Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho đã hóa thân hoàn toàn vào Kim Tan

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-11-2013 10:00:14 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu, chính xác là từ ep 1, trong cảnh Kim Tan ngồi từ quá cafe nhìn thấy Eun Sang, khi nhìn vào ánh mắt Tan, biểu cảm của bạn ý, mình đã thấy một Tan hoàn toàn khác Jun Pyo rùi, bắt đầu từ khoảnh khắc đó, mình đã bị nhân vật này thu hút. Mình cảm thấy hình như Tan mang một nỗi lòng gì khó nói lắm và Tan là người khá đa sầu đa cảm, nhưng tập sau này quả thật đã chứng minh điều đó. Có bạn từng nhận xét HO diễn Tan có nét giống Jun Pyo, giống Joon Sung, giống tướng quân Choi Young, mình cực kỳ bác bỏ quan điểm ấy, bản thân mình ko phải là fan Ho đâu nhưng mình đã xem hết nhưng phim Ho đóng sau BOF, sự thật là phim nào cũng rất hay và HO diễn rất thật, mình hoàn toàn coi Ho là nhân vật, ko có chuyện liên tưởng hoặc thấy một nhân vật khác trong HO. Nói chung, dù ko phải thành phần tích cực nhưng mình sẽ luôn ủng hộ HO.
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-11-2013 10:36:53 | Chỉ xem của tác giả
LMH đã nhập vai rất ngọt mà ^^
rat đã lên 20% rồi
hy vọng sẽ còn lên thật cao nữa :))
thank bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-11-2013 10:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của Hô ngày càng được đánh giá cao hơn! :">

Thực ra không cỉ có Hô mà cả BIn nhá! Cả hai bạn trẻ đều hoàn toàn hoá thân vào nhân vật của mình, cùng khóc cùng cười với vai diễn! :">

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-11-2013 11:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Ho & Hye, phải nói 2 bạn trẻ diễn quá đạt
thích nhất là vẻ mặt buồn, khóc khi 2 nguoi gặp nhau
Hóng sub, tối ve mới dc xem,. hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-11-2013 11:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại là "Diễn viên Kim Min Ho đảm nhận vai chính Kim Tan trong bộ phim "The Heirs" của đài SBS đã hóa thân hoàn toàn vào nhân vật của mình. "
Nhờ ad sửa lại giúp nhe.
Bạn Ho phải nói là tiến bộ vượt bật trong diễn xuất, càng ngày càng chín mùi. Những cảnh nội tâm và ánh mắt rất tuyệt vời. Cứ ngỡ bạn ý chính là Kim Tan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-11-2013 11:54:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bạn Tan phải gọi là "nguy hiểm" =)))))
rất biết tận dụng thời cơ mọi lúc mọi nơi
Ôi, cái pic tức giận dìm bạn Tan quá :v giờ đã thấy được góc chết của bạn ấy =)))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 21-11-2013 11:54:35 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời ông mặt trời luôn
diễn xuất của Lee Min Ho rất hay, lúc buồn hay phẫn nộ làm mình cũng hồi hộp
mà lúc vui cũng làm mình cười theo, phải hóng tập tiếp theo thôi :((
tks bạn dịch :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-11-2013 11:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi trao Park Shin Hye nụ hôn bánh donut, anh đã cho thấy bộ mặt gian xảo khi nói 'Chúng ta chậm tiến độ quá'.

Vâng, không chỉ khúc ăn cướp bánh donut trên môi em, mặt gian xảo của anh còn thể hiện ở khúc: khóa trái cửa, thay pass, khóa tay khóa chân con nhà người ta rồi bắt ngồi yên cả đêm 1 mình trong phòng với ảnh.

Sáng ra thì phao tin với Myung Soo là hum qua ôm ấp, hun hít gì làm thằng bé Myung Soo khoái chí quên cả giận.

Đúng là Tan tà đạo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-11-2013 11:56:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi toẹt vời toẹt vời lun ý
phải nói chứ từ hồi coi phim của bạn ho béo tới h đây là vai diễn mình thik nhất của bạn ho béo
ta nói cái mặt lúc giang xảo nhìn nó đãaa làm sao
ta kkhoais nhất mấy lúc tan bá đạo ấy, lúc bung chân đá young do xuống hồ, co chân kêu chân trơn, ta nói cảm giác nó yamost làm sao
mấy lúc của gái thì iu thôi rồi
khúc hối lộ thân thể quá ư là cute
khúc hôn con nhà người ta thì mún rớt tin ra ngoài
chỉ tiết 1 điều là phim này thuojc thể loại phim thần tượng và học sinh nữa nên cảnh hôn bà con có chờ dài cả cổ như kwang soo thì cũng ko có cái nào hôn sâu đâu.
con rết qua mốc 20 roài, ho béo ơi cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-11-2013 11:58:46 | Chỉ xem của tác giả
nói thật hồi xem BOF không có khoái Ho vậy đâu
hồi đấy cứ ngứa mắt mãi kiểu đầu lù xù và quả áo khoác lông của anh
nhưng đến film này thì kết Ho hoàn toàn rùi, người đâu mà dễ thương
công nhận nội công của bạn Sang quá thâm hậu nên mới chống trụ được đến tập 12, chứ là mình thì từ tập 5 là the end rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách