Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin phiền muộn vì Park Shin Hye - "người thừa kế"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-11-2013 22:02:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp, đây chính là kết cục đau khổ của những vai diễn phụ
Buồn nhất là các fan vì nhìn thấy người mình thích buồn thỳ làm sao mà vui được
Woobin à buồn quá đy
Ko yêu trong phim đuợc thỳ yêu ở ngoài vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-11-2013 22:07:47 | Chỉ xem của tác giả
YD quả thật ko biết cách tiết chế tính khí nóng nảy mà, lúc trong nhà ăn, với thái độ như vậy, với tình cảnh như vậy thì bảo sao ES không sợ chơ (nhìn Sang run mà mình thấy mà tội...TT), chỉ mong Tan tới nhanh để giải cứu...
Nhưng có một cảnh mình lại ko mong Tan tới, là cảnh YD tới chỗ làm thêm của Sang í, nhìn mặt Do thấy bùn bùn, lâu lâu chàng mới nghiêm túc (chơ bình thường miệng thì cười nhưng mà lời nói thì...đáng sợ)...có vẻ nếu Tan k tới thì hôm đó Do đã có thể mở lòng mình ra một chút rồi...{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-11-2013 22:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim thấy tội Bin của mềnh quá . à mà ko, Young Do chứ nhỉ. đúng là nhìn young Do chỉ thấy anh đúng là cô độc, bất cần đời, thêm ông bố nữa tạo nên có phần ác ác
Mà xem phim mình thấy, Young Do rõ ràng thích Eun Sang rồi, nhưng mỗi khi Eun Sang có gì dính đến Tan thì Young Do hành xử vs Eunsang có thể nói ko đẹp lắm. Chứ lúc bình thường (như lúc Young Do gọi EunSang đến ăn mì, lúc trong quán làm thêm) Young Do thấy hiền mà đối xử vs Eun Sang thiệt tình...Nói sao nhỉ
Mà cái khúc trong tiệm nước, Young Do đang tình cảm thế, mà Kim Tan lại chen vô bực mình ghê
Cảnh ăn nữa, Young Do chắc muốn ăn chung vs EunSang thật nhưng thái độ đó đúng là dám ăn mới lạ Kim Tan lại bay vô anh tức quá đây, lại cán chân EunSang, làm EunSang chắc càng sợ Young Do
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-11-2013 22:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh ở quán cà phê, khi chàng Do cô đơn tìm đến trái tim nhân hậu, trong sáng, hiền hòa của Sang làm chỗ dựa bình yên thì bị Tan phá bình. Nhìn mặt Do lúc đó thật đúng là akay quá, đến là tội. Đang phởn với nàng thì chớ, đi đâu cũng bị Tan chen vào, tranh thủ gặp nàng ngoài nhà trường cũng bị quấy nữa.
Mong Do sẽ không bị mắc kẹt vào mối tình tay ba mà sẽ tìm được cho mình một bình yên riêng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 2-11-2013 22:45:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ lúc đầu dùng Sang để chọc tứa tan thôi
Nhưng ai ngờ..dần dần..Do đã có vẻ cũng thích Sang rồi
Mà tính ra ngay từ đầu Do đã ấn tượng Sang rồi..cái đoạn Sang ngủ á, cái bạn gì có hỏi "có bị thương ko?" Do nhìn Sang và nói "bị thương lòng" thì phải?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-11-2013 22:52:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình rất rất thích nhân vật Young Do
Tuy biết không được nhưng mình thích Eun Sang và Young Do
Nghe câu thoại trong quán cafe của anh mà thấy đau lòng
Tuy có suy nghĩ anh và Rachel là một cặp nữa nhưng mình không thích cô bé này.
Ôi sao lại đi thích diễn viên phụ thế này. Những bộ phim có dàn diễn viên lung linh thế này mình toàn thích nam thứ thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-11-2013 22:57:26 | Chỉ xem của tác giả
một bad boy chính hiệu, xịn nhất trong phim hàn mà mình từng thấy ( mấy bad boy khác như mọi người nói toàn là trá hình cả )
à vâng, bad boy này thì có cái gì đó cuốn hút chết đi được ý :(
phân đoạn Do nói anh cô đơn, nhìn mặt có vẻ đã rút hết dũng cảm để nói câu đó, đúng như Eun Sang cảm nhận,  mắt Do có gì đó rất thật khi nói câu đó
mình nghĩ đoạn Do ngáng chân Eun Sang là do quá tức và không biết làm thế nào để giữ Eun Sang lại nên hành động nhất thời. Tự dưng thực sự tò mò không hiểu cuộc điện thoại của Do là để nói gì... Tò mò chết đi được :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-11-2013 22:59:33 | Chỉ xem của tác giả
  Không biết ai thế nào chứ đối với mình thì cái kiểu yêu thích của Young Do thật không thể tiêu hóa được. Thích con người ta gì mà toàn làm người ta căng thẳng thần kinh như căng dây đàn vậy. Đàn ông gì mà lại đi gạt chân phụ nữ (đã vậy còn là phụ nữ mặc váy nữa chứ) không thể chấp nhận được. Với lại cậu này có vẻ ức chế vì hoàn cảnh gia đình mình không tìm được chỗ để giải tỏa nên toàn trút giận lên những người yếu thế hơn mình, nhìn cứ ác ác sao đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-11-2013 23:05:35 | Chỉ xem của tác giả
hầy coi phim càng ngày càng thấy mình giống như gió chiều nào uốn chiều ấy v, cảm xúc lẫn lộn
lúc thấy yd đứng cô đơn từ xa nhìn sang, càm giác ấy mình đã trải qa, đau lòng kinh khủng, nên muốn yd dc hạnh phúc, nhưng tán thành đôi tan sang r, chả bít thế nào nữa, sao ng ăn k hết người lần k ra, yoo rachel chuyên gia đình k tốt, đến hôn phu cũng đi yêu người khác, ông anh mới vớ dc cũng chỉ quan tâm đến sang, thặc là bùn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-11-2013 23:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Nếu như Do chân thành thêm chút nữa, ánh mắt cậu lay động vì Sang nhiều hơn nữa, chắc chắn sẽ có nhiều phiếu ủng hộ cho couple nam thứ - nữ chính ;) nhưng có lẽ vì mất mát tình cảm gia đình, rồi bạn bè mới khiến Do trở nên bất cần đời như vậy :) Nói chung Woobin đã diễn tả nội tâm nhân vật khá thành công :)

Bây giờ giống như bong bóng phập phồng không biết khi nào tin ES không phải là trọc phú sẽ bị phơi bày '___'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách