Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TAMNHU
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Hàng loạt bí mật được hé lộ và những giọt nước mắt của người thừa kế

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-11-2013 11:15:11 | Chỉ xem của tác giả
đoạn cuối hai người nhìn nhau khóc diễn đạt quá! Hic! Làm mình cũng rớt nước mắt theo! Đừng hành hạ Tan nữa biên kịch ơi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-11-2013 11:17:04 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, đọc news mà rấu muốn chết! Từ đầu đến cuối đều là nhưng giọt nước mắt đau lòng như cái tít mà ad đặt vậy!
Thấy mọi người khóc và đau lòng như vậy khiến mình cũng cảm thấy rất buồn! Tuy mỗi goi5t nước mắt bắt nguồn khác nhau nhưng nó đề thể hiện nỗi đau trong lòng mỗi nhân vật
Mình cảm thấy Kim Tan can đảm hơn người anh Kim Won của mình nhiều! Vì anh ấy dũng cảm đứng lên và đối mặt với cha mình vì người con gái mà minh yêu bên cạnh đó còn ra mặt cho Mẹ mình nữa.
Trong khi Kim Won thì không như vậy, khi anh nghe thư ký nói về việc là cha mình đã biết về mối quan hệ của mình với bạn gái thì anh đã không đến gặp Cô!
Không phải cứ giàu là tốt vì người giàu cũng chưa chắc bảo vệ được người mình yêu thương. Nhưng nói thật nếu nghèo thì còn thê thảm hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-11-2013 11:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Yahhhh. Như thế này thfi bảo con người ta làm sao mà chờ được chứ. Ôi mẹ ơi điên tiết :((
Càng ngày càng kịch tính gay gắn lắm lắm huhu. Mình ko muốn xem mấy cảnh khóc đâu
nhưng những cảnh này hay quá à. huhu. Muốn xem cảnh Kiss 2 lần của Ho vs Hye nữa
Young Do càng ngày càng thích rùi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-11-2013 11:34:48 | Chỉ xem của tác giả
xem đoạn Tan bảo vệ mẹ và Tan Sang nhìn nhau khóc cảm động quá, làm mình cũng khóc theo luôn
tập 12 buồn quá, rồi Tan và mẹ Tan sẽ thế nào đây, Tan và Sang sẽ thế nào nữa
Thương Tan, Sang và mẹ Tan quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-11-2013 11:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là mỗi nhà mỗi cảnh. Sống trong nhung lụa nhưng những người thừa kế lại phải đối mặt với những khó khăn trong việc lựa chọn người mình yêu và những cuộc hôn nhân "chính trị" cũng như  mất đi sự tự do sống theo cách mình mong muốn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-11-2013 11:44:06 | Chỉ xem của tác giả
anh trai Tan đã nói với Tan" đừng để ông ấy nắm được điểm yếu" chính vì vậy, Tan làm điều này đế xoá đi cái điểm yếu đó và khẳng đinhj với ông bố là Tan ko cần thừa hưởng cái gia tài ông bố để lại ( đây cũng là điểm yếu của anh trai Kim Tan. vì công ty mà fai bỏ ng yêu)...
Trả lời Trả lời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-11-2013 11:57:28 | Chỉ xem của tác giả
xem mà quá đau lòng luôn
1 tập film buồn :3 khổ thân TanSang
khổ cả mẹ của Tan nữa, ăn sung mặc sướng nhưng luôn bị bà kia khinh :(
tập này cả Do cũng đáng thương nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-11-2013 12:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Những tập tiếp theo sẽ còn rất nhiều kịch tính, ban đầu thấy 20 tập thì dài quá, vậy mà thoáng cái đã 12 tập rùi, lại thấy quá nhanh, sợ phim hết, nghĩ đến đã thấy não lòng... Tuần sau secret chính thức khép lại, nhất định rating the heirs sẽ tiếp tục tăng nhiều hơn nữa, cố lên The heirs! Lúc nào cũng yêu phim hết mực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-11-2013 12:23:16 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhưng mà nhiều cảnh buồn quá huhu may vẫn còn đôi chan young - bo na lúc nào cũng vui {:441:}
mong về sau young do ko bị cô đơn {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-11-2013 12:29:29 | Chỉ xem của tác giả
thật là đau lòng quá đi.nhìn hai người nhìn nhau khó mà mình cũng phải khóc theo luôn.
ánh mắt của hai người nhìn nhau kiểu như k cần phải nói ra cũng hiểu lòng nhau ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách