Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: CaMilOvE
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Sweetest House - Party] TẤT NIÊN MỪNG XUÂN 2013 - 20h:00 - 08/02/2013 ♥

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-2-2013 14:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Thơ Xuân

Cuối trời én liệng chao nghiêng
Hát mừng giây phút thiêng liêng xuân về
Ước ao mọi người dân quê
Cơm no áo ấm đề huề cháu con
Mong cầu hạnh phúc vuông tròn
Ước ao chẳng phải bon chen tháng ngày
Ngày xuân siết một vòng tay
Gió xuân thật ấm bờ vai nhân tình
Xuân nay vững một lòng tin
Ưu sầu chẳng đến yên bình qua đây
An vui trọn một năm này
Nhà nhà khắp chốn tràn đầy yêu thương
Quý Tỵ xuân khoe sắc hương
Ước mong đất nước thẳng đường tiến lên
Yêu một năm đầy vận hên
Thôi không khó nhọc vững bền điều may
Yêu thêm ngày tháng mê say
2013 năm mới, Xuân nay lại về

CHÚC MỪNG XUÂN QUÝ TỴ 2013

Chúc cư dân Sweetest House và toàn thể người lớn trẻ nhỏ của Phố Diều một năm mới an khang, thịnh vượng

Tấn tài, tấn lộc, tấn bình an

( ai đọc qua bài này rồi thì đừng ném dép nha , mình đi đến đâu cũng chỉ chúc thế thôi)

Còn đây là món quà tết mình vừa ngẫu hứng sáng tác dành tặng riêng cho Nhà

SWEETEST HOUSE

Sẽ trút sạch ưu phiền lo lắng
When a new year has come
Én liệng chao mình trong nắng ấm
Êm đềm hạnh phúc một mùa sang
Tay trong tay xuống phố thênh thang
Em nhẹ nhàng xinh tươi trong gió
Sâu thật sâu trong đôi mắt đó
Tình em nồng nàn gửi trao anh
Hỡi sương mai tinh khiết trong lành
Ôm thật khẽ bờ mi cong vút
Ước ao trong mỗi miền ký ức
Sẽ là niềm vui thật tròn đầy
Em đẹp vô cùng tựa trời mây...

Bình luận

em Ship bai nay cua Ss roai day, Ss lam tho hay qua co cho nao co Ss la em cung duoc doc tho :))  Đăng lúc 7-2-2013 08:36 PM
ô tê ss,tối nay sẽ có,hjhj  Đăng lúc 7-2-2013 05:42 PM
chệ ới,mới thêm bài nữa à,hay quớ, em sẽ tuôn trào cảm xúc,mần 1 bài thơ ^_^  Đăng lúc 7-2-2013 05:29 PM
*clap clap* hay qá ss ớiiii ;)) Sao mà văn thơ lai láng dữ v. nè T^T…Tối mai 20:00 ss vào chung vui cùng nhé :x   Đăng lúc 7-2-2013 04:44 PM
văn thơ ss lai láng wa, em chỉ mần game thôi,thả cóc thì cũng đc vài câu chứ cả bài thì chịu ^.^  Đăng lúc 7-2-2013 04:23 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 HPNY em iu :xxxx
dotamvu + 5 Hay quá :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-2-2013 14:24:46 | Chỉ xem của tác giả
hế hế, mình mới lượn wa khu này,thấy mấy cái sign sáng chói lóa, liền lượn vào.Mình là người ngoại đạo nhưng cũng rất thích những phim ss PMY đóng.Xin mạn phép cho mình thả cóc mừng tất niên của Sweetest House {:156:}

Phút ngẫu hứng

Tết đến,gia đình kites xum họp
                                                 Bắc trung nam hội tụ quây quần,
                                                 Sweetest house mở tiệc chào năm mới
                                                 Thật tuyệt vời hào hứng cùng chung vui{:180:}.

Ai nấy rôm rả đón chờ game,
                                                  Cùng đón lộc xuân nô nức niềm,
                                                  Cùng nhau trẩy hội mừng tết đến
                                                  Cùng hăng say kiếm thật nhiều tiền.

Mong game này có thể đa dạng
                                                  Để mọi người đều được chung vui,
                                                  Để trải nghiệm những điều thú vị
                                                  Thư thái cùng game nhà Min Young.

Lời cuối, chúc tất cả vui vẻ,
                                                   Năm tỵ được thật nhiều sức khỏe
                                                   May mắn sẽ song hành Sweetest house
                                                   Vạn kỷ dư âm, được yên bề{:155:}.

P.S: thơ cóc, mong m.n đừng ném đá nhé{:284:}

Bình luận

Ngẫu hứng mà hay quá ss ♥  Đăng lúc 10-2-2013 01:47 PM
hóng thơ cưng ^^  Đăng lúc 7-2-2013 05:39 PM
xin lỗi ss nhé :( :( sơ suất của chủ nhà ạ :"< Là 8h` tối tức 20h nhé ;) Mai vào chung vui luôn hennn ss ♥   Đăng lúc 7-2-2013 04:46 PM
bé ơi, vậy là 8h tối mai mới có game hả? ss xem thông báo lại tưởng 8h sáng cơ  Đăng lúc 7-2-2013 04:20 PM
nhất định ^_^  Đăng lúc 7-2-2013 02:44 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 Cảm ơn bạn
dotamvu + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-2-2013 14:31:42 | Chỉ xem của tác giả
dặt chỗ điểm danh

hehe

nhất định tối mai có mặt

dạo này việc nhà bận tùm lum ko à

Lời chúc

Cũng chỉ vài còn vài nữa thôi là năm mới sang rồi. Không khí của những ngày giáp tết này quả là tuyệt vời. Nhớ lại năm cũ với nhiều kỉ niệm đã qua không ít người dã khóc, đã cười, đã tiếc nuối. Hãy để năm mới này xóa hết đi, vui vẻ bên người thân và bạn bè cùng đón 1 cái Tết an lành, hạnh phúc.
       Chúc tất cả mem nhà Min Young đón xuân vui vẻ, gửi lời chúc tới Min Young
:
I Love You Forever.

Happy New Year    

Bình luận

*đá đít* mai ss nhớ vào chung vui luôn nhé ;)) Chỉ cần bỏ ra 1 buổi tối nho nhỏ thôi mà ss :"> ♥   Đăng lúc 7-2-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-2-2013 15:04:41 | Chỉ xem của tác giả
thế này là sao đây

mình k hỉu thể lệ tham gia

cơ mà cứ comt ở đây tranh chỗ, hehe

Bình luận

oh vậy là tối mai, thanks e nhìu  Đăng lúc 7-2-2013 10:41 PM
tối ngày 08/02/2013 nhé ss ;)  Đăng lúc 7-2-2013 04:37 PM
uhm, chỗ chơi trò chơi ấy e, thời gian khi nào tổ chức game  Đăng lúc 7-2-2013 04:07 PM
có chỗ nào khó hiểu hả ss ;)) Thì ss cứ viết lời chúc :D Nếu viết hay sẽ đc 300$ ♥.♥ Quá hờiiii =)) tham gia cho vui hen ss :x :x  Đăng lúc 7-2-2013 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-2-2013 15:52:38 | Chỉ xem của tác giả

Mùa Xuân này có nhiều người hỏi thăm và muốn ghé đến nhà bạn. Họ tên là Hạnh phúc, May mắn và Thịnh Vượng. Hãy mở cửa đón chào họ nhé!

Năm mới xin chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ,làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở nhazzz

Bình luận

@a Cuồng : 20h` mà a T^T  Đăng lúc 7-2-2013 08:08 PM
23h:00 nka' minh` nham`  Đăng lúc 7-2-2013 07:28 PM
cảm ơn ss nh` lắm ạ ^^ Ráng vào chung vui nhé ss ;)) Xin lỗi về sự sơ suất T^T Là 8h tối nhé  Đăng lúc 7-2-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-2-2013 16:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ bé Khahi mà mình mới biết game nhà Min Young Unnie,
Mê ss từ hồi phim City Hunter nhưng lúc đó lại chưa bik đến KST đã chuyển sang kites!
Mà mình hơi băn khoăn về thời gian diễn ra game một chút, là 8h sáng hay 8h tối chủ thớt nhỉ?
Hy vọng sẽ tham gia game nhà mình,
Thơ văn mình viết không hay nên chỉ hy vọng góp mặt trong các game mini thôi!
Chúc gameshow thành công tốt đẹp và mọi người năm mới luôn hạnh phúc nhiều may mắn!

Bình luận

hehe ;)) E đã nhắc nhở chủ thớt edit r` ạ T^T :"> Cảm ơn ss nh` lắmmmmmmm :">>> ♥  Đăng lúc 7-2-2013 04:48 PM
hì, nếu có time thì bé edit lun giờ game lại cho chính xác hơn nhé, sợ nhìu bạn nhìn nhầm ý mà!  Đăng lúc 7-2-2013 04:46 PM
cảm ơn ss nh` ạ ^^ ♥ Ráng vào tham gia chung cho vui nhé :x Xin lỗi về sự sơ suất ạ T^T Là 8h tối nhé   Đăng lúc 7-2-2013 04:39 PM
hì, một chút cảm xúc, một chút tài lẻ cưng ơi ^^  Đăng lúc 7-2-2013 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-2-2013 17:52:40 | Chỉ xem của tác giả
oa oa Sweetest house năm nay ăn tết sôm quá ta
vui tóa vui tóa
cơ mà chủ thớt cho em đặt gạch trc ở đơi nhóa
mai e vô edit cho có chút không khí hí hí

Bình luận

okê okê ạ \mmm/ tối mai ráng vào chung vui hennn ss :">> ♥  Đăng lúc 7-2-2013 05:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-2-2013 18:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn bị tất niên rồi

nhà lúc nào cũng xôm tụ quá

gửi lời chúc xuân tới cả nhà trước

sẽ cố thu xếp để vào chơi cho vui

Bình luận

âu chệ êmmm. về VN chưa ss? hay đón tết bển đó lun^^  Đăng lúc 8-2-2013 08:41 PM
ối, tình iu của e *đá đít*  Đăng lúc 8-2-2013 06:27 PM
thích thì đạp thôi à, bên đó cũng ăn tết nữa xao? *tò mò* :))=))  Đăng lúc 8-2-2013 04:00 PM
đạp  Đăng lúc 8-2-2013 07:56 AM
ráng vào nhé ss T^T   Đăng lúc 7-2-2013 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-2-2013 19:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Wow, ăn tết cả làng luôn à, vui vẻ quá {:444:}
Vốn dĩ thì vốn văn chương tốt cái hạn hẹp nên gửi lời chúc thường tới làng Gấu nhé
Năm mới tết đến cả làng "gặt lúa" trúng mùa tiền đầy túi hen
Năm mới thành công mới và dân làng sinh đẻ có kế hoạch cho thêm vài Bearer mới dễ thương
=============================================
Dạo này lu xu bu chẳng biết có mò vào đúng game không được thì ghé hốt bạc

Bình luận

*đá đít* nhớ vào nha ss T^T 8h` tối mai đó :">  Đăng lúc 7-2-2013 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-2-2013 22:08:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc ông bà 1 tô như ý.
Chúc cô chú 1 chén an khang.
Chúc anh chị 1 dĩa tài lộc
Chúc mọi ng trong kites một thau hạnh phúc
=))
p/s: chúc nhạt ^^

Bình luận

đọc thấy nó có vần ss à =))) tối nay 8h` vào dự cho vui nha ss :">  Đăng lúc 8-2-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách