Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: winnie56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Commitment) T.O.P: “Yoo Jung à, nếu mình lại cùng đóng phim, em nghĩ mối qu

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 15-11-2013 11:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Anh tung, en hứng, và ngược lại. Haizz 2 anh em nhà này. hehe!!!
Liệu có gian tình gì không đây... Hú hú!
Ngất ngây!!! càng ngày càng yêu 2 anh em nhà này!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 15-11-2013 12:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Thộn ơi là thộn =]] Sao lại lộ liễu thế =]]
Cứ như con nít ấy trong khi Yoo Jung lại nhanh trí hơn hẳn. Lèo lái tránh né mấy câu hỏi của a rất hay nha :x
Mà nhất là cái câu hỏi nếu còn đóng phim chung thì mối quan hệ sẽ là gì ý, ai nghe cũng hiểu "ý đồ" của Thộn và cũng biết YJ đang né còn a thì cứ vặn hỏi mãi thôi. Đáng tiếc, e nó còn nói tới bố - con =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 15-11-2013 12:44:02 | Chỉ xem của tác giả
Hài nhất đoạn bạn thộn hỏi con bé : Em không nghĩ mình cũng có thể đóng những vai như…, vì em nhìn lớn hơn rồi còn anh nhìn vẫn trẻ? =) thiệt bó tay bạn ấy ^^ thích cặp này quá! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 15-11-2013 13:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi đóng phim cùng nhau YJ đã nói không biết bao nhiêu lần em là fan Top oppa. Và giờ khi may mắn đóng phim với Top oppa em đã khẳng định em là fan của Dae Sung oppa :)))
YJ đã phát hiện ra Top không phải đẹp trai lạnh lùng mà chỉ là ông thộn đi pha trò cười.
Thương chưa ông già. Định thể hiện mình hấp dẫn, nhiều fan ai dè không phải fan mình :

Bình luận

Phải nói là quá GATO với YJ luôn. fan gơn may mắn nhất :<  Đăng lúc 15-11-2013 04:16 PM
YJ mắc cỡ chắc luôn mới nói Dae Seung oppa í chứ ai mà kg biết TOP là nhất trong lòng YJ nào giờ, heheh! Dù sao ng ta cũng là con gái! 2 ae nhà này quá cute!  Đăng lúc 15-11-2013 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 15-11-2013 13:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Hồi sau sẽ rõ :.
Chết cười gì đây, tỏ tình công khai ak, công kích tình địch ah
kiểu này khối anh đứng ngồi không yên ấy. Anh nào cũng đặt chỗ đóng tình cảm với em ấy cả, chậc chậc, manh động quá. hahaha.
Về nhà tập dưỡng sinh, tuần tới còn solo, cuối năm còn cb đi giai ak :))).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 15-11-2013 13:33:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii yoo jung dễ thương qá đi <3<3<3<3
coi running man hóng mãi em này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 15-11-2013 14:07:15 | Chỉ xem của tác giả
Cái này gọi là dụ dỗ trẻ con ah :)), gì mà toàn hỏi câu khiến người khác ngại thế hả T.O.P kia?
Mà con bé trả lời cũng thông minh gớm, luyện tập nhiều hẳn sẽ có kĩ năng tham gia mấy chương trình giải trí :D
Ha ha mà tưởng tượng Choi Seung Hyun là kiểu ông anh bảo vệ em gái thái quá cũng vui phết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 15-11-2013 14:18:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời có có cần kawaiiii thế ko yêu chết mất 2 cái anh em nhà này ý
Ông T.O.P ơi ông có ý gì với em gái nhà ngta đấy hả em nó còn nhỏ, có gì..ráng đợi đôi ba năm nữa
Thực ra là cả 2 quá dễ thương và đáng yêu ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 15-11-2013 14:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười với a T.O.P mất...
Hâm ko chịu được...
Thỉnh thoảng phát ngôn mấy câu sến dã man...
Yêu chết thôi!!! Mãi ủng hộ oppa..^^
Thanks bạn sub nhé.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 15-11-2013 16:11:01 | Chỉ xem của tác giả
Vật vã với 2 anh em này quá = Dễ thương không chịu nổi... Nhìn cách trả lời như kiểu thanh mai trúc mã quen biết từ ngàn năm vậy, lại còn Hip Hop cùng nhau mới sợ =)

Anh T.O.P đang mong hợp tác phim mới sẽ là vai tình nhân đây mà, cứ cố gặng hỏi mãi làm con bé ngượng :3

Còn Yoo Jung rất thích trêu anh, xem con bé troll anh mấy lần mà hài =

Thôi thì 2 anh em cố gắng tiến tới mối quan hệ mới trong phim mới đi... CHA và CON =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách