Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Heirs" đang gây sốt tại Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-11-2013 13:01:21 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim truyền hình "The Heirs" do Lee Min Ho đảm nhận vai chính đã đạt 160 triệu lượt view trên trang YouKu, nó gây bão ko chỉ ở quốc gia này mà còn nhiều quốc gia khác. Ở VN cơn bão Lee Min Ho cũng đang càn quét nhưng hình như ko có người đứng ra tổng kết nên ko ai biết dó thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-11-2013 13:07:25 | Chỉ xem của tác giả
City Hunter với Park Min Young là 1 couple đẹp đôi về tài về cả sắc . Ho có những pha hành động , cũng như những dằn xé nội tâm rất mãnh liệt. Trạng thái tình yêu cặp đôi trong  phim này trải qua muôn vàn khó khăn , đối mặt lửa đạn , sinh tử. Kết thúc mở , bỏ ngỏ , vẫn là 1 câu hỏi. Vì vậy rết cao qua từng tập là điều dễ hiểu.

The Heirs với Park Shin Hye là 1 couple giữa công tử và nàng lọ lem trong truyện cổ tích thời hiện đại. Ho vẫn tỏa sáng với vai 1 thiếu gia có trái tim ấm áp, chân thành , dù trái tim bị tổn thương nội tâm từ bé , nhưng vẫn chăm chút , chắt chiu những cảm xúc thật nhất dành cho người mình yêu... Về sau chắc sẽ còn gay cấn với nhiều điều . Rết có tăng hay ko , tùy thuộc vào giai đoạn này. Nhưng ko phủ nhận là Ho đã hoàn toàn lột xác về diễn xuất . Từ " gây sốt " cũng dễ hiểu ;)

tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-11-2013 13:07:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Lee Min Ho lúc nào chả hot
Cơ mà sau mấy drama thành công Lee Min Ho thành nam diễn viên hot tại Trung Quốc luôn
Chả có mỗi Trung đâu. Đầy nước Ho cũng hot chả kém giề
Nhất là các bạn đang mắc hội chứng Kim Tan
Giống mấy nhỏ nhà mình. Haha
Chắc sau mấy tập nữa thành cuồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-11-2013 13:07:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Khà khà không sôt mới là lạ, toàn trai xinh gái đẹp được tuyển chọn kỹ lưỡng. Diễn viên đóng vai phụ của phim này mà sang phim khác chắc sẽ đóng vai chính.
Trung Quốc hay Việt Nam đi nữa thì cũng hot hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-11-2013 13:08:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

mình chưa xem The Heirs nhưng cũng mừng cho Ho, không những TH hot mà tất cả các phim của Ho đều có thứ hạng cao, dù đã rất lâu rồi, chứng tỏ Ho rất được yêu mến tại TQ {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-11-2013 13:10:27 | Chỉ xem của tác giả
xuongrong528 gửi lúc 5-11-2013 12:38
Mới đầu hơi thấy lo, lo cho cả phim, BK Kim và cả Ho, Bin, Hye. Giờ thì yên tâm rồi. Kh ...

mình cũng giống bạn v. áh, chưa đến ngày công chiếu phim mà mình cứ hồi hộp mãi, cứ lo lo sao ấy. Sợ Ho thất bại như trong Faith. Nhưng mà nghĩ lại, The heirs hội tụ 1 bầu trời toàn sao với trăng, 1 biên kịch nỗi tiếng qua nhiều bộ phim,...ai đọc qua tóm tắt phim, diễn viên tham gia, biên kịch, và sự đồ sộ của Heirs mà nở bỏ qua chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-11-2013 13:10:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Sự minh chứng cho độ nổi tiếng của Lee Min Ho.
Trung Quốc cũng không ngoại lệ cho cơn sốt "The Heirs".
Bộ phim ngày càng hấp dẫn nên hy vọng rating phim sẽ tăng cao hơn hiện tại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-11-2013 13:10:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

lee min ho luôn hot ở trung quốc, và việt nam cũng vậy
bộ phim có vẻ hot ở khắp các khu vực đông nam á, đông á
độ hot của ho thì có vẻ không suy giảm
mấy con bé lớp mình có thần tượng khác mà suốt ngày vẫn cuồng kim tan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 5-11-2013 13:11:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Chuyện .,!{:429:}
Hô rất được hâm mộ bên nước í mà, với lại TQ đông dân, nên "sốt " là điều tât nhiên,
Bên mình cũng đang sốt xình xịch đây,nói gì nước khác, {:438:} chắc không nước nào cưỡng lại sức hút của opa ^^
Thank bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-11-2013 13:14:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

ở VN cũng rất hot mà , sao ko thấy news nào đưa tin nhỉ , mà mình nghĩ mãi cũng ko hiểu sao lại ế bên hàn . huhu{:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách