Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heir) 6 giây phút cảm động nhất trong tập 11 và 12 của The Heir

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 17-11-2013 19:58:01 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là rất xót xa khi thấy Do buồn, mắt Do ươn ướt. Tan đau khổ nhưng Tan lại được Sang đáp lại tình cảm, còn Do đau khổ đấy, nhưng có ai an ủi chia sẻ đâu. Thật ra Do cô đơn, yếu đuối chứ đâu được cứng rắn như vẻ bề ngoài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-11-2013 20:06:27 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả những cảnh trên cảnh nào cũng xúc động. 2 tập 11 và 12 có thể nói là 2 tập đem lại nhiều cảm xúc cho ng xem nhất từ trc đến nay.
Những cảnh rơi nước mắt thì dễ làm rung động khán giả r, nhưng cá nhân mình thấy ấn tượng nhất là lúc Hyun Joo kể cho Tan những gì Won nói về em trai mình. Cảm động thật. T_T  Từ lúc theo dõi film đến h mình cư nghĩ Won là vai sát thủ máu lạnh và có phần hơi phản diện 1 chút vì thấy Won ghét bỏ ghẻ lạnh Tan quá. Nhưng sau tập hqua thì có lẽ mình nên suy nghĩ lại.
Đúng là gì đình. :( Dù thế nào thì vẫn như có 1 sợi dây vô hình kết nối 2 anh em vs nhau. :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-11-2013 20:21:20 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim là cứ gọi là đơ người ra luôn.thương Tan, thương Sang thương Do thương cả hết các nhân vật.ai cũng phải chịu một vết thương khó lành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-11-2013 20:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự, 2 tập vừa rồi rút của mình cũng khá nhiều nước mắt. Đoạn Hyo Shin nói không thích trường luật và mẹ anh đã hỏi sao, và 1 nụ cười vui mừng. Thấy có vẻ giống mình, thực sự đời 1 con người không dài nên phải chịu áp lực, làm thứ mìn không muốn thật mệt mỏi.
Còn khi cảnh Sang đi vứt rác, quay lại thấy Tan, hai người chỉ đứng nhìn nhau khóc. Quả thật, cảnh này không có thoại nhưng nhìn Sang với Tan đứng khóc như thế, phản ứng tự nhiên, nước mắt cũng tự chảy. Thật thương Tan, và cũng khâm phục nữa. Một đứa con mà không được gọi mẹ mình là mẹ trước mặt người khác thì còn gì đau khổ bằng :)
À, còn về Rachel. Mình từ đầu phim đến giờ, chưa bao giờ thích 1 đứa đỏng đảnh kênh kiệu như Rachel, nhưng khi nhìn Rachel khóc, thì thật ra cũng có gì đấy xót. Dù gì cũng chỉ là học sinh cấp 3, suy nghĩ còn non nớt và tuy có thể tỏ ra mạnh mẽ nhưng chắc góc nào đấy vẫn có thứ gọi là yếu đuối của con gái.
Chưa xem preview tập 13, nhưng mong lắm ngày ra sub, lâu lắm mới xem 1 phim ngóng từng ngày như thế này. Mong kết phim sẽ có 1 cái kết hạnh phúc cho tất cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 17-11-2013 20:31:16 | Chỉ xem của tác giả
yêu các giây phút này quá
thật sự cảm động đến nghẹt thở
mình bị ngợp với ép cuối 12
các nhân vật điều có nổi khổ riêng
chuyện không của riêng ai bây giờ thành chuyện của
Những người thừa kế ,họ phải đấu tranh cho chính mình ,thanks bạn up new ''tàu ngầm dể thương ''{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-11-2013 21:05:40 | Chỉ xem của tác giả
6 cảnh này hay quá đi mất, mình chưa xem 2 tập phim nhưng đọc những lời nhận xét trong bài thì thấy những phân đoạn này tràn đầy cảm xúc. Mỗi con người, mỗi số phận trong The Heirs, dù mang vẻ hào nhoáng bên ngoài nhưng không thiếu những nỗi đau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-11-2013 21:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Để mình nhớ lại xem nào
hai tập vừa rồi đúng là có khá nhiều đoạn cảm động
với mình thì mình thấy
1. đoạn thú nhận trong phòng phát thanh
2. Đoạn bạn Young Do ngơ ngác ở ngã tư
3. Đoạn hai bạn ở sân gôn
4. Đoạn bạn Young Do ở quán tokboki
5. Quên mất rồi để xem lại film đã
6. À nhớ ra rồi, đoạn cảm động nhất chắc đoạn cần tay ở ngã tư
7. đoạn gối đầu lên vai ban Tan nữa
nói chung là hai tập vừa rồi hay
và dự là film sẽ càng ngày càng hay
cơ mà sao con rate nó không tăng lên vậy?
khổ thân bọn trẻ quá
rate ơi lên đi để em còn hóng dàn zai xinh gái đẹp film tiếp theo của bk Kim nữa chứ
film này chưa xong đã mong film mới
khi nào thì bk sẽ quay lại với bác đạo diễn kiaiểu nhỉ
thích cặp bài trùng đó hơn
làm cùng nhau bao nhiêu bộ film rồi nên ăn ý hiểu nhau hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-11-2013 21:15:45 | Chỉ xem của tác giả
2 tập tuần này có quá nhiều cảm xúc
thấy thương từng nhân vật quá người thừa kế đâu có phải sướng đâu
ai cũng có nỗi khổ riêng
Những giọt nước mắt của Rachel đầy kiêu ngạo khi biết mẹ mình công khai sẽ làm đám cưới, giây phút rưng rưng của Do khi thể hiện con người thật tâm của mình thấy Tan và Do giống nhau quá đều mang trong mình quá nhiều nỗi đau không thể nói ra
Tiền bối Hyo Shin nữa ngủ ở ngoài cả đêm mà về mẹ không hỏi han lúc nào cũng chỉ học và học bị mẹ bắt làm theo ý mình chắc hẳn sau cuộc nỏi chuyện đó sẽ dậy sóng như Tan nói ra sự thật về mẹ mình không ta?
KW từ đầu phim tới giờ không nghĩ Won là người lạnh lùng chẳng qua do hoàn cảnh xô đẩy mà thôi qua câu nói của HY thấy Won cũng thật ấm áp chỉ là vẻ bề ngoài lạnh lùng cô độc mà thôi
Cảm ơn chủ thớt đã dịch news dài thế này ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-11-2013 21:34:02 | Chỉ xem của tác giả
thấy mấy cảnh anh chàng hay bắt nạt Young Do gần như khóc khi nói " tôi phải làm gì, đến nỗi đau của mình tôi còn không biết làm gì nói chi đến nỗi đau người khác ..." mình nghe mà cũng muốn khóc cùng Bin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-11-2013 21:34:08 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất cảnh 3 và 4
Thật sự nhân vật Rachel chẳng đáng ghét tý nào, mình chỉ thấy cô ấy đáng thương thôi
Tưởng chừng như có tất cả nhưng lại là 1 cô gái cô đơn :(
Rồi ghét cả những lúc Eun Sang làm lơ cậu Đô Đô nhà mình nữa :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách