Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heir) 6 giây phút cảm động nhất trong tập 11 và 12 của The Heir

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-11-2013 15:51:00 | Chỉ xem của tác giả
"em trai của anh ... rất cao và có đôi mắt giống anh" ôi ôi ôi ôi.
wonny và tanny of cta {:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-11-2013 15:54:10 | Chỉ xem của tác giả
Đây đúng là những cảnh hay và đắt nhất trong 2 tập vừa rồi
Phim đang dần lên đoạn cao trào
Diễn xuất của các diễn viên càng ngày càng hay
Hóng các tập phim sau ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-11-2013 16:29:01 | Chỉ xem của tác giả
  Tât cả những cảnh trên đều tạo nên cảm xúc khó quên cho người xem vì thật cảm động. Tuy nhiên cảnh khiến người ta bất ngờ nhất đó là cảnh bạn gái của Won đã kể cho Tan biết về tình cảm anh trai dành cho mình. Lúc Tan hỏi "Làm sao mà lúc nãy chị nhận ra em vậy? Có khi nào anh em từng kể về em với chị không" thì cô ấy đã trả lời rằng "Anh ấy đã nói rằng em trai mình là một người rât tình cảm, một người thẳng thắn, cũng đã cao lớn hơn xưa và có đôi mắt rất giống anh ấy" lúc nghe mấy lời này mà tim mình như nghẹn lại, nước mắt tự nhiên rơi. Trước giờ vẫn cứ nghĩ chỉ có Tan là người đa cảm và quí mến anh trai nhưng không ngờ rằng anh trai Tan bên ngoài thì có vẻ lạnh lùng nhưng lại cũng rất yêu thương em trai. Có lẽ chính vì vậy vì sợ mình trở nên yếu đuối hơn nên mới cố tình vạch ra ranh giới với Tan mà thôi. Đúng là không chỉ có Tan mà cả khán giả cũng sẽ lặng người khi nghe được những lời tâm sự của anh trai Kim Tan. Mong rằng trong những tập sắp tới mối quan hệ hai anh em họ được cải thiện hơh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-11-2013 16:34:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhiều cảnh phim thật sự xúc động. 2 tập vừa rồi để lại dấu ấn sâu sắc trong chúng ta, không chỉvề chuyện tình bị ngăn cấm mà những ý nghĩa tình mẫu tử, trách nhiệm những người thừa kế đc phơi bày và lên tới đỉnh điểm. Mình ấn tượng với cảnh bi kịch trong gia đình tan, cảnh khóc không 1 lí do của tan và sang, cảnh đối thoại của chị gia sư với tan. 2 tập vừa rồi thể hiện tài năng vượt trội và minh chứng cho mọi điều biên kịch kim nói về phim. Không còn gì để chê phim nhạt, hay giống BOF cả. Djễn viên đóng quá đạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-11-2013 16:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Wonny và Tanny. nghe đã thấy đáng yêu rùi. muốn cắn
thanks bạn đã bình chọn nhé. toàn mấy cảnh tốn khăn giấy ko à
mong về sau 2 anh em sẽ thân thiết thực sự
Do-YOng-Tan-Won lập thành 4 anh chơi thân vs nhao đuê {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-11-2013 17:11:46 | Chỉ xem của tác giả
2 tập này toàn khóc thôi {:417:} đã vậy review 13 còn có vụ đi du học nữa ôi mèn đét ơi, chắc chuẩn bị Do vs Tan ôm nhau khóc nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-11-2013 17:17:13 | Chỉ xem của tác giả
"Giờ đây, tôi nghĩ rằng cái tính cách yếu đuối của Young Do thật hiển nhiên, lớp vỏ ngoại lạnh lùng đó chỉ để che giấu bản tính thật sự của cậu ấy mà thôi. Bạn có thể thấy trái tim của cậu ấy rạn nứt từng mảnh mỗi khi cậu bị Eun Sang chối, nhưng cậu ấy đang yêu và chỉ muốn gặp cô ấy thôi. Khi cậu ấy biết mẹ ruột của mình là ai, cậu ấy đã nói với bà rằng, bà ấy nói đã sinh ra cậu chỉ là bản năng mà thôi (không ám chỉ gì về Tan ở đây), và cậu ấy sẽ không làm gì về nó cả. Trông cậu ấy thật tuyệt vọng khi nói với mẹ rằng: "Con chỉ muốn ăn bát mì với mẹ mà thôi". Trông cảnh quay khác, cậu ấy đã nói với mẹ rằng, cậu ấy thường hay ăn tại các cửa hàng tiện lợi là vì sẽ không thấy kì lạ khi cậu ấy ăn một mình. Rồi cậu ấy còn bảo đừng nhìn cậu ấy như thế vì sẽ khiến cậu ấy rung lay. Đôi mắt cậu ấy đã nói lên mọi thứ. Tôi nghĩ, đoạn 'trái tim vụn nát' mới nhất ở đây là khi Eun Sang hỏi cậu ai có sao không sau chuyện tái hôn của bố được đăng trên báo. Cậu ấy trông thật ngạc nhiên khi có ai đó thật sự quan tâm đến mình. Ai đó, làm ơn, hãy ôm cậu ấy đi..."
Thích nhất cái này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-11-2013 17:45:03 | Chỉ xem của tác giả
mình thích tập 6 vô cùng tận, cảm thấy nó nhiều nút thắt mở, nhiều kịch tính, vì thế khi xem tập 7 đến 10 thì thấy ko thích bằng nên hơi bị hụt tý, nhưng mà đến tập 11 và 12 thì lại có được cái cảm giác tuyệt vời như tập 6 ấy :3, thật sự là rất thích ý, nhiều cảm xúc lắm :)
đặc biệt là bạn Do ạ, cái đoạn ở ngã tư sau khi biết được hoàn cảnh thật sự của ES, trông bạn ấy lúc giải thích vs ES cứ tội tội ấy, khổ chưa, trước đây toàn bắt nạt bạn khác, h bị em Sang nó có ấn tượng xấu r =="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-11-2013 17:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Những phân cảnh trên đều xúc động.
Cảm thấy cảnh 2 bạn trẻ nhìn nhau khóc thật sâu lắng.
Đúng là biên kịch tài năng kết hợp với những diễn viên xuất sắc mới diễn tả được cảnh không cần thoại này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-11-2013 18:00:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy cảnh lúc Do ngấn lệ mà muốn khóc theo vậy hà!
"Tôi còn không biết làm sao với hoàn cảnh của tôi thì biết làm sao với hoàn cảnh của em chứ?"
Sang ơi, bạn Do nhà tui đâu có ý làm hại gì bạn đâu, chỉ là ng ta không biết cách bộc lộ tình cảm ra thôi mà.
Mình chỉ mong kết phim 2 đứa Do-Rachel quay ra yêu nhau dùm cái, đẹp cả đôi đường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách