Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Bloody Monday 2 / ブラッディ・マンデイ2 - Miura Haruma, Sato Takeru, Narimiya H

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-10-2013 19:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Có cả Miura và Sato mà, hồi xưa mình xem đến tập 5 hay sao ấy, lại dở chững ngại xem phim gây cấn, đổi qua loại hài nhảm nên lỡ tay... del mất cả bộ rồi. Phải úp mặt tự kiểm điểm thôi {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-10-2013 21:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Thích thể loại trinh thám của N và m quyết luyện bộ này vì nghe nh ng nói bộ này hay lắm.
Biết bạn nh/vật nam chính và thứ, kết Takeru qua Kenshin, ngầu quá thể, ko bít film này thì sao. :D
Cảm ơn subteam nhìu 2. ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-11-2013 20:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Bấn phim này dã man.
Lâu lâu lại lôi phim ra coi vì nhớ bạn Falcon.
Ôi các hacker mũ trắng - idol thần thánh trong lòng tôi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-11-2013 21:35:32 | Chỉ xem của tác giả
có bác nào còn phần 1 không cho em xin lại link đi, em muốn down lại phim này quá mà tìm hoài không có,
bác nào có thì cho em xin nhá, fshare càng tốt nha mấy bác, em cám ơn mấy bác nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-11-2013 23:17:34 | Chỉ xem của tác giả
VTV3 đang chiếu film này này
Mình chưa đọc truyện nhưng xem film cũng thấy hay, hồi hộp
Mong chờ sự xuất hiện của J :D

Bình luận

Chiếu lúc mấy giờ vào thứ mấy thế bạn?  Đăng lúc 21-12-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 6-12-2013 12:13:52 | Chỉ xem của tác giả
phim này có anh Miura :3
mình chưa xem phim trinh thám của Nhật nào ngoài Death Note
nhưng phim này cũng hay :xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-12-2013 16:16:09 | Chỉ xem của tác giả
phimban đầu xem mình không thích vì hơi gượng ép sao ấy, sau down về xem lại mới thấy được cái tính dồn dập của phim :D cộng thêm đọc truyền nữa hehe đọc truyện còn vui hơn có cảnh 18 công chảy máu mũi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-12-2013 03:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 thấy sự xuất hiện của J làm mình buồn quá. Tập 1 J thật hoành tráng, kế thúc phần 1 J cũng để lại ấn tượng rất ghê gớm, rất thông minh, rất nguy hiểm. Ai dè đến phần 2 từ đầu tới cuối chỉ có bị bắt và nằm trên giường bệnh. Quá buồn luôn. Đã thế tạo hình tóc bạc của Jun còn làm J trông nguy hiểm hơn gấp trăm ngàn lần. Mình thích nụ cười của Hiroki san lắm. Đúng kiểu miện cười luôn. Nhưng đến tập J cầm súng định tự sát thì thấy thất vọng gì đâu. Mình muốn J của phần 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-1-2014 00:13:10 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu mới vào xem lại phim này của anh đây. Bị thích anh Miura Haruma đúng từ đợt xem phim này, khá là ấn tượng với đôi mắt của anh và anh diễn cũng rất hay. Sau đợt xem phim này là đến koizora thì phải càng bị cuồng anh hơn bây giờ thì đỡ rồi. Phim này xem rất hay khiên mình vừa xem xong lập tức tìm truyện để đọc. Tuy không hiểu quá nhiều về máy tính nhưng may phim cũng không quá nặng nề về đi sâu chuyên môn nên xem rất cuốn hút. Cảm ơn subteam nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-1-2014 00:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói về phim này lâu rồi mà chưa có *động lực* để xem hôm nay chui zô đọc bài mới thấy có Miura Haruma

đã có động lực để xem :3 :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách