Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nilin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho chia sẻ cảm giác khi nhận cái tát của của tiền bối Jung D

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-11-2013 23:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem cảnh này mình ngồi xem cũng thấy đau
Tát một phát đầu lại lập tức quay về vị trí cũ.
Cảm xúc rất hay! Cả hai người đều cương quyết, đều đang trong trạng thái cứng với nhau nên rất thật! Khổ thân mỗi bạn Hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-11-2013 23:32:44 | Chỉ xem của tác giả
"Khi thầy Jung Dong Hwan đánh tôi, tôi thấy rất tuyệt, có lẽ tôi thích cảm giác bị đánh."?????
Quả tình thì đây là lần đâu tiên mềnh thấy có người tự nhận là thích bị đánh, "sở thích" của bạn đúng là chả giống ai Ho ạ {:184:}
Lúc nhìn cảnh Tan bị đánh thương cực kỳ. Lực đánh lúc đó khá mạnh chứ không phải kiểu cưỡi ngựa xem hoa hay đánh "hụt" như mấy phim gia đình vẫn chiếu trên VTV3, vậy mà sau khi đọc câu thú nhận này của bạn thì mình thật đến chịu {:184:} Đã thế còn luyện tát mấy lần trc khi quay nữa chứ {:184:} May mà quay một lần là xong, chứ nếu không mặt bạn sưng đỏ như cái trống mất, rồi lại mất công chờ mặt đỡ sưng để còn ăn tát tiếp, chẹp chẹp...
Mà nói gì nói, bạn diễn thành công rồi đấy {:184:} Tập 12 thực sự rất cảm động, cả cảnh đó và những cảnh khác, tất cả đều rất hoàn hảo. Từ giờ phim đã tháo nhiều nút thắt, đồng thời mở ra nhiều diễn biến mới. Mong con rết sẽ vì thế mà tiếp tục tăng cao hơn bây giờ. Rất tin tưởng vào tài nghệ của biên kịch Kim {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-11-2013 23:37:14 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn này Min Ho diễn cảnh bị ăn tát đúng kiểu cậu thanh niên nổi loạn, vừa chống đối nhưng lại rất kiên định với ý kiến của mình, rất có cảm giác của bọn con trai thời cấp 3, vừa cao lớn, vừa khỏe mạnh (bị tát 2 cái mạnh như trời giáng thế mà không bị đổ {:136:}) nhưng cũng vô cùng mong manh .

Tiền bối Jung Dong Hwan đóng vai này có độ truyền cảm, lúc cười hiền, lúc toan tính... quả nhiên đáng sợ {:139:}, trong 1tập phim mà tiêu diệu gọn gàng cả 2 cậu con zai.  {:160:}

Min Ho được thêm cảnh khóc cuối tập 12 nữa, há hốc miệng ra không nói được gì mà nước mắt cứ rơi rơi, rất xúc động nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-11-2013 23:51:40 | Chỉ xem của tác giả
Lúc thấy Tan nhận cái tát thứ nhất gương mặt thể hiện sự tức giận, Lần thứ hai là chịu đựng  và dũng cảm đón nhận. Mình thấy bố Tan cũng diễn tả quá hay vì là diễn viên gạo cội rồi. Cũng may là chỉ diễn một lần chứ nhiều lần có nước méo luôn mặt thằng nhỏ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-11-2013 00:45:38 | Chỉ xem của tác giả
Hóng caps biết là tát sịn luôn rồi mà đến lúc xem phim vẫn giật thon thót. 2 cái tát bôm bốp bay cả tóc với âm thanh xé gió đủ khiến fan gơ xót xa ghê {:139:} Cơ mờ hi sinh vì nghệ thuật cũng đáng lắm {:161:}

Cảm xúc dữ dội từ 2 cáu tát đó, kết hợp với mấy phát ngôn chuẩn chỉ của Tan với bố về mẹ " Bố có thể đuổi con đi, nhưng mẹ là người đàn bà của bố, bố phải chịu trách nhiệm về mẹ " & việc Tan dũng cảm thừa nhận với gia đình Rachel về thân phận thật khiến người ta có cảm giác vững chãi hơn về người đàn ông mang tên Kim Tan ... và có lẽ sẽ không chỉ là 1 người thừa kế kếch xù như những bộ phim khác  Rất hi vọng và mong chờ là vậy {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-11-2013 01:31:35 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là cái đánh quá mạnh. nó ko giả như những cái tát của những phim khác khi mấy bà thím đánh ng đeo đuổi con mình.
chắc hẳn là Ho cũng cảm thấy đau {:152:}
nhưng Ho chỉ thấy tốt thui chứ chẳng thấy đau đớn gì cả.
đúng là đã trở thành dv chuyên nghiệp rùi. {:306:}
thank bạn đã trans <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-11-2013 07:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nhìn thấy cái tát xót xa quá, tội nghiệp Tan nhưng mà tan cố lên chặng đường phía trước còn rất dài
Hihi diễn xuất trong phim của ho khá chuẩn nhỉ, chúc ho thành công hơn nữa nhé
Fting :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-11-2013 08:02:29 | Chỉ xem của tác giả
Thấy đánh mạnh tung cả tóc mái nên chắc phải đau lắm ấy chứ

mà giờ biết còn đánh thật nữa chứ

vậy mà anh bảo thích lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-11-2013 09:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị bất ngờ vì hai cái tát nảy đom đóm mắt này, và thật sự choáng váng khi mà bạn vừa bị tát, mặt văng sang phải xong lại lập tức quay về vị trí ban đầu như chưa có gì xảy ra, cứ hư kiểu lực đàn hồi đạt đến cực hạn vậy đó.
Có lẽ đây là khi cao trào đẩy lên cao nhất, có thể vì hành động của bạn sẽ khiến cho tập đoàn phải lao đao nhưng qua đó người cha cũng phải nhìn nhận lại cách hành xử và trách nhiệm của mình. Đâu phải cứ có tiền là muốn làm gì cũng được, đâu phải đã ngồi trên cao là có thể chỉ tay năm ngón, con người ta sống với nhau cũng cần phải có tình cảm nữa chứ không thể như những khúc gỗ cứng nhắc được. Chắc hẳn mấy cảnh cuối này đã lấy đi không ít nước mắt của người xem, trong đó tính cả mình, hức hức, {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-11-2013 09:53:12 | Chỉ xem của tác giả
đau một lần rồi thôi Tân ơi
chắc trước khi đánh chú nghĩ như thế
nhưng mà cu hâm cũng lỳ đoàn
bị tát mạnh vậy như vậy chắc gặp mình ,
mình bay theo hướng bị tát quá hai chú cháu tuyệt vời ,thanks bạn up new {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách