Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho đã hóa thân hoàn toàn vào Kim Tan

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-11-2013 09:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này toàn diễn viên mình thik thui à, Ho thì khỏi nói rùi, nhìn Ho thui đã thấy rung động bần bật. Đoạn cuối ep 12 mắt Tan rưng rưng nc mắt làm mình buồn ko tả nổi. Hye cũng thế, xem nhiều phim con bé đóng rồi - cũng thik luôn.

Love Ho, Hye, Min-Hyuk CNBLUE <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-11-2013 09:18:57 | Chỉ xem của tác giả
ui... hóng ep 13 quá .___.

ui bao giờ mới có link down đây... thật là mong chờ quá đi mà >___< {:290:}

trông mặt anh trong mấy cap của tập này buồn cười quá nhưng kể ra cũng vẫn đẹp trai với đúng chất công tử nhà giàu lắm :3 :3 {:313:}

mà đúng là cái đôi này chậm tiến độ thật ,_, yêu nhau từ bao giờ rồi mà sao bây giờ vẫn ì ạch như thế này .__.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-11-2013 09:25:22 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận trong film này, thấy Ho quá đỉnh đi
diễn xuất rất có chiều sâu, trạng thái cảm xúc của nhân vật dc lột tả hết
thấy dc 1 Kim Tan rất chân thật mà
thấy cái cảnh cuối, nhìn cái mặt anh ấy gào rú khi nhìn thấy Sang đang bị Do giữ thì biết rồi
chú mà dám làm gì là anh ko để yên đâu:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-11-2013 09:27:51 | Chỉ xem của tác giả
Trong tập vừa qua, Lee Min Ho đã đến tìm Park Shin Hye (vai Cha Eun Sang) để nói sự thật mình là con riêng, anh đã hoàn thành xuất sắc vai Kim Tan với những giọt nước mắt và diễn biến tâm trạng phức tạp. Sau đó anh lại thể hiện hình ảnh gian xảo khi đứng trước người con gái mình yêu, điều này khiến khán giả hết sức kinh ngạc. Lee Min Ho đã cho thấy một khía cạnh khác trong diễn xuất của bản thân.

đấy mà, mấy htrc cứ bị chê diễn xuất ko có gì nổi bật, đặc sắc hơn so với những bộ phim trước, bây h thì thấy chưa,huhu, Ho nhà tôi tiến bộ vượt bậc lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-11-2013 09:28:26 | Chỉ xem của tác giả
Thay bằng từ nguy hiểm nhưng để trong ngoặc kép cũng được đó bạn ^^ "nguy hiểm"

Phim này mình bấn với diễn xuất của Ho, phải nói là lên một tầng cao mới luôn.

Bad guy diễn cũng tuyệt nữa. Tâm trạng nào bộc lộ ra tâm trạng ấy, xem mà như hút cả hồn ấy.

Cơ mà phim càng lúc càng nhạt, đến lúc này vẫn chỉ xoay quanh chuyện tình yêu đương của mấy nhân vật đó. Chẳng biết biên kịch muốn nói cái gì nữa.

Nhưng vẫn cứ xem phim. Hi vọng sau khi Tan chơi một cú lộ bí mật đột ngột, mạch phim sẽ đẩy nhanh với những tình tiết cao trào hơn.

Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-11-2013 09:38:10 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là diễn xuất của Min hô ngày càng tiến bộ mà.
kết hợp với những câu thoại không thể đoán trước của biên kịch Kim làm cho fan cứ phải gọi là đổ ầm ầm.
cái cảnh anh khóc ấy ko biết là bao nhiêu fan khóc theo nữa.
sáng ra nhìn thấy news rating mà m hạnh phúc không thể tả nổi.
hi vọng là một Happy Ending trọn vẹn.
thanks bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-11-2013 09:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là đài SBS biết cách PR mà, biết cách đầu độc trí tưởng tượng non nớt của khán giả. Gì mà gọi là "nụ hôn bánh gạo"? phải gọi là "giành ăn ăn bánh gạo" thì đúng hơn. Mặc dù khi xem cảnh tĩnh ngày hôm qua, cũng tượng tượng chút chút về tình hình này tuy nhiên cũng không hề nghĩ chính xác hoàn toàn về tình huống như vậy.Mà công nhận, cú giành ăn đó thần tốc và nhanh như tia chớp làm cho đối phương không kịp trở tay và không kịp "trở" miệng. Chỉ còn cách duy nhất là động thủ sau một hồi bàng hoàng định thần lại.

Ep này thật sự vui và Lee Min Ho - đúng như những gì báo chí đã nói -trưởng thành và tiến bộ trong diễn xuất rất nhiều. LMH đã khắc họa được nhân vật Kim Tan đúng nhân vật gốc mà Biên kịch yêu cầu. Từng ánh mắt, từng nụ cười, sắc thay nhân vật thay đổi xoành xoạch nhưng vẫn tự nhiên như nhân vật đó chính là LMH vậy.

@chủ thớt: dùng từ xảo quyệt hoặc ma mãnh trong tình huống này sẽ hay hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-11-2013 09:42:40 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong news thích nhất là từ " gian xảo" đó chủ thớt à
nghe thiệt đã tai, trưa nay xem phim phải ngắm kỹ bộ mặt gian xảo của lão mới được
phim con rết to lù lù mà mừng rớt nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-11-2013 09:43:23 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là lee min ho đóng quá đạt
và quá hợp với nhân vật

dang chờ diễn biến tiếp theo , hóng tập 14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-11-2013 09:56:22 | Chỉ xem của tác giả
tom-son gửi lúc 21-11-2013 09:40
Đúng là đài SBS biết cách PR mà, biết cách đầu độc trí tưởng tượng non nớt của  ...

hahaha, tối qua em bận ko có xem raw, sáng nay lội page đọc comt với cap hình mà chết cười với cảnh giành ăn bánh gạo, đúng là sbs lừa tình mà, cứ tuởng lãng mạn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách