Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Bản OST tiếp theo sẽ được ra mắt vào ngày 7.11 (Update bản full + Tr

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-11-2013 12:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Nghe buồn qá chị ơi.
Chị đặt tất cả tình cảm vào bộ phim chị tham gia, OST này minh chứng điều đó.
Em ủng hộ chị hết mình, ai nói diễn viên thì hát không được chứ.
Cha Eun Sang - Park Shin Hye...5tinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-11-2013 12:43:00 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ em được hát OST trong khi dàn diễn viên toàn là thành viên của các nhóm thần tượng.
giọng đặc trưng rất dễ nhận ra, không khổ công hồi xưa em luyện tập để thành idol.
mong cho con rate nó được cải thiện thêm.
phim nhiều nhân vật quá, mỗi em được ít. chiếu như phim thái 1 tập 90p' coi mới sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-11-2013 12:45:15 | Chỉ xem của tác giả
giọng bé này cũng hay tuy k dc khỏe khoắn lắm
dù sao cũng hóng chờ OST ^^
thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-11-2013 12:57:35 | Chỉ xem của tác giả
Hay lắm.

Giọng nó mà hát bình thường thì chắc ko lên nổi đâu.

Ko mê nổi nữa. =)))

Cơ mà hát nhạc fim thì nghe da diết phết đó :v :v

thích  quá. trong bnhiêu nhân tài nhạc fim thì nó cũng được hát. há há

Tks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-11-2013 13:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Giọng Hye ngọt dã man, phim có một dàn idol mà chưa thấy bạn nào khoe giọng mới thấy bạn diễn viên chính cống thôi! Công nhận hay, cảm giác rất thích!
Đề nghị là Ho hâm và Hye song ca một bài cho nó khí thế, với dàn bè là các cháu còn lại!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-11-2013 13:33:11 | Chỉ xem của tác giả
hye hát hay quá, thích giọng hát từ phim heartring với phim you are so handsome cơ.hihi
phim hay quá đi mất. :)))
cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-11-2013 13:46:11 | Chỉ xem của tác giả
Hơi bị ngỡ ngàng về giọng của PSH luôn o.O
Tự dưng nổi hết cả da gà khi nghe :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-11-2013 13:47:23 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay là Hye tham gia OST mà, hồi xem Highlight cut là phát hiện ra rồi, giọng em nó không lẫn đâu được.
Mà bà con fan Hye bôi bác em nó vừa thôi nhé, giọng nó không khỏe chứ vẫn hay hơn ối idol chỉ biết nhảy, ko biết hát đấy.
Bài này đúng tâm trạng Sang đây, kết với đoạn bơ nhau của chúng nó hôm qua càng thấy da diết.
Không biết em Tồ có được hát bài nào không vì nhà FNC thầu cái phim này thì dễ gì SM nó đồng ý cho em hát.
Mong là sẽ có thêm OST. Nói thật là OST phim này mà so với BOF vẫn còn kém lắm.

Bình luận

em thấy có mấy bài nghe cứ na ná nhau =)) nhớ mỗi bài của Ki béo và bài Bite my lower lip :))  Đăng lúc 7-11-2013 07:28 PM
Uh, ta thấy OST ko được đa dạng lắm, kết mỗi bài Bite My Lower Lip thôi. Còn cái bài Love is moment đang bị bà con Soompi ném đá vì nghe quá nảo nề =))  Đăng lúc 7-11-2013 02:02 PM
OST này có lẽ là OST dở nhất trong các phim của BK Kim nàng ạ :)). Cơ mà bài OST của em nó thì bài nào ta cũng ưng hết. Rất dễ đi vào lòng :x  Đăng lúc 7-11-2013 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-11-2013 13:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, mình đã đoán là HYE sẽ có bài hát nhạc phim rồi mà, chị hát bao nhiêu nhạc phim rồi mà, có bài trong You are handsome còn trở thành hít mà. SHIN cái gì cũng giỏi luôn ý, tham gia Running man nhảy ầm ầm, dáng nhảy rất đẹp, hát hay, đóng phim giỏi giờ lại hát hay, giọng ngọt lim à. CHúc Hye  ngày càng thành công nhá, tải về làm nhạc chuông thôi. cảm ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-11-2013 14:24:32 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là Ho - Hye phối hợp rất ăn ý, nhất cả những cảnh cần nội tâm , từ ánh mắt đến diễn đạt rất hòa vào nhau.
Hóng tập mới quá đy
Lót dép hóng tập mới nào
Tks chủ thớt <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách