Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7588|Trả lời: 74
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho có hành động lãng mạn trong một party

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mỗi tập càng lúc càng lãng mạn, Lee Min Ho thực sự đã vượt qua chính mình và làm cho mọi trái tim rung động với những hình ảnh tĩnh mà vừa phát hành.

Vào ngày 21 tháng 11, 'Những người thừa kế' phát hành hình ảnh mới cho tập phim sắp tới.

Trong cảnh đặc biệt này, Cha Eun Sang ( Park Shin Hye ) đến một bữa tiệc để giao nước uống mới biết rằng đó là một bữa tiệc được tổ chức bởi các bạn học của mình .

Khi Kim Tan ( Lee Min Ho ) đến bữa tiệc, anh cất tạp dề và tháo dây buột tóc cho cô, biến cô từ một nhân viên giao hàng thành một vị khách dự tiệc. Và rồi anh đã đặt ba nụ hôn lên trán cô trước mặt mọi người , mà không hề quan tâm đến bất cứ ai trên thế giới này đang nhìn họ.

Cảnh này được quay vào ngày 17 tháng 11. Mặc dù xung quanh có rất nhiều người, nhưng lại rất yên lặng bởi vì Lee Min Ho và Park Shin Hye thực hiện cảnh quay lãng mạn làm mối quan hệ giữa Kim Tan và Cha Eun Sang càng sâu sắc hơn.

"Chúng tôi tiếp tục sốc khi thấy được cảm xúc tiến triển của hai diễn viên được hỗ trợ bởi diễn xuất tuyệt vời của họ hòa quyện vào các nhân vật cũng như những nỗ lực và trách nhiệm mà họ thể hiện đối với vai diễn, " người phụ trách hình ảnh Hwa & Dam Pictures cho biết. "Hãy tiếp tục chờ đón những cảnh lãng mạn mà 'Những người thừa kế' đã chuẩn bị ."

Tập 14 sẽ được phát sóng vào ngày 21 tháng 11.

Source: http://mwave.interest.me/enewsworld/en/article/51372
Vtrans:[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
peCong + 5 hóng-inggg
ltngalinh + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-11-2013 14:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi k giật sofa

Cp này thiệt là biết cách yêu nhau mà. Trong mắt Tan chỉ có em Sang mà thôi nên không còn nhìn thấy bất cứ thứ gì khác nữa
Nếu lúc này mà Tan k xuất hiện thì chắc chắn là 1 đêm tồi tệ nhất của Sang
Nhà đài cứ tung nhát gừng thế này thì làm sao sống nổi qua tối nay cơ chứ
Thôi thì làm quả 2 em dắt tay nhau về trong sự ngưỡng mộ của dân tình luôn đi, he he

Thanks chủ thớt trans new nhé

Bình luận

đó thấy chưa. thành spam rồi đấy kkk  Đăng lúc 21-11-2013 03:11 PM
done. mạng lag quá nên post hoài bây giờ mới được :(  Đăng lúc 21-11-2013 03:10 PM
done. mạng lag quá nên post hoài bây giờ mới được :(  Đăng lúc 21-11-2013 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-11-2013 14:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Lãng mạn, lãng mạn, quan tâm, quan tâm
Và hơn tất cả là tình yêu chân thành, ngọt ngào mà Tan dành cho Sang
Ôi, tớ ghen tỵ với bạn Sang quá
Cảm ơn bạn đã chăm chỉ dịch tin

Bình luận

Cảm ơn bạn, mình đã edit lại rồi!  Đăng lúc 21-11-2013 03:34 PM
done  Đăng lúc 21-11-2013 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2013 14:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Mặt tiền nào
hjx, hai bạn càng ngày càng nhiều cảnh quay tình cảm hơn rùi, ngẫm lại thấy zui cho cả hai nhưng hơi bùn cho bạn Young Do...
Chúc mừng bạn Sang đã dũng cảm đón nhận tình cảm của bạn Tan ạ... Chúc 2 bạn sẽ càng ngày càng phát triển, để cùng nắm tay trải qua tiếp những khó khăn ở phía trước nhé...^^
Cảm ơn chủ thớt dịch news

Bình luận

done  Đăng lúc 21-11-2013 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2013 15:11:40 | Chỉ xem của tác giả
chậc  anh chị TanSang nhà này thật biết cách " hút máu " Fan tụi m :)
nhòm pic thì thấy lãng mạn , ngọt ngào lắm mong là tối nay chiếu cảnh này PD đừng troll Fan tụi m như cảnh " donut kiss " ngày hum qua ^^
xem pre thấy đây là tiệc riêng của YoungNa mừ nhìn lại pic này thì thấy giống tiệc " cầu hun " Tan dành cho Sang quá ^^
Tan à anh cứ làm tốt lắm cứ thế mà phát huy anh nhé ^^
hóng phim ...
thank chủ thớt nhìu lắm ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-11-2013 15:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Đang tiếc xèng mà nhin hình ảnh này thì mai lại phải nhỏ máu bỏ xèng ra "mua" link down rồi {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-11-2013 15:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này chắc không bị troll đâu nhỉ, mình sợ bị lừa lần nữa lắm, đến lạy cái đài SBS :))
Cái ảnh đầu đẹp quá, kiss trán vốn lãng mạn, quay đúng góc nghiêng của Hye nữa nên đúng đẹp luôn.
Mà kiss tận 3 lần, kiểu này Tan định cho bạn bè chết vì sock và em Ra chết vì ganh tị và tức tối hay sao.
Cái ảnh cởi tạp dề cũng hot nữa, không ra phía sau mà cứ phải vòng tay ôm mới chịu :))
Bác BK này có vẻ thích skinship, cứ mỗi tập một kiểu kiss luôn đi bác ơi =))
Mình là chỉ hóng xem có cái French nào không thôi, phim học đường ít hy vọng lắm :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-11-2013 15:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn vác news về. Cảnh này làm máu lên não đột ngột luôn. Cơ mà... có phải chỉ là mơ không? Mình giờ mắc bệnh đa nghi với SBS và BK rồi đấy.
Tạm thời cứ sướng với mấy cái ảnh này cái đã. Cảnh lung linh, người long lanh, mình rung rinh... mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-11-2013 15:26:37 | Chỉ xem của tác giả
hành động của chàng bảo vệ nàng quá mạnh mẽ
quá thu hút
ko những thế chàng còn bảo nàng cùng bỏ trốn sang Mĩ nữa chớ
kiểu nì thì Rachel còn phải tức dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-11-2013 15:30:11 | Chỉ xem của tác giả