Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin - Một chàng trai với tình yêu đơn phương thuần khiết

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-11-2013 14:14:06 | Chỉ xem của tác giả
xem Bin Bin đau khổ mà xót xa quá đê
yêu con bé Sang ấy làm gì không biết, cứ để cho Sang tung tăng với Tan, mình ở không vậy cho lành đi, chứ dính vào làm gì mà thảm hết chỗ nói, từ đầu gấu mà chuyển một phát qua thiên thần thánh thiện ối giời Bin Bin của tui
không thể tin được là còn 4 tập nữa hết phim 2 bạn trẻ kia thì cứ dây dưa khổ não, khóc lóc đủ thứ, Do Do thì bị tình đơn phương quật te tua
về với Cún là sung sướng nhất Bin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-11-2013 17:18:34 | Chỉ xem của tác giả
xem phim thương bạn này nhất, lạnh giá thế mà lại động lòng trước Eun Sang nhỏ bé
Mối tình đầu, đã thế còn đơn phuong, không thương sao được
Xem phim mỗi lần đến đoạn thoại bạn Do vs Eun Sang nghe bạn nói mà buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 30-11-2013 17:27:53 | Chỉ xem của tác giả
Bin càng ngày càng tội nghiệp, thay vì hình ảnh đáng ghét trước đây, giờ nhìn vào Young Do chỉ thấy sự bất lực trong tình yêu thôi.
Biết sao được khi mà Bin chỉ là vai thứ chính thôi.
Cố gắng hết phim rồi về với vợ Dịt thân yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-11-2013 20:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái tình yeu của ổng trong phim, thật sự là hâm mộ quá đi thôi!!!!
Nhân vật của YoungDo càng vè sau càng sâu sắc, càng có nhiều chiều sâu hơn trong nội tâm nhân vật, cái cách thể hiện tình yêu của YoungDo làm mềnh nhìn vào mà chỉ biết cảm thán răng nó đẹp làm sao (em trở nên chuối củ như thế này, bắt đền anh đấy Bin ơi!!!)
Thui, cho 2 chúng nó đến với nhau đi anh, anh vẫn còn có một bé Vịt đang chờ ở nhà đấy, về nhà với Vịt đi anh nhớ!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-12-2013 02:02:56 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, đọc tin này sao mà buồn cho Do quá.. là người cô đơn, nên khi yêu Do không biết cách thể hiện tình cảm của mình, cứ dùng những cách bá đạo để ép người ta, thích người ta mà cứ đạp người ta ra xa, sao vậy Do T_T
Biên kịch ơi, làm ơn cho Do cái kết có hậu đi T_T đừng để Do bị tổn thương, tội bạn ấy lắm T_T Do cô đơn đủ rồi... :(
Còn không thì biên kịch cho Do với Tan đến với nhau đi T_T tui ủng hộ hết mình :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách