Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BinDino
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo Bin và Park Shin Hye gặp nhau ở đồn cảnh sát

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-12-2013 09:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tình đầu và cũng là tình đơn phương của bạn Do sao mà đau lòng quá. Biết rõ bạn Sang không yêu mình nhưg sao không thể ngăn được tình yêu dành cho bạn Sang. Nhìn cái cạc bạn Do ôm bạn Sang kìa, kiểu như sợ bạn Sang lại biến mất ý, sao mà đau lòg quá Do ơi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-12-2013 09:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Đô quá, thương quá thương quá
Cứ thế này thì hết film bạn í vẫn đau khổ thế thôi
Dưng mà dù thương Đô cũng không muốn ship Đô cho Sang đâu, vẫn thích Tan-Sang hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-12-2013 09:19:58 | Chỉ xem của tác giả
bấn quá bấn quá. chết ngất khi nhìn cảnh 2 bạn trẻ ôm nhau. làm sao chờ nổi đến ngày mai đây hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-12-2013 09:21:10 | Chỉ xem của tác giả
sao lại gặp nhau trong đồn cảnh sát nhỉ
tình cờ hay là bạn Bin lại gây trò gì quá khích
khổ lắm cơ
lạy biên kịch cho một kết thúc đẹp cho Binnie
xem phim chỉ dõi theo mỗi bạn í.. thương quó cơ T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-12-2013 09:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Đô quá, thương quá thương quá
Cứ thế này đến hết film thì Đô vẫn đau khổ vì mối tình đầu này thôi
Dưng mà có thương Đô thì vẫn không muốn ship Đô với Sang đâu, thích Tan-Sang hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-12-2013 09:25:30 | Chỉ xem của tác giả
kiểu này dễ lại Tan vs Do ùi. Do tìm thấy Sang trước Tan chậm quá. phim này YD khổ toàn yêu đơn phương. mong cuối phim a có ny mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-12-2013 09:27:31 | Chỉ xem của tác giả
Coi preview thì có vẻ như bạn Do thông minh và lý trí hơn bạn Tan trong việc đi kiếm bạn Sang, IQ cao nó có khác, Do nhở Trong khi bạn Tan không biết vì sao mà mặt mày bầm dập -.-

Cái ôm này, đau khổ quá Do ơi, từ ngày Do xác định tình cảm, bảo vệ Sang là Do quằn quại suốt, làm mình cũng đau lòng theo. Mà có xíu thắc mắc, theo BTS là Sang về vùng quê xa xôi nào đó, quay cảnh ở bờ biển cũng thấy Do, mà theo cái ôm ở đồn cảnh sát này thì hình như Do khiến Sang lên lại Seoul để tới đồn cảnh sát gặp Do à, xong 2 bạn cùng về quê? *so confused*

Btw, mình thích những cái ôm mà con trai để tay lên tóc con gái thế này, kiểu ôm như muốn nuốt-trọn, sợ hãi phải rời xa ấy xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-12-2013 09:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho thì sao đây? Đừng nói là Park SHin Hye quên anh ấy rồi nha?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-12-2013 09:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Khổ quá Bin ơi!

Bị từ chối rồi mà vẫn nặng tình thế ah? :"<

Nhưng nhìn cái mẹt Bin ôm Sang còn ko xúc động bằng hồi Bin nó ôm Cún và khóc trong School 2013! Thế mới là tình yêu! :">

Thanks nàng nhá! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-12-2013 09:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Sao Do với Tan đều có cái ánh nhìn chết người vậy nhỉ, chan chứa yêu thương mà ẩn sau đấy là đau khổ, dằn vặt, mạnh mẽ vô cùng nhưng sau thẳm lại là tuyệt vọng. Tại sao vậy
Mà bác BK à, bác định tính sao với Do đây, Tan và Sang về với nhau là chắc chắn rồi, thế còn Do thì sao, Do phải làm sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách