Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8811#
Đăng lúc 6-11-2013 16:17:16 | Chỉ xem của tác giả
giờ mình mới bắt đầu ngồi ôm running man đến ep 35
Tập nào xem cũng ngồi ôm bụng vì buồn cười,
Mỗi ep là 1 sự bất ngờ khác nhau ko hề có kịch bản
Trong 8 thành viên thì hiện tại mình thik Haha nhất, Haha thể hiện được nhiều biểu hiện rất dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8812#
Đăng lúc 6-11-2013 18:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Ep 170 hài dã man, thích nhất khúc Kwang Soo oppa và mấy bác già mặc bộ đồ tiều phu thiếc, ta nói lúc đó ôm bụng cười lăn cười bò
Monday couple tập này so sweet, đi cùng nhau và bảo vệ nhau nữa cơ, trông yêu chết được
Tiếc là tập này khách mời chơi ít quá, nhất là bé Yoo Jung, nhìn con bé muốn chơi đến tội mà cứ bắt nó ngồi trong nhà, hi vọng lần sau tham gia em sẽ được chơi nhiều hơn {:144:}
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8813#
Đăng lúc 6-11-2013 19:04:39 | Chỉ xem của tác giả
clip Ji ngố hát cùng Gary tại fanmeeting Sin nhé ^^

p/s: Chị ngố siêu dễ thương luôn

Bình luận

cái này xem rồi nhưng clip này rõ hơn, ths bạn  Đăng lúc 6-11-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8814#
Đăng lúc 6-11-2013 21:25:48 | Chỉ xem của tác giả

cute mn nhở {:308:}
[fb]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8815#
Đăng lúc 6-11-2013 22:15:20 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều nha, tập kì này rất vui vì có TOP
mắc cười nhất là lúc Dorothy và phú thủy Suk Jin đấu với nhau cho đỡ buồn
Jong Kook và Ji Hyo mặc đồ sư tử nhút nhát rất vui, chặt gỗ ầm ầm mà kêu sợ
tập này có trailer tập sau cực kì dài, thật sự rất là hóng tập sau vì có
EXOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
Oh yeah tuyệt đỉnh con gà Mĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8816#
Đăng lúc 6-11-2013 22:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Vid phỏng vấn  thành viên RM trong  buổi FM ở SingGaPor EngSub

https://www.youtube.com/watch?v=NEi6pRllIbc

https://www.youtube.com/watch?v=p0Nx0HylVEs

cre"DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8817#
Đăng lúc 7-11-2013 02:23:49 | Chỉ xem của tác giả
tập 170 này không được hay lắm! coi không hú vị như những tập trước! chắc top với Yoo Jung còn ngại! với lại mấy trò chơi nội dung không hấp dẫn gì cả!
tập sau có vẻ hay! khoái mấy cái vụ siêu năng lực!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8818#
Đăng lúc 7-11-2013 07:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều !!!
Kỳ này tại vì con bé Yoo Jung nó thích Top và nó cũng thổ lộ với báo giới cho nên ông Thộp ổng mắc cỡ, ổng ngại Haha có khi nào đây là cặp đôi tương lai của Kpop không trời . Đúng là mấy tập sau này kịch bản hơi gượng gạo, từ ep 160 trở đi thì phải
Mà kịch bản của RM đúng là có tính thời sự thật nha, toàn là mấy chủ đề nóng của Kpop Ôi mình nôn tập sau quá vì mình cũng cuồng EXOOOO <3 Trailer dài coi sướng cả mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8819#
Đăng lúc 7-11-2013 10:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Tập 170 không hay lắm, mình coi có càm giác nhạt nhạt... có lẽ vì phần giới thiệu đầu dài dòng quá nên mạch chuyện bị ảnh hưởng, làm loãng sự chú ý. Với lại khách mời không có vui tính nên coi cung chán chán.
Tập 171 có vẻ hay đó... mong chờ mong chờ
Theo mình thấy thì tập nào có cầu thủ nổi tiếng hay vận động viên thể thao thì tập đó rating tăng..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8820#
Đăng lúc 7-11-2013 14:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Tập này xem thấy chán chán thế nào áh, xem xong đã hiểu vì sao rating tập này giảm
Dạo này khách mời tới runing man toàn chủ yếu để giới thiệu phim, ko có thú vị gì hết. khách mời tập 169 hài hơn nhiều
cảm thấy khúc đầu chưa hợp lại chia nhóm ra chơi mấy trò chơi còn vui hơn mà lại bị cắt nhiều quá. Càng về sau càng nhàm. Lúc thông báo mỗi cửa loại 2 người là gần như đoán chính xác thứ tự bị loại. Haha vs Kwang Soo lúc nào, lúc nào, lúc nào cũng bị ngắm tới đầu tiên, sau đó là các thành viên còn lại, kiểu nào khách mời cũng sống sót tới cuối cùng, một người sẽ giành chiến thắng và phần thưởng nhận dc sẽ chia đều cho các khách mời.
Running man nội dung ngày càng đổi mới. Cái vấn đề quan trọng là làm ơn đừng cứ theo mô típ khách mời là thượng đế mãi nữa. Mấy trò chơi toàn bảo vệ khách mời, để khách mời sống tới cuối cùng, sau cùng thì tại vì sơ sót hay bất ngờ gì đó mà khách mời sẽ giành chiến thắng, thấy chán chán...
Tóm lại hơi thất vọng tập 170 một tí vì dạo gần đây mấy tập số 5, 10 thường khá đặc biệt hoặc ko có khách mời như 007, Hồi sinh, khách mời Thành Long, Virus phẫn nộ, Running man vs Law of the jungle, Running man Avengers, Ghost sisters, Sắp xếp thứ bậc, Tìm kiếm cô gái bí ẩn. tập này xem xong có một chút thấy vọng
Hy vọng mấy tập tới sẽ hay hơn. Vẫn yêu Running man nhất. Bận bịu cỡ nào thì tuần nào cũng đón coi running man ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách