Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8821#
Đăng lúc 7-11-2013 14:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Không biết mọi người thấy thế nào chứ mình thấy tập này là tập chán nhất trong những tập gần đây, ngoại trừ phần đầu giới thiệu về từng nhân vật buồn cười ra thì quá trình thực hiện nhiệm vụ và xé bảng tên cứ nhàm nhàm, k gay cấn, hồi hộp cho lắm, lại còn chưa kể các thành viên không được xuất hiện cùng nhau nhiều đã bị loại từ rất sớm, mặc dù ban đầu mình rất hứng thú vì dàn khách mời nhưng đến giữa tập là mình phải vừa xem vừa tua, hi vọng những tập tiếp theo kịch bản không chán như tập này nữa {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8822#
Đăng lúc 7-11-2013 14:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình có cảm giác RM càng ngày càng chán nhỉ {:430:}
Dường như PD đang cạn dần ý tưởng {:430:}
Mình ko còn hóng RM hàng tuần như ngày xưa nữa, h chỉ hóng khách mời thôi {:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8823#
Đăng lúc 7-11-2013 14:48:15 | Chỉ xem của tác giả
xem ep 170 thấy jong kook tỏ vẻ nhút nhát, dễ thương thấy hơi bị iêu nha, kiểu rất hiền ý, nhìn mấy tiều phu mất trái tim mặc trang phục buồn cười quá, cả 2 bù nhìn không trí tuệ chơi trò chơi cờ xanh cờ trắng công nhận đúng chất không trí tuệ ạ, hơ hơ, thấy ep này T.O.P không được sung như các ep khác ý, chúc show luôn thành công nha, tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8824#
Đăng lúc 7-11-2013 15:00:58 | Chỉ xem của tác giả
tập này bị cắt hơi bị nhiều, nên phần sau k thấy được sự hấp dẫn nữa. hơi bùn 1 tẹo
có nhiều bạn nói RM dạo này hơi chán, trai qua 170 tập thì chắc chắn k thể hấp dẫn như hồi đầu mới xem, có nhiều trò bị trùng lặp nhưng k có nghĩa RM hết sáng tạo, hết hấp dẫn. đầu óc con người có hạn chứ, suốt ngày  chê bai thì làm sao dc

Bình luận

luôn ủng hộ RM nhưng mà thật sự thấy ep này có gì đó nhạt thật ^^  Đăng lúc 7-11-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8825#
Đăng lúc 7-11-2013 15:07:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ có khi tập này bị cut nhiều quá nên các bạn mới có cảm giác chán, kém hấp dẫn, còn ndung tập này mình thấy được mà. K phải lúc nào Đội ngũ Biên kịch và sáng tạo Game của RM cũng dồi dào ý tưởng.hehe. Có điều mình thắc mắc dạo này ít thấy có 2 tập liên tiếp cùng một khách mời, trước có nhiều nên rất thích xem những tập như vậy, h k có thấy cứ hụt hẫng sao sao đó. Hy vọng tập tới đây sẽ là tập kép :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8826#
Đăng lúc 7-11-2013 17:11:44 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong ep 170!!!!
Dù Haha và Kwangsoo bày rất nhiều trò hấp dẫn nhưng cá nhân mình không thích tập này lắm, cảm giác RM không chơi hết mình mà nhường khách mời. Hy vọng vào những tập tiếp theo ;)
Dạo này các thành viên RM phải làm việc vất vả quá. Mình để ý lúc đi xe Ji ngố cứ ngủ gà ngủ gật, hix, thật là thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8827#
Đăng lúc 7-11-2013 17:28:58 | Chỉ xem của tác giả
mình đã phải bỏ RM từ ep 149 vì ko "đua nổi" với subteam rồi, biết đến chương trình muộn màng nó khổ vậy đó. Nhưng nghe đồn đại ep 170 có T.O.P tình yêu tham gia nên phải quay trở lại ngay lập tức. Muốn nhìn mặt chú THỘN tham gia mấy show kiểu này quá, chứ lần trc tham gia có vẻ ngượng khi đọc thần chú quá. Hy vọng ép này có em gái tham gia TOP sẽ nhiệt tình hơn bảo vệ em gái trc dội RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8828#
Đăng lúc 7-11-2013 19:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Lần này RM lại làm mình cười đâu bụng luôn. Sợ là càng này RM sẽ càng là show gây hài cho người xem chứ ko còn đậm tính cạnh tranh như trước nữa, điều này cũng chịu. Biên kịch cũng đã rất cố gắng để sắp xếp nội dung và trò chơi thú vị. Lâu lâu có vài tập RM chơi vì chính mình là được rồi, duy trì đến đây cũng là kì công lắm chứ.

JHook tỏ vẻ nhát gan mà dễ sợ thì thêm phần. Còn 2 tên ngốc bù nhìn thì quá hợp với Kwang Soo và Ha Ha rồi, toàn làm trò cười đau bụng. Tập này RM cũng tốt bụng khi để chú SJin đóng 1 nhân vật riêng lẻ và phản diện, như vậy chú sẽ dễ nổi bật hơn so với các RM còn lại. (Ko chú lại làm càn nữa thì chít ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8829#
Đăng lúc 7-11-2013 19:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Có top nhưng  mình thấy ep này nhạt nhạt

Vòng xé bảng tên cũng chán quá, kiểu đoán trước được

Được mỗi đoạn đầu giới thiệu là hài hài =))

Bị thích đoạn Gary bảo chạy ra mua "sư tử" Jihyo

Rồi chị cứ bám tay anh lúc xé bảng tên nữa ;A;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8830#
Đăng lúc 7-11-2013 19:58:06 | Chỉ xem của tác giả
ep này nhạt thật, nội dung các PD suy nghĩ chưa thật hoàn hảo nên xem ko vui nhiều cơ mà vẫn trân trọng công sức của tất cả mọi người, từ PD, running man đến các Staff, tất cả đã rất vất vả nên vẫn hi vọng và hóng những ep sau thiệt nhiều.
pùn cười nhất ep này là đoạn Kookie bảo sợ qá, ko làm dc đâu, nũng nịu ko chiu dc, iu gê cơ.
mới nói là sợ qá xong quay ra bẻ đôi khúc củi ra 1 phát =, ss Jihyo còn nhịn ko cười dc mà.
gần 40t đầu mà thế đóa. aigoo~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách