Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Tumbling | Yamamoto Yusuke, Seto Koji [Vietsub ep9]

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-9-2011 15:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Lần nào xem xong cũng rỉ nước mắt :'(, lần xem ep 7 rỉ nước mắt đến 3 lần:lol
Yêu anh wataru wa' wa' đi mất :X:X:X:X, lần nào xem xong cũng phải qua page hóng hóng fim :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-9-2011 14:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep8 cũng giống như các ep khác cũng nước mặt dàn dụa, Thầy giáo quá tuyệt vời, lo cho học sinh của mình từng tí một, mặc dù không đúng chuyên ngành, không có kinh nghiệm như lòng nhiệt huyết thì có thừa, không như ai kia, tuy trình độ chuyên môn có nhưng lại là một huấn luyện viên tồi, không phải tồi trong cách huấn luyện mà là tồi ở cái tâm với nghề.

Các thành viên đội nam ai cũng ra sức tập luyện, một bài luyện mà biết trước sẽ không thể chiến thắng, cảm giác thật tồi tệ khi thấy rằng công sức mình đổ ra đến bây giờ chẳng còn ý nghĩa. Xem đoạn này em hận, "Tôi lấy tiền thì có gì sai" sai hoàn toàn còn gì nữa, người ta luyện là để vươn lên chứ không phải luyện chỉ để biết được khả năng của mình.

Thầy dấu nhẹm đi đống tài liệu đã dày công sưu tầm mong cho các học trò có thể vận dụng được gì đó, từng chút từng chút một tỉ mỉ như vậy như lại hy sinh thành quả đó chỉ mong học trò được tập với một HLV giỏi và cuối cùng là sẽ dành chiến thắng, thật đáng kính trọng.

Cuối cùng cũng không phụ tấm lòng thầy đã vất vả, cả nhóm đoàn kết để cùng nhau chiến đấu, những vũ điệu, động tác mới ra đời mang đến một tia hy vọng cho cả nhóm, nhờ thầy mới có được một nhóm đoàn kết như bây  giờ. Cả nhóm mặt mày thâm tím cũng vẫn vui vẻ thể hiện những động tác mới làm thầy hết sức cảm động. Những giọt nước mắt của thầy nước mắt em cũng chảy theo.

Tập 8 là sự đồng lòng, sự gắn kết tạo nên sức mạnh của cả đội và giữa thầy và trò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-9-2011 15:18:28 | Chỉ xem của tác giả
:'(:'(:'(:'( tập 8 mi2nhc ũng xúc động a...nhất là đoạn quay phim,còn những tình tiết còn lại,chắc xem nhiều quá mấy cảnh này roài nên miễn nhiễn.Chống cằm tung tăng ngồi chờ ep 9,:'(Thế là sắp hết roài...óa óa.Các zai ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-9-2011 22:57:17 | Chỉ xem của tác giả
bé Hino tự kỷ đã hết tự kỷ khi cười super kawaii a XD
tràu au XD sao mà dễ thương thế không biết  cơ XD
mà bạn đóng Hino là thành viên AAA đúng hẻm XD
hôm qua nghe bé hát, giọng bé  hay quá cơ XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-9-2011 23:05:29 | Chỉ xem của tác giả
giờ nàng mới bik giọng Hino hay à? ở trong nhà bao lâu giờ mới nghe

tiếc là ta thấy nhạc AAA ko phát huy hết tiềm năng của Nissy

mới phát hiện thêm thầy giáo là thành viên Exile đó {:181:}

dàn zai nhà m` mà lập nhóm bik đâu hơn cả JE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-9-2011 23:15:56 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 22-9-2011 22:57
bé Hino tự kỷ đã hết tự kỷ khi cười super kawaii a XD
tràu au XD sao mà dễ thương th ...

mất cái nút BL nên phải rep ss hẳn 1 bài thế này
Nisshi là 1 trong những vocal của AAA mà ss
mà ss nghe đâu mà nhầm AAA thành toàn nữ thế hẳn 5 nam đấy

Về Tumbling thì em đã xem hết rồi. Chờ khi nào subteam nhà ta ra hết phim sẽ down lại toàn bộ
Phim ko chỉ giới thiệu 1 bộ môn thể thao ít phổ biến đến ng đọc, mà còn đề cao tình bạn, tình đồng đội, tình thầy trò,...
Nói chung Tumbling là 1 bộ phim rất hay!
Nhiều lúc muốn viết 1 bài cảm nhận ủng hộ subteam mà cứ chuẩn bị viết là ko biết viết gì
Khố cái thân kém văn từ bé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minh-minh + 5 cảm ơn đã ủng hộ e gái bé bỏng,.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-9-2011 13:08:58 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 22-9-2011 23:15
mất cái nút BL nên phải rep ss hẳn 1 bài thế này
Nisshi là 1 trong những vocal của AA ...

Hố hố hố,chuẩn bị viết lại không biết viết gì.Sao dạo này kung giống ss ế.Cứ bật lên trang soạn thảo rầu là ngầu nhìn nó thâu,chả biết phải ziết cái chi nữa.Mà ziết lắm hầu ziết lugn tung lan tan hết trơn.

Chậc anh già Hino không phải zai JE nên mềnh cũng hẻm biết rì,chỉ có hồi xem Ghost Friend mới biết ảnh hui,mà hùi trc xem từ 2009 lúc đầu bảo sao ổng xấu thế nhỉ...ai ngờ càng xem càng lậm bạn ấy cười.
Hô hô,lại là một zai drama,mà nói đến zai drama thật là điên não vì nó cứ tăng chứ chả thèm giảm tẹo nào.Mình chỉ nhớ mặt không nhớ tên mới chết.Chỉ nhớ vài tên đặc biệt như bác già Kimura,Okada,anh Yuuta,anh Shun,anh Hiro,anh đóng vai chính trong bạn trai hoàn hảo...Miura {:180:}
Chậc,viết tiếp nó lại thành cái list dài khủng khiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-9-2011 08:08:17 | Chỉ xem của tác giả
hana_vip gửi lúc 22-9-2011 14:59
Xem xong ep8 cũng giống như các ep khác cũng nước mặt dàn dụa, Thầy giáo quá tuyệt v ...

Đúng vậy xem xong ep8 yêu "tóc đuôi gà" wa đi. thương nữa TT^TT....
Thày giáo tuyệt thật ~XD~~~~
Các anh giai nhà mình cũng tuyệt vời, xem phim này thật là đã :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 29-9-2011 20:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem tập 1. Chưa kết thèn ku nào hết ak'.
Kết chú thầy giáo mới ghê chứ.
Tự nhiên thấy thích chú thầy giáo quá ihhh. Tính cách của chú làm ta êu rồi ấy. Khà khà.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-9-2011 10:26:08 | Chỉ xem của tác giả
Happy Brithday Tự kỉ của Tumbling

tumblr

Bình luận

là MV nhạc bạn à. hàn nhé =))  Đăng lúc 3-10-2011 05:39 PM
nếu là phim Hàn thì thui ko cần đâu, Nhật thì oke nhé. Hihi  Đăng lúc 3-10-2011 05:37 PM
bạn ơi cái ava của bạn là phim gì mà hấp dẫn thế. Cho cái tựa đề vs. ;))  Đăng lúc 3-10-2011 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách