Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin - Một chàng trai với tình yêu đơn phương thuần khiết

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-11-2013 16:00:30 | Chỉ xem của tác giả
Tan với Sang nhà mình thuộc lứa thiếu niên lớn trước tuổi, một đông chí thì con nhà tài phiệt, sớm phải học các thứ củ hành củ tỏi kiểu anh em trong nhà cũng phải chiến đấu tới cùng, bị cách ly với lớp bình dân nên cũng người lớn đi. Bạn Sang thì là thanh niên tự lập nên già dặn là đúng. Nhưng kể ra kiểu tình yêu đầu đời của tụi 18 mà người lớn vậy thì cũng làm dân đầu 2 đít vô cực như mình có tí shock. Hay thanh niên hiện đại giờ nó vầy chăng.
DÙ sao thì bạn Do vẫn đáng yêu nhất. Do nhà mình dù sao vẫn chơi với bụi trẻ trâu như Muyng Soo với Bo Na nên vẫn có tý hồn nhiên vô tư của trẻ con 18t... Bạn ý yêu đúng kiểu trẻ con mới lớn biết thế nào là tình yêu đầu đời, yêu ra yêu, ghét ra ghét. Tình hình là vẫn mong muốn tới tập cuối có em thơ ngây trong trắng nào đó xuất hiện làm bạn với Do, cho DO đỡ tủi thân...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-11-2013 16:01:17 | Chỉ xem của tác giả
Vai bad boy nhưng không hề xấu xa như thế
Chẳng qua tính cách ương là nét đặc trưng của Do thôi
1 chàng trai hay đấm đá nhưng bất lực trước sự cự tuyệt của người yêu
Khổ não
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-11-2013 16:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Nói mới nhớ ngay từ lần đầu gặp nhau, thằng bé thì cố bảo vệ con bé, còn con bé thì bỏ đi không ngoảng lại
Như một báo trước cho câu chuyện của hai đứa {:140:}
Biết sao được, Sang nó đang "không tỉnh táo" mờ {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-11-2013 16:08:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi khổ thân cái thằng Đó quá, tình yêu của nó dành cho Sang dù cách thể hiện ban đầu hơi vụng về nhưng dần nó cũng tìm được cách thể hiện của riêng mình, 1 phong cách rất chi là Do
Chỉ khổ cho nó tình yêu đơn phương mà không phát triển hơn được, mong là cuối phim bác BK gợi mở cho nó 1 tình yêu, mà lần này nó được theo đuổi đi {:180:}
Cảm ơn bạn đã dịch tin {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-11-2013 16:44:56 | Chỉ xem của tác giả
ước j BK cho 1 cô gái khác xuất hiện phù hợp vs Young Do
nói thật nv này cũng cóa quá nhìu vết thương lòng
mà đến ES cũng ko thể an ủi chúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-11-2013 17:02:51 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời khoorr thân bạn do quá

ai biểu đi yêu sang làm gì

biên kịch cho em nó 1 khởi điểm tốt đi

chứ để nó cô đơn tội nó lắm

tan và sang iu nhau, đo còn giúp 2 ngườ nữa, thì khổ thân nó lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-11-2013 17:04:56 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Kim Eun Sook đợt này làm ăn kiểu gì =.= Kịch bản thì thiếu hợp lý lại còn lấy ý tưởng trong School 2013 nữa
Ban đầu tưởng Đô với Rachel nhưng mà giờ hết hy vọng rồi hiuhiu
Thôi kệ FA đi đỡ nhìn mấy cảnh skinship mắc công về thằng cún nó cạp cho  
Thanks ss dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-11-2013 17:23:00 | Chỉ xem của tác giả
xem film thấy Đô khổ ơi là khổ ế
Rõ ràng là thích Sang chết đi được mà lúc nào cũng hổ báo, bắt nạt bạn ý để bạn ý sợ. Chỉ biết có mỗi cách đấy để thể hiện sự quan tâm của mình cho người ta thì làm sao mà người ta thích lại được chứ. Nhưng có lẽ cũng là do hoàn cảnh gia đình làm cho bạn nhỏ bị ảnh hưởng... Haizzz, thôi thì không bảo vệ được em ở đằng trước thì anh bảo vệ em ở đằng sau vậy
Hi vọng là film sau bạn chọn vai nào mà được nữ chính yêu say đắm, yêu sâu sắc cho bạn đỡ khổ mà chúng mềnh cũng đỡ buồn hộ bạn bạn Bin nh {:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-11-2013 17:29:09 | Chỉ xem của tác giả
"Khi Myung Soo trông thấy em buồn ngủ bước ra khỏi nhà Tan vào buổi sáng sớm, đó là ngày đầu tiên chúng ta gặp nhau. Những đứa trẻ khóc toáng lên. Anh đã cố gắng bảo vệ em. Nhưng em chỉ bỏ đi mà không hề quay đầu lại", và anh cười."
Sao mà xót xa thế hả giời, tập hôm qua ánh mắt DO nhìn Eun Sang và tan ôm nhau trong cửa hàng giày làm mình chịu không thấu. Tội nghiệp Do quá Do ơi
Mong hết phim Do cũng tìm được tình yêu cho mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-11-2013 17:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem càng thương Young Do, tình cảm gia đình và tình yêu, chả có được cái gì.
Hi vọng a và Myung Soo có thể đến được với nhau {:297:}
tks bạn tran news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách