Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BinDino
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs)Kim Woo Bin đã khóc 3 lần

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 9-12-2013 08:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem film mà tội nghiệp Do già quá, ba thì độc tài, mẹ thì bỏ đu, Sang thì không yêu, có mổi ông MyungSoo dở hơi thôi.
Mẹ Sang nấu cơm cho Do ăn nhìn ổng khóc tôi cũng không ngồi yên được.
Mong sao kết thúc có hậu chút nha, đừng để Do có chuyện gì là dù Tan Sang thành tôi cũng không yên lòng được đâu. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 9-12-2013 09:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Kim Won Binh diễn xuất ngày càng tốt hơn. Trong The Heirs, nhân vật để lại cho tôi nhiều ấn tượng nhất chính là nhân vật Woo Bin đóng. Che dấu sự cô đơn bằng một vẻ bề ngoài ngang ngược. Bắt nạt kẻ khác nhưng anh lại là người biết hết mình vì bạn bè.

Chúc mừng anh đã có vị trí xứng đáng với những gì anh đã đem đến cho người hâm mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-12-2013 09:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Bin khóc cũng rớt vài giọt nước mắt thôi mà sao thấy thương quá trời thương luôn
Nhìn mặt bạn mà mình cũng buồn theo :(((
Gía mà cho a gặp Eun Sang trước thì chuyện sẽ khác nhỉ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-12-2013 10:10:18 | Chỉ xem của tác giả
KWB công nhận đã diễn cực tốt trong phim này. Những cảnh khóc của bạn cũng rất đạt, rất "đàn ông' {:179:} Mắt đỏ lên nhưng nước mắt không rơi ra.
Thật, nhìn thấy đôi mắt đó mình còn muốn khóc theo hơn {:177:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-12-2013 10:49:29 | Chỉ xem của tác giả
càng xem càng tội nghiệp bạn Do wa' đi
một tình yêu rất cao đẹp bởi người ta luôn biết hy sinh cho người mình yêu
nhìn thấy Do khóc mà đau lòng wa'
chắc các fans cũng đang vỡ nát con tim rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-12-2013 11:00:17 | Chỉ xem của tác giả
thằng nhóc Bin đóng cảnh thương tâm quá đạt...
cái dáng khủng long của nó nhìn phía sau lưng sao thấy cô đơn đáng thương kinh khủng...
ko biết ngoài đời cái dáng ấy có thật ko nữa... hi vọng ngàn lần là ko...
nhưng đột nhiên nhớ tới đợt nó bị fan ghét vì vụ công khai "người iu" gì gì đó (trong đó có tui ) thì hình như nó cũng phải chống chọi với scandal này 1 mình...
chắc cũng cô đơn lặng lẽ bước đi thế này... *đau lòng-ing*

thôi lần sau nếu có chuyện gì với mi, chị sẽ ko ghét mi nữa... chị sẽ chút giận vào cái đứa liên quan đến vụ án của mi để mi bớt đau lòng... chị ko mún nhìn thấy cái tấm lưng cơ đơn lặng lẽ 1 mình của mi thêm lần nào nữa đâu {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-12-2013 20:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không thích woo bin, vì thường "kẻ ác" là hay bị ghét lắm. =D :v
Càng về sau càng xem thấy:  anh chàng này thú vị đây. :). Cảnh khóc diễn đạt rất hay.
Bạn ấy đóng ở Phẩm chất quý ông cũng rất hay, cá tính nữa.
Mong chờ những tác phẩm tiếp theo của bạn ấy. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-12-2013 10:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Thương Young Do quá. Trong các cảnh khóc của nhân vật Young Do, chưa bao giờ anh rơi nước mắt thật sự, nhưng nhìn mắt anh đỏ hoe, ngấn nước như vậy em càng thấy đau lòng hơn. Thật sự em rất mong sẽ có ngày anh sẽ mỉm cười hạnh phúc. Không mong biên kịch sẽ mang đến một Happy Ending cho Young Do, chỉ mong cho anh sẽ bớt đau khổ như bây giờ.
P/s: Dành tặng điểm 10 cho Kim Woo Bin, vì anh đã thể hiện rất xuất sắc những cảnh này, anh đã bộc lộ được những tính cách cũng như tâm tư tình cảm của nhân vật Choi Young Do.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 10-12-2013 14:10:28 | Chỉ xem của tác giả
cảnh khóc lúc ăn cơm có vẻ dc ưa chuộng nhỉ ^^
tạu CD, nam thứ hiếm khi có dc nữ 9 lờm
dù hem thua kém chi nam 9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 10-12-2013 20:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem mình càng bấn bạn badboy neeyf... đáng yêu, dễ thương kinh khủng? :((
Trong ep 18 thì cái đoạn giúp mẹ Tan tìm Tan thật cảm động, nhớ lại mẹ mình, đáng thương quá, xong cái cách nói với Eun Sang là mối tình đầu của mình, dù gặp ngoài đường cũng đừng chào hỏi coi như không quen biết... bây h e đang bị tôi đáSao mà mình không cầm được nước mắt ý
Tui yêu bạn này quá rùi T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách