Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TAMNHU
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Hàng loạt bí mật được hé lộ và những giọt nước mắt của người thừa kế

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-11-2013 14:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người đều có những bí mật cần che giấu.
Hỉ nộ bi ai cũng không vì người giàu kẻ nghèo mà phân biệt.
Người nghèo cũng có những niềm vui giản dị và người giàu cũng có những đau khổ mất mát.
Phim đã bắt đầu tới hồi bi rồi, không biết số phận các nhân vật sẽ thay đổi như thế nào khi gặp nhau.
Trong phim mình thik nhất Chan Young và Bo Na ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-11-2013 14:59:31 | Chỉ xem của tác giả
secret kết thúc rồi, the heirs sẽ làm bá chủ tối thứ 4,5 thôi!
Mà nói thật nhé nếu hai anh em Tan hiểu thêm về nhau một tí, gần gũi thêm một tí thì cả hai sẽ nghĩ ra cách để bảo vệ tình yêu của mình thôi.
Dù gì ông ấy cũng chỉ có mỗi hai đứa con trai, nếu cả hai đứa đều khăng khăng bảo vệ tình yêu chấp nhận từ bỏ tất cả thì ông bố cũng phải xuống nước thôi, đằng này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-11-2013 15:00:12 | Chỉ xem của tác giả
phim càng ngày càng hay và ý nghĩa.
trách nhiệm của những người thừa kế ngày càng nặng nề.
rating thì mình nghĩ the inheritors có khả năng đạt 20% đấy. secret kết thúc là 1 thuận lợi. nhưng pretty man chưa chắc đã là đối thủ dễ chơi.
tuần sau sẽ rõ hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 15-11-2013 15:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn đoạn cuối thấy thương Tan ghê, chỉ có Sang mới có thể an ủi Tan , chỉ khi đứng trước Sang Tan mới cảm thấy an tòan, nhỏ bé
Mà công nhân lúc này hủy hôn ước luôn rối, sau này khỏi vướng mắc, hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 15-11-2013 15:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Nước mắt rơi thấy con người ta người vẻ bọc cứng cỏi thì cũng yếu đuối lắm.ĐỢi một tuần nữa rồi,nhà đài thật là biết giết con người ta mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-11-2013 16:01:06 | Chỉ xem của tác giả
thiệt càng ngày càng bấn loạn bạn Tan là sao trời. Đập chai không nói, mà diễn xuất ánh mắt thì cứ gọi là muốn khán giả đau tim, bấn loạn, hít thở không thông, có triệu chứng cuồng loạn =.= . đoạn cuối tập 8. hai bạn Tan-Sang nhìn nhau khóc ròng mà đau lòng không tả, nhất là bạn Tan hiu hiu, Tan đau lòng mà fan như tớ cũng như muốn rụng rời tâm can, trời ơi, cầu cho sau sự kiện này, Sang sẽ vượt qua dc nỗi sợ để dám đến nắm tay Tan an ủi chứ cứ để Tan một mình đấu tranh rồi đau lòng thế kia thì tớ đây cũng đến thành hận bạn Sang mất thôi huhu :((
Thankx chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-11-2013 17:54:18 | Chỉ xem của tác giả
mình đang bị bùng nổ với tập 11 và tập 12
bị bùng nổ với Do Young, bùng nổ với Eun Sang, bùng nổ với Tan, Bùng nổ cả ới Kim Won nữa
mình biết là Won vẫn còn rất yêu Tan mà, Won rất quan tâm đến Tan, chỉ có câu : Cậu hãy cẩn thẩn thôi là mình cũng biết là Won không hề có ý lạnh lùng với Tan. Nhưng lúc chị người yêu của anh Won kể về những gì anh ấy nới về Tan cho chị thì mình thấy Tan và Won đúng là những người anh em đãng nhẽ họ đã sống hạnh phúc với nhau nhưng vì gia đình phức tạp của họ mà người anh đã cố tỏ ra không ưa đứa em trai.
rồi khi Do phát hiện ra Sang là con của người giúp việc bị câm, những lời nói của Young đúng là khó nghe nhưng đó là những gì Do quan tâm đến Sang chỉ là cái tính cách đến chính bạn ý không hiểu làm cho những câu nói đó khiến người khác dễ hiểu nhầm . DoDo đổ Sang thật rồi, đấy là những câu nói thật lòng nhất đấy DoDo à.
trong tập 11-12 này thấy khổ thân Rachel, Young Do và mẹ Tan nhất à.
thấy Rachel khóc vì chuyện gia định cũng thấy dù có lạnh lùng và ang ngạnh đến đâu thì Rachel cũng chỉ là một cô bé mới 18 tuổi và chuyện tan rồi hợp rồi tan của gia đình cô cũng là những tổn thương lớn trong lòng cô. Từ đầu phim đến giờ lần đầu tiên thấy thương Rachel
Mình bị khó chịu với bà vợ thứ 2 nhá... quá đáng, quá là quá đáng, sao lại đối xử với mẹ Tan như vậy chứ. Đúng là những người có quyền thì họ chả coi ai ra cái gì, kể cả những người có tiền mà không có quyền như mẹ Tan.

Tuần này 2 tập phim đã tiến triển rất là nhiều và hé mở cho người xem nhiều bí mật, phim càng ngày càng hấp dẫn. hóng phim hoài hoài thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 15-11-2013 18:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Sự thật lúc nào cũng đau lòng nhưng người dám nói thật xứng đáng được hưởng hạnh phúc, mong cặp đôi Tan và Eun Sang sẽ đến được với nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 15-11-2013 18:28:57 | Chỉ xem của tác giả
mình hôm qua xem raw tới cảnh 2 anh chị khóc
thì mình cũng khóc theo lun..bao nhiu cảm xúc dồn nén bấy lâu nay đã bộc lộ ra hết
'vô cùng ấn tượng vs cảnh cúi..mình khóc như mưa lun
lần đầu xem film mà khóc quá chừng
lại típ tục chờ đợi tới tuần sau..huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 15-11-2013 18:33:01 | Chỉ xem của tác giả
hic sao tập này nhiều nước mắt thế {:301:}
coi mà xót cả ruột, ai cũng khóc hết
nhìn Sang khóc chắc Tan bùn lắm
mà rate cao nên ta cũng mừng
Trả lời