Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin phiền muộn vì Park Shin Hye - "người thừa kế"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-11-2013 20:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Sang ơi về đội của Young Do đi
Nhiều lúc xem phim thấy đoạn Young Do muốn ăn cơm với Sang, mà Sang sợ không dám ăn, chỉ mong sao bạn Tan đừng xuất hiện, đừng phá game 2 đứa :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-11-2013 20:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không thích Woo Bin lắm, nhưng càng xem lại càng thích nhân vật của anh ý đóng, có cá tính và nổi bật. Mà sao thích Eun Sang mà lại tỏ ra đáng sợ làm gì làm Eun Sang sợ xanh mặt, không dám đến gần chứ nói gì đến thích lại cơ chứ :(((. Mà sau này hi vọng anh ý với cả " cô em gái " sẽ thành một đôi, đỡ cô đơn và đáng thương vì bị Eun Sang bỏ rơi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-11-2013 20:06:35 | Chỉ xem của tác giả
xem đến hết ep 8 mà lại thấy thương cho thằng bin bin của chúng ta, lại nam thứ dù có hào hoa phong nhã lịch thiệp đến đâu thì cuỗi cùng vẫn bị đá phăng không thương tiếc == hoặc k thì được phiến phiến cho 1 cô @@

em Sang ơi giờ quay lại vẫn kịp Bin ta phơi phới kìa thấy hơm? cái mẹt trông khó chịu muốn vả thế thôi chứ tâm hồn long lanh và trắng trong biết nhường nào e có thấu chăng?

yêu giờ vẫn còn kịp đấy, em có thấy bin bin đã chân thành với e rồi không? ây gù, quá nhọ cho YD cool ngầu ==" hào hoa mà bạc phận =="

tha thiết muốn em chuyển sang yêu YD dù biết là khó lắm lắm Tan hãy về với rachael đi{:180:} khộ thân YD, kiểu gì cũng sẽ rớt nước mắt vì em thôi Sang ợ

mà công nhận Bin đẹp lạ lùng, người đâu chỉ nhìn thôi cũng đã choáng váng rồi, cún thật là biết kén chồng mà {:87:}

cảm ơn mợ chéng

Bình luận

khi đi anh ko mang theo bất cứ thứ j ngoại trừ 1 chiếc moto và 1 con chó :))))  Đăng lúc 2-11-2013 09:58 PM
đẻ đi theo tiếng gọi con têm <3  Đăng lúc 2-11-2013 09:42 PM
anh tìm về với người đàn ông mang lại sự bình yên và thanh thản, bỏ lại trường học với bao nhiêu thị phi đố kị, bỏ cả tài sản thừa kế kếch xù  Đăng lúc 2-11-2013 09:41 PM
từ đầu đã vại..sau bao biến cố, Young Do nhận ra anh cần một chỗ dựa vững chắc nhưng phải thật dịu dàng nhẹ nhàng :">  Đăng lúc 2-11-2013 09:39 PM
k thành với sang thì Cún cameo =)) ước mơ muôn thuở =))  Đăng lúc 2-11-2013 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-11-2013 20:09:54 | Chỉ xem của tác giả
"Mỗi ánh mắt hay lời nói xuất phát từ Kim Woo Bin đều khiến cảnh quay bùng nổ". Câu này quá chuẩn luôn
Bạn Do chắc chắn là đổ cái rầm bạn Sang r nhưng chưa ngẫm nghĩ ra thôi, đến Tan thiếu gia cũng khẳng định thế rồi.
Nhưng mình lại thích cái đôi Tan- Do mới chết chứ. Hai đúng đứa là 1 cặp trời sinh đẹp đôi đến từng milimet luôn màn nào có đôi là bá đạo màn đấy luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-11-2013 20:13:53 | Chỉ xem của tác giả
thật ra thì anh young do cũng thích sang lắm rồi chẳng qua là anh ấy không biết cách thể hiện như tan thiếu gia thôi
anh chỉ cần nhẹ nhàng quan tâm chứ đừng uy hiếp bé sang thì có lẽ cục diện sẽ khác đấy. 2 thiếu gia này đúng là kỳ phùng địch thủ mà. mỗi anh có mỗi 1 kiểu quan tâm người đẹp khác nhau từ nhẹ nhàng đến nãy lửa, dự là những màn kịch tính của 2 thiếu gia trong công cuộc chinh phục người đẹp sẽ còn dài dài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-11-2013 20:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Hehe Young Do là nó đã kết con bé lâu rồi cơ mà {:311:}
nhưng thật mà nhìn cái cảnh Eun Sang bị ăn hiếp cũng muốn đấm anh chàng này ghê, nghĩ ra cũng thương nữa
đang ngóng xem cô nàng sẽ làm gì với 2 a này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-11-2013 20:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Không biết đâu
hai ngày cuối tuần em lại đâm đầu vào anh rồi
xem film thích anh bởi lối diễn xuất tự nhiên
cái sự lém lỉnh, ánh mắt *xấu xa* giảo hoạt đó
không thể chịu nổi
còn xao xuyến với anh Kim Tan vì sự dịu dàng và ấm áp của anh
công nhận là giọng nói của Lee Min Ho rất trầm ấm hợp
mới xem đến tập 3 thấy nhân vật của anh hơi yếu đuối
thấy lo cho anh vì như vậy sẽ ko gây ấn tượng mạnh được
hic vẫn với những câu thoại kinh điển của biên kịch Kim
mình thấy film cũng khá thú vị mà
sao rate thấp dữ vậy
khổ thân các bạn diễn viên vừa trẻ tuổi vừa nhiệt huyết
có thể do cái lối suy nghĩ của dân hàn nữa
người ta ko có sự tin tưởng với diễn xuất của các diễn viên trẻ nên có thể người ta ko xem film
ko đủ kiên nhẫn xem để cảm nhận cái sự hay của film nên rate nó mới thế
ấn tượng ban đầu bao giờ cũng là quan trọng nhất
nếu trong đầu người ta chưa gì đã có suy nghĩ
film về mấy đứa trẻ con nhà giàu, bla bla
họ đã có ác cảm rồi thì họ sẽ ko muốn xem
và đã ko xem thì sẽ ko thể biết đc cái sự hay của film
tiếc đứt ruột vì cái rate
thương các diễn viên của film :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-11-2013 20:27:28 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim duy nhất từ trc đến h mà mình chỉ chăm chăm nhìn vào nam phụ,ngoại hình cộng tính cách vô cùng hợp khẩu vị,men vô cùng,phong độ vô cùng,vì thế thích hơn cả Lee Min Ho ý,xem phim thì toàn chăm chăm cap ảnh...{:155:}
phải ns thêm là rất thích diễn xuất của PSH,thật vô cùng,mặc dù mình k thích tính cách nc lắm =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-11-2013 20:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Om oei con mới xem xong tối qua !!!!!!!!!!!!!!!!! anh nứi đẹp tai quasssssssssssssssss trời ơi mình muốn shin hye e cũng thik anh ni cơ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!111111 {:298:}{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-11-2013 20:33:24 | Chỉ xem của tác giả
đoạn đó, bạn sang cao ngạo chảnh chọe với bạn tan biến mất hút, còn lại con bé cô độc ngồi trước con sói.
hôm trước, có anh tan ngồi đối diện thì múc cơm ăn tỉnh ráo, chả e dè sợ hãi gì, hôm nay anh tan đến muộn 1 xí, ngồi như tượng
con bé hôm trc' đâu? trả lại đi,cứ múc cơm ngồi ăn, có sao đâu
mắc gì, dù gì nó cũng biết rồi, trc' khi bị nó hành hạ thì cũng fải ngẩn cao đầu lên chớ
tội..dũng cảm lên êm sang, êm còn fải khổ dài dài vì tềnh êu đôi lứa của nhị vị thiếu gia vẫn chưa hàn gắn đc =)) khi nào nhị vị kia hàng gắng tình cảm thì êm chịu khổ kỉu khác =)) cứ từ từ mà hưởng thụ, vì số êm xui từ nhỏ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách