Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rua_xinh90
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift For Taipi's Fans][NTV 2011] Misaki Number One / 美咲ナンバーワン! - Karina

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 7-2-2012 17:59:38 | Chỉ xem của tác giả
bị bấn loạn fim của J, mà công nhận xem nhiều rồi mới thấy cái gì của J cũng hay và tuyệt vời nhỉ...nhìn bối cảnh trong phim kìa, gần gũi, sang trọng, và cực kì sạch nữa. hichic bấn J quá {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 11-2-2012 20:15:16 | Chỉ xem của tác giả
mình thường ko xem phim nhật bản cho lắm, hôm nay thử download về 1 phim xem thử thế nào, thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 24-2-2012 12:33:52 | Chỉ xem của tác giả
xem tập 1 của phim thì mình chẳng thích phim lắm nhưng từ tập 2 trở đi phim bắt đầu hấp dẫn----> xem liền 4 tập
phim hay, nhẹ nhàng, tình cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-2-2012 11:25:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình đứn đo mãi mới down phim về xem. Cuối cùng lại cảm thấy rất thích phim cô giáo Misaki.
Có cái gò đó tạo cho phim độ "qua" nhưng lại rất gần gũi.
mong subteam sớm trở lại >:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-3-2012 23:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Hic, subteam drop rồi sao??? HI vọng là ko, vì phim này quá hay! Lâu lắm mới có phim học đường hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 15-3-2012 10:34:04 | Chỉ xem của tác giả
"Bất kỳ comment nào hối sub hoặc đòi hỏi link down, phim sẽ bị hoãn lại vô thời hạn không cần phải báo."
"hối" tức là tập này vừa ra anh em đã thúc dục có sub ngay, nhưng đằng này phim thì đã chiếu hết. tập 4 thì đã ra sub hình như 4 tháng rồi, vậy xin hỏi bao giờ có sub tập 5 ???? Mình biết là làm 1 sub cho 1 tập phim rất lâu và kì công, nhưng thế này thì thực sự chậm quá. Nếu nhân lực không đủ có lẽ bác Admin lên tuyển thêm đội ngũ cộng tác viên. Em nói thế không biết có đúng không nhỉ các bác.

Bình luận

mình cũng cùng suy nghĩ với bạn, không phải là hối, mà chỉ muốn hỏi "chừng nào có tiếp", vì mình chờ mãi chờ mãi... ngày nào cũng vào kiểm tra rồi lủi thủi đi ra   Đăng lúc 18-3-2012 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-3-2012 00:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thread  ơi, em không hối sub nha
Nhưng em chỉ muốn biết là khi nào có tập mới thôi, vì em rất thích phim này!
Hôm nào em cũng ghé thread để xem có tập mới chưa, nhưng không thấy.
Vậy các anh/chị có làm vsub phim này nữa không ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 1-4-2012 13:02:06 | Chỉ xem của tác giả
thank các bác nha! phim coi chất lượng và hay đấy. em dang chờ tập tiếp theo đây!He He
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-4-2012 11:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Sao lâu rùi hok có sub những tập tiếp theo nhỉ? Nội dung phim khá đựoc. Với cách xây dựng tình huống mỗi tập như vậy. Nhân vật nữ giúp học sinh có cái nhìn mới về các giáo viên.
Một bộ phim đáng xem mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-4-2012 23:27:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay ghê
lúc đầu coi vì có 2 tình yêu của mình trong kis my ft2
mà càng coi càng khoái, nội dung tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao