Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heir) 6 giây phút cảm động nhất trong tập 11 và 12 của The Heir

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-11-2013 08:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này nhân vật nào cũng đáng thương, mà lúc nào quan hệ không môn đăng hộ đối thì không thể nào hạnh phúc sớm được, chỉ thương bạn Do, mà phải có những tuýp nhân vật như thế thì mới có những thước hay và cảm động cho chúng ta xem chứ, hy vọng luôn là happy end :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-11-2013 09:03:25 | Chỉ xem của tác giả
cái số 1, số 5 và số 6 thực sự rất cảm động và làm mình cảm động theo một cách rất mới chứ không giống những drama cũ đã làm trước kia :>
số 1: mẹ tan quả thực là một người phụ nữ rất vĩ đại, vì con mình có thể làm tất cả mọi thứ, kể cả nhẫn nhục. Tan quả thực là con người có trái tim đầy tình yêu thương, trong khi Sang có một bà me câm mà đôi lúc cũng cảm thấy xấu hổ nhưng Tan có một bà mẹ là vợ lẽ nhưng chưa bao giờ Tan hết yêu mẹ mình, thừa nhận điều đó trước mặt người khác quả thực quá dũng cảm
số 5: phải thích, phải yêu nhiều đến như thế nào mà có thể nhìn người ta khóc rồi mình cũng khóc theo ? trong khi cả hai người đều chưa nói với nhau câu gì?
số 6: tình yêu của một người lạnh lùng được mô tả qua lời một người khác lại là thứ chân thực nhất :>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-11-2013 09:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Xem hai ep này mà chỉ muốn rớt luôn tym ra ngoài thôi ấy, huhu T___T
Tình mẫu tử, tình anh em, tình yêu đôi lứa, tình bạn, tất cả đều được lột tả hết qua ánh mắt.
Không cần lời thoại rườm rà, không cần bối cảnh phức tạp nhưng lại toát lên được sự đau thương đáng để người ta phải suy ngẫm.
Thực sự đền giờ vẫn hiện y nguyên cái ảnh cuối hai bạn Tan - Sang đứng khóc cùng nhau.
Một người vì quá mệt mỏi không thể thốt nên lời còn một người thì đồng cảm sâu sắc, chỉ tiếc thay hoàn cảnh thật trớ trêu, vô tình đẩy con người vào ngõ tối quanh co, tìm mãi vẫn chưa thấy lối thoát. {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-11-2013 10:33:55 | Chỉ xem của tác giả
các cảnh này đều rất cảm động =..=
các nv chính đều rơi lệ rồi
hóng các tập tiếp theo :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-11-2013 12:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Đây là những cảnh mà người xem rất muốn xem :(
Tan khóc mặc dù Sang khôg biết lý do gì, nhưg chỉ cần nhìn thấy Tan rơi nước mắt là Sang cũg sẵn sàg rơi theo, điều đó đủ để chứg minh t.y mãnh liệt of 2 người ntn :(
Thuơg cho Won bị ôg bố đầy quyền lực áp đảo :(
Cảnh Won thôg báo cho Tan biết việc mìh bị theo dõi là 1 sự khôg ngờ tới :3 biếc đc anh ấy cũg lo cho Tan :)
Do khi thấy Sang khóc vì Tan đã đao lòg đến thế nào, đôi mắt đỏ ngầu như muốn khóc v :(
Mog cho các nhân vật sớm đc vui vẻ và hoà đồg vs nhau :)
Won k cần phải che giấu t.c of mìh vs e trai, sẽ đến đc vs Joo. Do vs Rachel cũg đễn đc vs nhau
Quan trọg nhất là t.c giữa Sang và Tan sẽ ngày càg giúp họ đến vs nhau <3<3
Iu the heirs <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-11-2013 13:25:47 | Chỉ xem của tác giả
xem mak muốn òa theo lun
hoàn cảnh của Tan và Do đều tội nghiệp wá
ng có mẹ k đc nhận, ng có cha lại như k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-11-2013 16:11:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem ep 11,12 thấy đau lòng dã man, nhất là cảnh bạn Tan và bạn Sang nhìn nhau khóc, cảm giác như Tan trút bỏ tất cả khi gặp đc Sang, còn Sang thì thấu hiểu và đau lòng trước nỗi đau của Tan, trước tình yêu đầy rào cản của hai đứa :( biên kịch Kim quá tài năng :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-11-2013 16:19:41 | Chỉ xem của tác giả
Tập 12 có quá nhiều chuyện xảy ra. Có rất nhiều những CONFESSION trong tập này mà xúc động nhất là lúc Tan nói rõ cho mọi người ai mới thật sự là mẹ ruột của mình và thân phận thật sự của cậu ấy là gì. Còn nhiều câu chuyện xoay quanh những người thừa kế của chúng ta nữa. Anh Hyo Shin nói lên được điều thực sự mà anh ấy mong muốn, Rachel đã phá vỡ vỏ bọc bề ngoài lạnh lùng của mình, Tan đã biết được thực ra anh trai luôn quan tâm tới mình, Do cũng đâu phải như bề ngoài của mình,cậu ấy rất thiếu thốn tình cảm. Tập 12 dường như là có quá nhiều nước mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-11-2013 19:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Đây đúng là những cảnh tiêu biểu cho 2 tập tuần vừa rồi. Thực ra mình không thích cái cảnh Tan dẫn mẹ ra giới thiệu như vậy. Tuy nói là không muốn mẹ chịu ấm ức là 1 chuyện nhưng cách hành động này quá bốc đồng và thiếu suy nghĩ đúng như lời bố của Tan nói. Cách hành xử như vậy thật thiếu thông minh.
Cảnh gây ngạc nhiên nhất chính là cảnh ở chỗ đợi xe bus khi mà "Hyun Joo đáp rằng có và rằng Won đã nói cậu em trai mình là một người ấm áp, đã trông khá cao, và có đôi mắt giống hệt anh trai." Thực sự thì anh em chúng cũng yêu thương nhau, nhưng cái cách của Won quá lạnh lùng và đã đẩy e trai ra xa khỏi mình. Cũng có thể là Won đã nhận lấy cái gánh nặng công ty và để Tan là 1 công tử nhàn nhã.
Và 2 cảnh xúc động nhất là cảnh Sang hỏi Do có sao không và cảnh Tan vỗ vai an ủi Rachel. Thực sự 2 người bố mẹ đã làm tổn thương những đứa con của mình.
12 tập phim mình chưa thấy thỏa mãn với nội dung của phim, vì có nhiều tình tiết rời rạc đan xen của nhiều nhân vật. Hi vọng các tập sau sẽ được liền mạch hơn và mối quan hệ được rạch ròi và sâu sắc hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-11-2013 21:41:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay. Có bạn nào biết phìm nào mới mà cũng thể loại học sinh kiểu này này không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách