Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minsunnguyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs ) Kang Min Hyuk kể rằng anh ấy không thể ngừng cười Bởi vì Krystal qu

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 28-11-2013 23:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Còn tôi xem phim ko thể ngừng cười vì 2 cô cậu quá dễ thương <3
Cậu út CNBlue vs cô út f(x) nhìn xứng đôi ko thể tả
Cảnh mà cậu đuổi theo Bo Na, nụ cười lúc ấy... tự nhiên lắm ý, chẳng có cảm giác gì là đang đóng phim đâu ><
Thế nên... Yêu nhau thật đi mà :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-11-2013 10:46:39 | Chỉ xem của tác giả
Zời ơi zời ạ :(( Chỉ mong 2 cháu nó yêu nhau đi cho fan đỡ cuồng.

Gì đâu mà yêu thế chứ :((( tại sao biên kịch lại ship ra 1 cặp đôi xứng cả trong phim lẫn ngoài đời như vậy chứ, phim giả tình thật đi huhu :((

Krystal đã thấy yêu từ đợt RM tập 94 rồi ý : tính cách y changggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-11-2013 12:04:12 | Chỉ xem của tác giả
) Nhìn news cũng nghĩ phim giả tình thật, xong đến cuối news thấy Chan Young của tôi quá phũ
Han Sung Ho đùa với Kang Min Hyuk rằng sẽ có một vụ scandal xảy ra giữ Kang Min Hyuk với f(x) Krystal. Nhưng Kang Min Hyuk trả lời đơn giản :” sẽ không có đâu”

Cơ mà sao thấy vui thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-11-2013 13:39:03 | Chỉ xem của tác giả
ờ hờ
cái cặp đôi này sinh tươi, thú vị, dễ thương.. nói chung là bá đạo không chiu được
nhớ nhất là cảnh Bo Na giả vờ gẫy chân chứ. mèn ơi. hem thể chịu nổi  
mà phim giả tình thật cho fan nhờ đi . đẹp đôi đến thế cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-11-2013 13:58:24 | Chỉ xem của tác giả
quá dễ thương luôn còn gì nữa á, nhìn 2 nhân vật hạnh phúc bên nhau mà ghanh ti 5 hà, đến những cảnh giận nhau nhìn cũng đáng yêu nữa, mình lại thích couple này nhất trong phim á, hihi
scandal mà sao lại dám khẳng định là không có vậy chàng, chắc chàng cũng có cảm giác gì với nàng rầu (hi zọng là zị, hehehe)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-11-2013 14:23:34 | Chỉ xem của tác giả
2 người này mà thành đôi thật thì càng hot
Xem phim thik mỗi đôi này
Dễ thương cực kì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-11-2013 15:09:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cắp-pồ thần thánh trong The Heirs của mình :(( Ba dễ thương, bao đáng yêu chịu không nổi luôn :((
Làm ơn phim giả tình thật đi 2 bé :(( Fan nó mong mỏi qua từng tập phim đó :((
2 bé này mah cặp nhau chắc vui lắm :)) nhiều khi lại gây sóng gió chứ đùa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-11-2013 15:48:07 | Chỉ xem của tác giả
ko biết nói ra có bị ai ném đá ko.mình hoàn toàn ko xem đôi nv chính tí nào.chỉ tua đến đoạn chanyoung bona ngồi xem.yêu ko chịu đc
  chuyện nói là ko có là đương nhiên.nhà SM quản lí nghệ sĩ chặt chẽ cả về đời tư lẫn trên mạng xã hội.họ đâu có cho nghệ sĩ hẹn hò công khai.thế nên có hẹn hò thật cũng sẽ nói là ko thôi.cái này chả nói lên đc điều gì.mà một cô gái làm mình cười vô thức thì chỉ có chuyện anh thích cô ấy mất rồi chứ còn gì bàn cãi nữa.
  sắp hết phim rồi.cháu xin bác biên kịch.cho đôi trẻ nhà cháu thêm nhiều đất diễn,nhiều moment,có cảnh kiss thì quá tốt,2 anh chị ca sĩ nhà cháu đc hát song ca bái ost nữa cháu sẽ xin ông trời phù hộ bác sống thọ thêm 10 năm nữa
hết phim rồi hy vọng với con mắt cú vọ của các shipper sẽ soi ra tình cảm thật của anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-11-2013 17:07:20 | Chỉ xem của tác giả
Sẽ không có đâu

phủ định một cách đơn giản và ngắn gọn Đùa. Mình cũng thích Tồ lắm nên cũng mong bợn sẽ sớm tìm được một ai đó yêu đương hẹn hò, coi như là tích cóp kinh nghiệm bỏ túi ở tuổi 19. Nhưng sau vụ bạn Lờ bên Infinite mà mình bắt đầu thấy sợ chuyện idol công khai yêu đương hẹn hò.

dân tình ủng hộ nhiệt tình như mấy cặp đôi nghệ sĩ thì không nói gì, nhưng đời sống của idol đâu dễ dàng như vậy, fan cuồng mà kích động lên thì chẳng thể nói trước được ngày mai. Thôi thì tùy duyên, tùy phận. Hai bạn tính tiến lùi sao mình không biết nhưng làm ơn yêu trong âm thầm lặng lẽ hộ mình Sợ fan cuồng bên HQ quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-11-2013 20:22:07 | Chỉ xem của tác giả
nhìn 2 người ấy thật sự là mình cũng không thể nhịn cười

sao mà lại đáng yêu thế chứ ^^

Hy vong họ sẽ thành 1 đôi thực sự

xem fin chỉ trông ngóng tới cặp đôi này thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao