Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heir) 6 giây phút cảm động nhất trong tập 11 và 12 của The Heir

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-11-2013 21:48:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi thích quá đi mất thôi
phim càng ngày càng có nhiều tình tiết hay
hóng phim quá{:426:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 17-11-2013 21:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Trong tập 12 quả thật có rất nhiều giây phút khiến cho mình thật sự cảm thấy buồn lòng mà rơi nước mắt.
Cứ tỏ ra mạnh mẽ thế thôi nhưng có lẽn Rachel là một cô bé chịu bao nhiêu tổn thương. Có lẽ cứ tỏ ra thờ ơ thế thối nhưng Young Do đã phải kìm nén rất nhiều khi thấy Eun Sang khóc vì Tan ngay trước mắt mình. Có lẽ lạnh lùng thế thôi nhưng Won thật sự rất yêu Tan - Cậu em kế của mình. Càng xem phim càng cảm giác được sự tổn thương mà các nhân vật phải chịu đựng và càng yêu mến họ hơn. Hy vọng bộ phim sẽ kết thúc tốt đẹp. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 17-11-2013 22:16:18 | Chỉ xem của tác giả
cả tan và won đều có nỗi đau như nhau, và giờ thì cả sự lựa chọn cũng giống nhau
mong won cũng xác định được tình yêu của mình và đeo đuổi nó, giống như Tan, dám đeo đuổi
cơ mà lại thương Hyo Shin, cũng thấy tò mò về quan hệ tay 3 của 3 người này quá
tập 12 cho thấy: giàu cũng khổ, nghèo cũng khốn, may mà mình bình dân, cảm thán (3 luyên thuyên tý :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 17-11-2013 22:58:04 | Chỉ xem của tác giả
ui đúng là cảm động thật đấy:('
đúng là nhiều đoạn rơi nước mắt:(
nhưng mà thích nhất khi biết Won thật sự yêu Tan:
thank bạn dịch tin:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 17-11-2013 22:59:14 | Chỉ xem của tác giả
nhắc tới tập 11 thì cảnh Do hỏi Sang có phải thích Tan không

mắt Do đỏ hoe, nước mắt sắp rơi ra

bao nhiêu lần bị từ chối, tội nghiệp ghê, cơ mà giở cái trò thả tay người ta rớt xuống nước -_____-

còn Tan thì rất dũng cảm, cuối cùng cũng đã nổi dậy chống lại ông bố

Tan đang thực hiện từng việc từng việc một, nói ra sự thật, hủy hôn sau đó sẽ danh chính ngôn thuận đến với Sang

2 tập này có nhiều cảnh xúc động thật

thèng Bin. lại đây ta ôm cái nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-11-2013 23:01:42 | Chỉ xem của tác giả
lúc nhìn thấy mắt Do đỏ rực xúc động dạt dào luôn T_T
nghe những lời của Won nói về Tan tuy là không trực tiếp nhưng mà cũng hiễiu được là Won cũng có những tình cảm yêu thuơg cho Tan nhưng không thể nào nói ra dc
hóng nữa hóng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 17-11-2013 23:42:07 | Chỉ xem của tác giả
giàu để làm gì, cuối cùng ngồi trên đống tiền cũng chẳng hạnh phúc
người giầu cũng bi kịch mà người nghèo cũng bi kịch
coi tập 11,12 tuần này là đau lòng lắm lắm luôn :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 17-11-2013 23:52:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình xúc động ở cảnh quay được xếp hàng thứ 6! Người anh thực ra đang dối lòng, đang cố gắng để tỏ ra ghét bỏ đứa em khác mẹ của mình thôi. Đã nhận ra điều nầy không chỉ ở cảnh nầy, khi cô bạn gái kể lại cho đứa em nghe. Mà nhận ra ngay lần đứa em bất ngờ ôm choàng lấy người anh. Ngay lúc đó, cái mặt nạ băng giá, ghét bỏ đã thảng thốt rơi xuống. Nên anh đứng im một  khoảnh khắc trong vòng tay đứa em. Làm sao có thể ghét được trẻ ngay từ nhỏ đã lẻo đẻo theo sau, luôn xem mình là thần tượng, là ở vị trí số một trong trái tim dù bị hất hủi, né tránh cho được!
Xem rồi tự hỏi, sao phải tranh giành, cướp đoạt -kể cả nhịn nhục, chịu đựng- làm chi cái thế giới mà sống cứ luôn mang mặt nạ, luôn ẩn sau tấm bình phong từ bề ngoài cho đến cả nhịp tim?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 18-11-2013 01:05:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật đúng là diễn xuất và cả tình tiết film cũng quá tuyệt vời
Nhất là cái đoạn Eun Sang hỏi Young Do ấy...
Nhìn đôi mắt anha áy đang từ mỉa mai châm chọc, tới rồi mở to và xúc động
Có lẽ khi yêu + cảm thấy có gì đó, sự quan tâm thật lòng, cậu ấy bất ngờ và khó kiềm chế đc nước mắt
Nhưng đoạn rachel khóc, mình ko hiểu cho lắm
Cũng tự hỏi bố mẹ họ tái hôn vì yêu thích nhau thật lòng, hay vì muốn khếch trương gia tài nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-11-2013 02:44:24 | Chỉ xem của tác giả
Tập 12 quả thật rất thảm và xúc động tất cả các tình tiết điều lấy dc nước mắt người xem ... mình ấn tượng nhất cảnh cuối khi Tan nắm tay mẹ bước ra và nói tất cả sự thật mình đã rất xúc động vì 2 mẹ con ... sống gió bắt đầu vs Tan hy vọng 2 người vượt qa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách