Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nilin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho chia sẻ cảm giác khi nhận cái tát của của tiền bối Jung D

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-11-2013 12:07:04 | Chỉ xem của tác giả
vầng cũng may trong 1 lần quay là ok rồi, chớ bị bao nhiêu lần thì cái mặt thằng nhõ nằm dắp đá lạnh quá =]]]]] mới lại mềnh thấy đều là 2 diễn viên có thực lực, nên sự chuyên nghiệp của họ có thừa rùi :)
thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-11-2013 12:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết tập 13 như thế nào đây, sóng gió 2 tập này lớn quá, không biết Tan sẽ đối mặt thế nào với những sóng gió này.
Ôm thì chả thấy ôm, bây giờ lại tát, Tan sống thiếu tình cảm nhiều quá. Sau 2 cái tát trời đánh này không biết tỉnh cảm có diễn biến khác đi không.
Nhưng dù sao thì vẫn may khi chỉ đóng cảnh này trong 1 lần, phùmay quá Ho ạ, mắc công em xót
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-11-2013 12:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Anh tan nhà ta chém ghê quá ăn tát cũng có nghệ thuật là rất tuyệt nữa. Sự luyện tập chăm chỉ, cùng với sự chuyên nghiệp sẽ làm cảnh quay thành công nhanh chóng. Nhưng đâu biết các nhà làm phim nói vậy ai biết đó có phải là sự thật đâu. Quan hệ trên dưới của người hàn rất được coi trọng, họ rất có sự lễ độ đúng phép với tiền bối của mình,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-11-2013 12:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Xem cảnh này mà thấy xót cho LMH
Ít phim nào mà cảnh tát quay trực diện thế này
May là chỉ quay trong một lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-11-2013 12:19:07 | Chỉ xem của tác giả
xem đoạn anh tan bị tát thấy y như thật, chắc mấy cú đó đau lắm nhỉ
nhưng cung hết lòng hy sinh vì vai diễn thôi, xem phim xong đúng là xót cho anh thật
may mà trong phim này hye chỉ khóc thôi chứ không ăn tát,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-11-2013 12:19:32 | Chỉ xem của tác giả
Ho ahh, đoạn Tan bị tát tui rớt nước mắt luôn đó {:98:}{:98:}{:98:}, xem mà đau lòng chết được
Luyện tập 6-7 lần mà may hoàn thành tốt trong 1 lần chứ không thấy thương quá. Cái đầu tiên thấy mặt Tan đỏ rồi, bốp phát thứ 2 T___________T ... Thật sự là rất mạnh luôn
Hóng tập 13 quá, đang thi mà cũng phải ráng coi hehe
tks bạn dịch nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-11-2013 12:22:25 | Chỉ xem của tác giả
cái nghe tiếng thôi điếng cả hồn >.<
nhìn mà xót cho Tan >.<
2 người diển khúc này quá xá đạt luôn
thanks chủ thớt cái news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-11-2013 12:23:38 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình xem cái cảnh tát đấy mà mình ngồi ngoài còn thấy choáng cơ mà, xót xa quá đi thôi :3
thế mà còn bảo là "tôi thấy rất tuyệt, có lẽ tôi thích cảm giác bị đánh" người ngồi xem bên ngoài còn thấy đau điếng đây này Tan ơi là Tan . May mà chỉ có 1 lần thôi đấy, chứ mấy lần chắc tiêu cái mặt luôn quá .
tks bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-11-2013 12:33:24 | Chỉ xem của tác giả
hjxx coi cảnh này xúc động thật
bị tát 2 cái thật là đau lòng
Tan nói :"Bố có đuổi con ra khỏi nhà .. Nhưng mẹ là người đàn bà của bố bố phải chịu trách nhiệm" Câu này hay lắm Tan ạ :(((  ep 12 nhiều cảnh xúc động quá
mong đến ep 13 xem diễn biến thế nào... Secret hết rùi chắc Heirs sẽ dẫn đầu rating đây :-D

CUỘC THI MY DREAMCATCHER – Anh sẽ là Dreamcatcher của riêng em - Heirs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-11-2013 12:35:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cảnh quay này mà thấy đau lòng quá thể, hi vọng là kỷ xảo gì thôi chứ không biết anh có bị đánh thật không.
Nhưng mà anh cũng khác lạ quá nhỉ, ăn 2 cái tát mà cảm giác lại rất tốt.
Nói chung cảnh quay này cảm giác rất chân thật, hên là chỉ quay 1 lần thôi, chứ quay nhiều lần chắc anh bị đánh đến đỏ mặt luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách