Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thai Showbiz News] Tổng hợp tin tức giải trí Thái Lan

Đóng [Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 21-11-2011 23:55:52 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 21-11-2011 22:28
ủa Thao1994_1984 ơi...cặp Pancake với Weir chia tay rồi ah??? hèn chi chìu nay lên asian t ...

"Chia tay" hồi đầu năm
Phải nói thế nào nhỉ,vụ đấy hồi đầu năm rất là động trời,Weir nhượng cửa hàng cho Pancake,chuyển khỏi căn nhà(ở ngay cạnh nhà Pancake,theo lời Pancake thì là nhà của chị ấy và Weir ở nhờ thôi),còn Pancake và mẹ chị này tuyên bố với báo chí "Chúng tôi chưa bao giờ hẹn hò với nhau,nên k thể gọi là chia tay được.Anh ấy mãi là 1 người anh mà tôi ngưỡng mộ nhất,luôn là 1 thành viên trong gia đình".Lúc đấy Pancake kđ Pae k phải người thứ 3(Pae và Pancake lúc đấy đang đóng chung phim,kg đánh giá họ rất thân thiết,k giống bth nên mới có tin đồn vì Pae mà chia tay Weir),nhưng mà chị này lại hay xuất hiện tại các sự kiện cùng Pae.Sau khi vụ này lắng xuống 1 thời gian,Pae và Pancake chính thức công khai hẹn hò
Suốt cả quá trình,người được chờ đợi lên tiếng là Weir thì k nói j,k bình luận.Anh chơi kế hoạch "Im lặng là vàng"

Có tin đồn là Weir và Mai đang hẹn hò(do FC của cả 2 bên kđ).Cái này k biết là thật hay là rumor quảng cáo cho phim điện ảnh mới của Wei-Mai.Hi vọng là thật,thik cp đấy từ Ngao Kammathep

Bình luận

cậu coi ngao kammathep eng sub hay vietsub vậy, cho mình link dc ko, mình coi eng sub nhưng chỉ được có tập 1 à, tớ ko tìm thấy link của các tập khác  Đăng lúc 18-12-2011 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 22-11-2011 01:31:19 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 21-11-2011 23:55
"Chia tay" hồi đầu năm
Phải nói thế nào nhỉ,vụ đấy hồi đầu năm rất là động tr ...

hôm bữa mình có đọc cái tin " Chúng tôi chưa bao giờ hẹn hò"...rồi nhưng sơ xuất ko đọc ngày post, nên cứ nghĩ chắc lúc mới quen, chưa công khai, ai dè, chả thích Pancake với Pae chút nào hết...hixxx...mới thik cô nàng Pancake từ lúc coi phim cô đóng chung với Tle. giờ mất hình tượng rùi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 22-11-2011 01:51:57 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 22-11-2011 01:31
hôm bữa mình có đọc cái tin " Chúng tôi chưa bao giờ hẹn hò"...rồi nhưng sơ xuất  ...

Weir-Pancake quen nhau 6,7 năm rồi,phim đầu tiên của Weir năm 2005 là đóng cùng Pancake,sau đấy thì hai người đóng cùng nhau 3 phim nữa,thêm 1 dự ái upcoming Nangfah mafia 2012 nữa (các bác CH7 câu khách quá,vừa chia tay vài tháng đã cho đóng chung rồi) thì cả 2 đóng cùng nhau 5 phim.Cùng góp vốn mở cửa hàng gấu Teddy,cùng nhau xuất hiên tại các sự kiện trong suốt mấy năm qua(toàn mặc đồ đôi thôi),năm 2010 cùng nhau lên nhận giả Cute couple(dành cho real couple).Nói chung là tưởng cưới đến nơi rồi thì lại thành ra thế này

Bạn xem phim của Tle-Pancake là bộ Buang Rai Pye Ruk hay là Soo Sang Tawan(thik Oof với Jakajaan trong này).Thấy Tle cũng được,nhiều phim hay,nv cũng ổn,nhưng k hiểu sao xem vài bộ của Pancake k thik lắm,thấy nv của chị này khá là 1 màu,k thay đổi nhiều,chủ yếu đóng tiểu thư nhà giàu được nuông chiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-11-2011 07:31:37 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 21-11-2011 16:54
Thai showbiz current 'dating' couple

Gatjang là diễn viên hả bạn? có nổi tiếng ko, nhìn còn trẻ quá nhỉ.
Nhưng dù sao em này cũng có vẻ xinh hơn em cá ngão
Dome thì đúng là playboy thứ thiệt mà {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-11-2011 11:18:19 | Chỉ xem của tác giả
lamlamlinh gửi lúc 22-11-2011 07:31
Gatjang là diễn viên hả bạn? có nổi tiếng ko, nhìn còn trẻ quá nhỉ.
Nhưng dù sao em ...

Xin lỗi bạn cũng tất cả những ai đã đọc tin
Thực ra tên bạn gái mới của Dome k phải như thế(tại mình lấy nguyên bên asianfuse,bên đấy viết vậy),sau khi tìm hiểu lại thì biết bạn gái mới của Dome tên là Gusjung.Mình xin lỗi vì đã có sơ sót này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 22-11-2011 11:36:40 | Chỉ xem của tác giả
                                     Dome Pakorn thừa nhận có bạn gái mới,đồng thời tiết lộ thêm thông tin về ca khúc và lakorn mới của mình

Gần đây,1 paparazzi đã chụp được tấm ảnh Dome Pakorn nắm tay một cô gái,người được cho là nguyên nhân dẫn đến sự tan vỡ giữa Dome và bạn gái cũ là Paint hồi tháng Sáu vừa rồi.Với khả năng nhạy bén của mình,ngay lập tức cư dân mạng đã tìm ra danh tính của cô gái này.Đây là 1 sinh viên đại học,có nick name là Gusjung-là MC trong các chương trình "Girl Zaa" và "Teen update" của đài truyền hình cáp Zaa Network.Đồng thời,cô ấy cũng là nữ chính trong bộ phim Elephant White

Dome đã thừa nhận việc hẹn hò với Gusjung.Anh cho biết hai người quen nhau qua sự giới thiệu của 1 tiên bối.Dome cũng ca ngợi Gusjung là người rất thông minh,chăm chỉ và có tính cách vui vẻ,trong sáng

Phóng viên có hỏi Dome rằng dường như quá nhanh để bắt đầu một mới quan hệ mới trong khi anh vừa chia tay bạn gái cách đây không lâu,Dome đã trả lời rằng "Đúng là khá nhanh,nhưng tôi nghĩ mình đã đủ trưởng thành để quyết định mọi việc và hi vọng mọi người sẽ tôn trọng quyết định của tôi"

Thêm vào đó,trong năm tới Dome sẽ có 1 lakorn với Polyplus tên là Tawan Tor Saeng(phim của CH7-đóng cùng Mai Davika).Theo lời Dome,có lẽ nv của anh là 1 badguy
    Sắp tới Dome cũng sẽ cho ra mắt album mới với ca khúc chủ đề là Kidteung (Missing You)

Cre:inwlakorns

P.S:Dịch với sự giúp đỡ của Google nên có thể có sai sót,mọi người thông cảm nhé,trình độ tiếng Anh của mình hạn chế lắm

Bonus cho mọi người hình Gusjung

Bình luận

haiz, chán chú này quá. Nhưng mà hình như Ploy vẫn là mối tình lâu nhất của chú này ý nhể:-?  Đăng lúc 7-12-2011 08:25 PM
Chú này quá chừng rồi....chú thay tình như thay áo ấy....Sao khi chia tay Ploy chú thay k biết bao nhiêu ng....Ploy thì chỉ 1...điều này cho thấy chú vẫn cô độc tâm hồn   Đăng lúc 3-12-2011 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 22-11-2011 12:02:42 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 22-11-2011 01:51
Weir-Pancake quen nhau 6,7 năm rồi,phim đầu tiên của Weir năm 2005 là đóng cùng Pancake ...

cả hai bộ của Tle và Pancake mình đều coi hết...mỗi tội coi Raw nên chỉ hiểu đc có 70% nhưng đặc biệt thích...mình chỉ coi Pancake có 2 bộ này ah...nên nói chung cũng ko dám nhận xét nhìu...mình cũng ko thik cô nàng làm...tại đóng chung với Tle thì coi thui...Tle đóng cũng ok...khuôn mặt thì hiền....đóng điểu điểu tí thì nhìn tiếu dã man....hihi.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 22-11-2011 12:05:08 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 22-11-2011 11:36
Dome Pakorn thừa nhận có bạn gái mới,đồng thời tiết l ...

công nhận Dome nhà mình đào hoa quá đi ah...mới chia tay em kia thì có em khác...hehe...một playboy chính hiệu mà....{:298:}

Bình luận

hehe  Đăng lúc 3-12-2011 09:49 PM
Cô này sẽ là nạn nhân tiếp theo...sợ chú này ghê  Đăng lúc 3-12-2011 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 22-11-2011 14:16:27 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 22-11-2011 11:36
Dome Pakorn thừa nhận có bạn gái mới,đồng thời tiết l ...

Có vẻ Dome sau khi chia tay Ploy thích cặp với mấy em nhỏ tuổi quá nhỉ
Em này là SV thì còn nhỏ hơn Paint, nếu học đúng tuổi  chắc là 9X rùi
Dome đóng badguy chi, badguy Thái đóng quá trời rùi mà, đóng vai playboy hợp hơn

Bình luận

chứ 8x không ai thèm quen đâu. anh chỉ có cái mã ok thôi. không biết wen e này bao lâu đây??? chờ đợi xem sao :'(  Đăng lúc 23-11-2011 01:01 PM
hihi ss nhận xét chí lý quá. anh Dome chia tay xong quen đủ thứ người nhưng e này xinh hơn e paint nhìu mà thật sự anh thích mấy e 9x quá  Đăng lúc 23-11-2011 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-11-2011 15:53:28 | Chỉ xem của tác giả
                                Ch3 2012 Calendar teaser photos

Super stars 4+1

Thế hệ n'ek mới :Mew,Yaya,MintC,Kim

Yard,Noona,MintN,Rita

Mark,Taew,Mario

Bình luận

Mới post,em chưa kịp xem lại để sửa  Đăng lúc 22-11-2011 04:01 PM
thấy có MintC trong này tự nhiên lại thấy hi vọng vào tương lai tươi sáng của ẻm  Đăng lúc 22-11-2011 03:57 PM
thế hệ chứ sao lại là Thế hiện  Đăng lúc 22-11-2011 03:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Bara + 2 mê hồn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách