)) chú già ăn trứng sống luôn haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8704#
Đăng lúc 30-10-2013 16:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Mấy trò chơi trong Running Man ngày càng sáng tạo :)) Xem mà cười đau hết cả bụng
Lâu lắm rồi mới thấy đeo chuông xé biển tên quay lại. Người xem nghe tiếng chuông còn giật mình huống chi là đội phòng thủ.
Tập sau có Top hóng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8705#
Đăng lúc 30-10-2013 17:42:54 | Chỉ xem của tác giả
ep này coi hài quá đi, thích nhất là anh bác sĩ trong Good Doctor, trong phim nhìn đứng đắn, chững chạc mà ngoài đời khác hẳn, vui tính với y như con nít
Monday Couple ep này cũng có nhiều moment quá, sao anh Gary đoán hay thế không biết, đúng là 2 người này nên lấy nhau đi. Làm cho fan chịu không nổi rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8706#
Đăng lúc 30-10-2013 18:11:45 | Chỉ xem của tác giả
Lão Hổ mấy tập trước còn dán cao chi chít lưng thế mà ep này 1 chọi 3. Không thể phủ nhận được sức mạnh của người năng lực. Lão Hổ nhớ giữ sức khoẻ đấy nhá ^^
Gary và Ji ngố lại khiến fan bấn loạn rồi. Chuẩn bị lễ đường cho 2 anh chị thôi. Căọ đôi quốc dân
Haha Mr. Kim đúng là lắm nhời quá đấy. Muốn thắng rồi nhưng phải đảm bảo được lên hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8707#
Đăng lúc 30-10-2013 18:14:14 | Chỉ xem của tác giả
hihihi mình cũng vừa mới coi xong tập 165 ah, tập có cô bé đến đài truyền hình để gửi kịch bản cho RM... ôi rất thích cô bé đó, vì cùng là fan RM như nhau nhưng mình không có cơ hội hay dũng cảm để thể hiện sự yêu thích và ủng hộ đến RM hihihihi...
Mà cũng bất ngờ khi cô ấy lại là fan hâm mộ của Kwang Soo, nhìn căn phòng toàn là Hươu và Hươu mà thôi, mình nghĩ là anh Hươu nhà ta rất hạnh phúc khi có một fan như vậy
Tiếc là anh Hươu chúng ta không thể dành chiến thắng và bên cạnh đó là 1 chiến thắng rất bất ngờ của anh Suk Jin hihihihi, mình đã nghĩ có khi PD sẽ nói là anh mũi to bị gì đó và kết quả không được tính hihihi... nhưng thật lòng chúc mừng anh đã có chiến thắng trong tập 165. ^^
Giờ mình có 1 ước mơ là có thể tạo ra 1 kịch bản như cô bé ấy để dành tặng cho RM, va mình là fan của chú Jea Suk nên mình mong chú luôn là người chiến thắng hehehe ^^.Mình hy vọng có thể thực hiện được điều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8708#
Đăng lúc 30-10-2013 21:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập này xong đã thấy sức mạnh của anh Mũi To Đoạn Gary bị Ji Hyo phát hiện, Ji Hyo không nỡ xé bảng tên của một nửa Monday Couple nên đành gọi anh Mũi To tới ứng cứu. Cơ mà như thế mới thấy, quả không phí công tham gia 168 tập, anh Mũi To cũng thể hiện thêm được sức mạnh của bản thân so với hồi tập 165. Có cảm giác càng ngày anh Mũi To càng tạo nhiều ấn tượng. À cả tập đấu nhau trong vòng bát giác nữa, thắng được cả Park Myung Soo...

Mấy tập gần đây moment của Monday Couple ngọt quá, chỉ chờ tới Chủ Nhật để hóng hớt xem thế nào thôi. Đã đọc new rồi, lại càng ngóng sub để xem cho nó chân thật. Mỗi tuần một niềm vui ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8709#
Đăng lúc 30-10-2013 21:37:17 | Chỉ xem của tác giả
tập này Ha ha oppa và Gary oppa người tung người hứng chuyện Gary oppa kết hôn với sis Mong nha, kiểu này chị Ji Ngố kiểu gì chả mắc câu =)) 2 anh chị cưới nhau đi cho fan ăn mừng, 2 anh chị cứ 1 tập là 1 hint thế này thì shipper chịu sao nổi :) chị Ji Ngố chấp nhận Gary oppa đi mà. hy vọng sẽ có 1 ngày nhận được tin 2 anh chị hẹn hò :) rồi dạo này Mong Ji cũng ko nỡ xé bảng tên của Gary oppa nữa chứ, 2 anh chị thật là đưa đẩy quá đi mà =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8710#
Đăng lúc 30-10-2013 21:38:46 | Chỉ xem của tác giả
hixx, các ac ý đội mũ bảo hiểm quay phim cả buổi chắc khó chịu lắm, thương ghê! tập này giáo sư Kim dễ thương quá, toàn nói chuyện 1 mình thôi, trên phim thì so cool, còn ở ngoài thì so cute!
mà mấy tập gần đây Monday couple quá ư là tình cảm. đứa bạn mình cuồng ship MC lắm ý, hy vọng ac ý iu nhau thật ở ngoài lun, hihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách