Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: heoden179
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Heirs" kết thúc với kỉ lục mới, rating tăng mạnh

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 13-12-2013 21:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Tập cuối gay cấn mà
ai ai cũng háo hức đón xem

trong đó có mình
Thế là phim đã kết thúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 13-12-2013 22:21:05 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng The heirs đã kết thúc trong thành công
con rate mập ú như vậy mà
fan Ho vs Hye đợt này vui vẻ rùi
chúc mừng lần nữa nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 13-12-2013 23:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim kết thúc với rating thành công như mọi người đã mong đợi. Lâu rồi mới có một rating cao như vậy.
Kết thúc cũng hợp lý. Mỗi người tự chọn con đường mà mình cho là quan trọng nhất.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 13-12-2013 23:47:44 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù cái kết film hai bạn Tan Sang đến với nhau là điều có thể đoán được. Cái kết film hợp tình hợp lý, nhưng thiệt ra là mình quá tham, muốn cái kết đẹp hơn xíu nữa cơ
- Mình mong anh Kim Won sẽ thành với cô giáo Jeon Hyun Joo. Thực ra, anh Kim Won cũng đâu khác gì Kim Tan, cũng yêu người con gái thuộc nhóm được xã hội quan tâm, anh ấy cũng đã rất cố gắng phấn đấu để có địa vị ngày hôm nay và kêu Hyun Joo chờ anh ấy, hãy chờ anh, chờ thêm một tí nữa thôi, và cô gái ấy vì yêu anh mà cũng đã chờ bao nhiêu năm, chịu đựng bao nhiêu cô đơn, buồn tủi. Rốt cục 2 người phải chia tay nhau trong xót xa vì sức nặng của chiếc vương miện quyền lực vô hình mà Kim Won đã chọn... thực sự không vui tí nào.
- Mình cũng muốn thấy Rachel hạnh phúc hơn. Vì từ khi hủy hôn với Kim Tan, phân cảnh của Rachel ít đi thấy rõ, cô ấy cũng ít bộc lộ sự ương ngạnh vốn có mà thay vào đó, cứ thấy nỗi đơn độc bao vây lấy cô ấy, những tình tiết bất ngờ đụng độ với Hyo Shin khiến người xem thực sự hy vọng giữa họ sẽ có gì đó xảy ra... và cái hy vọng sau 10 năm nữa của Kim Tan cũng thực là hy vọng của mọi người. nhưng mình cứ thấy thương Rachel thế nào ấy
- Và còn nhiều, rất nhiều những nhân vật mình chưa vội muốn chia tay. Đã được hy vọng, sao không cho tất cả đều hạnh phúc?

[mà 10 năm sau nữa, mà 2 bạn Chan Young với Bo Na ngập chìm trong công việc thế à? phải có cảnh 2 bạn bồng con mới tếu chứ ]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 14-12-2013 00:08:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế này cũng gọi là khá mãn nguyện rồi. Nói chung dàn diễn viên ảnh hưởng một phần nhưng cái chính là biên kịch cơ. Bên kịch uy tín về mặt nội dung và những phim với rating cao trước đó mới kéo số lượng người xem càng ngày càng tăng lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 14-12-2013 01:13:44 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc với con rết khá hài lòng
tiếc mỗi WOn với cô giáo thôi
chắc Won nghĩ về lúc đối sử với Tan lạnh nhạt nên hi sinh để lấy bà kia còn cứu lấy công ty
ko nếu k lấy thì Tan lại phải làm như vậy
kết thúc khá thỏa mãn mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 14-12-2013 12:15:29 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là The Heirs cũng đã kết thúc sau 2 tháng rồi

25.6% - rết đã nói lên tất cả, nói lên sự thành công của phim rồi

Kết phim như thế là hợp lý rồi, thấy tội a Won (nhìn a khóc mà e cũng đau lòng {:285:} ), nhưng người muốn đội chiếc vương miện thì phải chịu được sức nặng của nó mà, mong là a rồi cũng sẽ hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 14-12-2013 15:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết viên mãn cho tất cả. Ừ thì mới đầu bảo kết mở cũng hơi không bằng lòng với bác biên kịch Kim, nhưng xem thì, kết như thế là đúng rồi. Mới 18 tuổi mà cho kết hạnh phúc quá thì cũng hơi ảo
Kết phim với rate ngoài sức tưởng tượng luôn
25,6% đâu phải phim nào cũng đạt được
Tuy còn chút hụt hẫng vì phim hết nhanh quá nhưng không sao vì có tin bạn Ho lại chuẩn bị đóng phim mới, la la la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 14-12-2013 22:44:04 | Chỉ xem của tác giả
Con rết to bự ghê chưa ^^

mừng cho hạnh phúc của Tan Sang

cứ tưởng là anh Won sẽ bền bỉ với ty của mình

không nghĩ cuối cùng thứ mà anh chọn lại là quyền lực

dù gì thì cũng kết fin rồi ,mong sớm được gặp lại mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 15-12-2013 01:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung từ đầu đến cuối phim mình chỉ có thắc mắc nhẹ là hs cấp 3 mà có nhiều quyết định như kiểu tuổi đầu 3 thế :)) nhưng cũng không sao vì phim thực sự quá hay và cuốn hút . Thích nhất Bo Na. Và thực sự tiếc cho Kim Won, nhìn anh chất thế mà cũng không thể đến với người mình yêu. Nhưng hi sinh đời anh củng cố đời em :)) nói chung kết thúc khá mở nhưng mà thế mới làm người ta nhớ đến nhiều hơn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách