Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: joeteun
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Classic" của Shinhwa càn quét các bảng xếp hạng âm nhạc xứ kim ch

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-5-2013 20:01:43 | Chỉ xem của tác giả
mấy chú càng quét thế này sao mà mấy đứa nhỏ nó sống nổi hả mấy chú {:180:}
gần đây mới xem shinhwa broatcash mới biết đến mấy chú, tuy mới quen biết nhưng là cháu bồ kết rồi không gỡ ra được
mừng mấy chú comeback {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-5-2013 20:19:31 | Chỉ xem của tác giả
hồi trưa đã nghe rồi nhưng vì đang ở cty nên ko thể thưởng thức cái album 1 cách trọn vẹn, hết h làm là phóng xe xuyên màn mưa để về nhà liền, cám ơn ông trời là đã cho mình còn sống để đc nhìn thấy các a . Bài hát quá tuyệt nghe đi nghe lại mà ko bít chán, vũ đạo cực đẹp, uyển chuyển nhẹ nhàng nhưng cũng rất mạnh mẽ và quyến rũ, mv cưc chất còn 6 ông anh trong mv thì đẹp zai, hát hay, nhảy giỏi là thuộc về bản chất của các anh rồi khỏi phải bàn nữa.

SHINHWA DAEBAK!!!!!!

P/s: tớ là tớ iu bạn chủ thớt lắm nhé hum trước thấy cái bài phỏng vấn Shinhwa dài từ Hà Giang tới tận Cà Mau vậy mà bạn trans hết cả 2 bài *vô cùng ngưỡng mộ*
các Shinchang trong nhà cũng cực kì đáng iu lun
thanks bạn đã dịch tin và mời tớ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-5-2013 20:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời, quá đỉnh! Shinhwa is the best .
Các chú comeback với toàn bài hay, mình thích hết tất cả các bài hát trong album This Love lần này
Nhưng MV This Love lần này hay thế, vũ đạo độc đáo thế mà chỉ No.2 ở Melon thôi nhỉ, tiếc!!!!!!!!!!
Mà không sao các chú mới phát hành Albuml được có 10 tiếng thôi mà, còn nhiều tin vui để hóng!!!!!
Thanks bạn đã đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách