Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rua_xinh90
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift For Taipi's Fans][NTV 2011] Misaki Number One / 美咲ナンバーワン! - Karina

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 8-7-2012 01:01:54 | Chỉ xem của tác giả
tính down về xem , vì có Taipi mà nghe mọi người bảo motif cũ chắc để sau quá. Nếu dạng giống Gokusen , Dragon Zakura, hay Hammer season... thui vậy. Nhưng... "liếc " liếc" thấy có Taipi ... thèm thuồng xem mặt thằng bé. (((( Nhớ quá đi.

Bình luận

đợi xem Beginners phim mới của Taipi đi bạn ^^ 12/7 lên sóng đó, phim này hài hơn Misaki ^^  Đăng lúc 8-7-2012 10:48 PM
taipi hết thời học sinh rồi, đi học làm cảnh sát rồi, đợi phim mới mùa này xem anh mặc quân phục =)))))))))  Đăng lúc 8-7-2012 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 20-8-2012 11:45:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem bên japanest mới tới tập 5. Đợi lâu quá mà không thấy có tiếp.
Hay quá! Cảm ơn bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 27-8-2012 21:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Admin ơi xem lại file torrent đi :( Không kéo được tí nào luôn :(
Không thì up lên vnn giùm :( mới down được có tập 4 :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 22-9-2012 21:31:56 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong phim bộ phim drama nhật đầu tiên mình xem và thấy rất hay . bắt đầu kết phim nhật {:290:}
phim khá hay , thích cô misaki luôn cố gắng hết sức và thích nghệ thuật giao tiếp của cô rất hay
hình như cái bác đóng vai mama có wa việt nam trong giao lưu việt nhật phải k ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 6-10-2012 23:41:46 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình PR xíu nha ^^
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ CÙNG V-ZONE

Mời các bạn tham gia game Đuổi hình bắt chữ tổ chức tại V-zone.

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Thời gian: Thứ 7 hàng tuần tại V-zone,  từ ngày 6/10/2012

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 12-4-2013 13:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Chắc nhiều ng` so phim này với Gokusen 2, 3 *mình so với ver 2 và 3 thôi nhé, lol* thì sẽ bỏ ngay vì phim này như kiểu Gokusen và HiroSuke thì chắc dc coi là Akame ver 2 rồi =)) cơ mà mình thích bộ này hơn Gokusen đó *bias điên cuồng* thôi thì với mình nó cứ như là dream comes true ấy, ước mơ thiếu lữ từ năm 17t đến 3 năm sau mới thành hiện thực =)) mình thấy phim dc đó chứ, bỏ qua sự bias thì nó cũng khá tốt, zai xinh gái đẹp, mình thích 3 bạn còn lại trong nhóm 5 ng` lắm, cả mấy đứa khác trong lớp nữa, nhìn tụi nó rất hay ho xD *ngoài ra thì còn spot dc vài bạn đóng toku nữa =))* mình cũng thích Misaki dù kiểu khác cliché, cơ mà thôi vì là dream comes true nên bỏ hết, thích tất =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 10-9-2013 11:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao. Mình down bằng Fshare  video toàn bị lỗi. Cứ xem tầm 15 phút thì đơ hình, vỡ hình luôn.
Chán quá à. Down bằng torrent thì kéo mãi cũng ko được nữa rồi.
Bạn nào xem giúp mình vs.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 9-5-2014 19:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Link died hết rồi, re up dùm mình với mấy bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách