Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BinDino
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho Kim Woo Bin - Tim loạn nhịp vì những người dám nghĩ dám l

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-11-2013 22:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả Do và Tan, làm sao để chia Sang ra làm 2 đây?!!!
Ko mún anh nào bị thất tình hết, hay là 2-4-6, 3-5-7 chủ nhật nghỉ nhỉ
Em đi học vừa về là vào hóng news trước tiên, hôm nay quyết tâm không xem raw... mai xem sub cho sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-11-2013 22:51:48 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai đều thẳng thắn thừa nhận tình cảm của mình nhưng mà Tan luôn có thái độ cư xử dịu dàng, quan tâm và bảo vệ còn Do thì miệng thì nói là thích con người ta mà hành động toàn ngược lại thôi. Chẳng trách sao Sang lại thích Tan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-11-2013 22:58:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tim mình đã lệch một nhịp khi nghe hai anh tỏ tình :x
Tập này thấy tội cho anh Do quá :( luôn đi theo bảo vệ Eun Sang nhưng không chiếm được tình cảm của nàng :((
Bác biên kịch hãy làm ơn cho Sang thích Đô một chút :( một chút thôi cũng được như kiểu Ji Hoo với Jan Di trong BOF ấy :( thế là cháu thoả mãn lắm rồi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-11-2013 09:02:26 | Chỉ xem của tác giả
ui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hónghóng mau được xem tập tiếp theoquá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-11-2013 10:30:53 | Chỉ xem của tác giả
mình thề là quả đánh nhau của hai bạn cực kỳ mãn nhãn luôn á @@
thề là trông rất hình tượng nhưng lại rất thật luôn :> hiếm có cảnh đánh nhau nào như thế trên drama làm mình điêu đứng ntn :>
cả hai cháu đều có những màn tỏ tình cực kỳ tuyệt vời và không thua kém nhau nhưng mà bị thích bạn Tan hơn vì bạn ý ấm áp hơn :>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-11-2013 14:44:16 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn thẳng thắn quá đi thôi. Giờ tự nhiên có anh nói với mình thế thì dĩ nhiên  "Em đồng ý" luôn và ngay.

{:143:}

Eun Sang : Bạn chọn ai thì thể hiện rõ tình cảm của mình đi chứ. Cứ để cho hai bạn ý giằng co nhau mãi thế sao. Nhưng mình là mình ủng hộ bạn chọn Tan ý. Mình vẫn kết hai bạn từ đầu rồi đấy nhé
{:153:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-11-2013 16:30:18 | Chỉ xem của tác giả
đấy , đàn ông là phải thế , Bin thộn ôm liền ngay và lập tức cho em  
tập này TanSang giận nhau nhiều quá , không khéo mình phải chuyển qua ship DoSang vs YoungNa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-11-2013 10:49:06 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là eunsang nên quyết đoán hơn với 2 anh ý thôi, biết là hoàn cảnh k cho phép nhg mà cắt thì cắt hết luôn đi =)) kiểu lửng lơ ở giữa chỉ khổ người xem thôi à =))
Tan thì tuyệt cmn vời r, từ hành động đến lời nói và vẻ ngoài rực rỡ như thế mà k cảm động mới gọi là lạ =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách