Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho làm cho Kim Ji Won khóc

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-11-2013 17:03:15 | Chỉ xem của tác giả
úi hóng thế
tập 11 nhiều tình tiết ghê
Rachel bề ngoài cứng rắn lạnh lùng mà phải khóc nhìn thương ghê
tò mò k biết chuyện gì đã ???
thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-11-2013 17:05:10 | Chỉ xem của tác giả
^^ trong phim phải nói nhân vật nữ mà mình thích nhất chính là YR
ấn tượng đầu tiên về cô ấy là khuôn mặt lạnh lùng và cách hỏi ngang ngạnh ( lần đầu gặp Sang )
nhân vật này được xem như 1 nàng công chúa và vô cùng thông minh ( thi đứng thứ hai toàn trường )
nhung có vẽ KJW diễn còn chưa tới (_ ____!) , với lại nhân vật càng về sau biên kịch làm càng kém hấp dẫn
mình ko pek là sao nhưng vẫn thấy nhân vật này còn thiếu thiếu cái gì đó
^^ dù thế nào nhìn KJW khóc cũng làm người ta đâu lòng quá, cuối cùng cũng bị phá vỡ, lần này khóc chắc là chuyện lớn đây
^^ về với đội của Do đi =)) mình thích cặp đôi anh em hờ này, thích hơn cả cặp đôi chính lun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-11-2013 17:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Thích diễn xuất của KJW nhất, rất tốt, dù biết Rachel sẽ bị rất nhiều bạn ghét, thậm chí mình cũg sẽ ghét nếu lúc này mình còn trẻ ^^ nhưg cô ấy thuyết phục mình bằng khả năng, nét mặt, biểu cảm, tuy là nhân vật thấy ghét wá, hehe... (mà cô ấy toàn đóng vai như này ko vậy @.@)
Cô ấy dù khóc nhưng mình vẫn thấy cô ấy là con người mạnh mẽ, tuy là rạn nứt bên trong, nhưg vẫn thấy đó là 1 cô gái mạnh mẽ, rất thanh tao... àh hình như có chút hận nữa... :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-11-2013 17:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Có thể trường hợp này xãy ra ở thực tế hoài mà ...
yêu người k yêu mình và ngược lại
Hôn ước giữa Tan và Won là sự phát triển của 2 công ty chứ đâu phải do tình cảm phát sinh ...
Nhưng nhìn cũng thấy hơi tôi cho Won ...
Mong chờ Ep 11
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-11-2013 17:23:58 | Chỉ xem của tác giả
tại sao Rachel xinh đẹp hơn mà Tan lại ko thích nhỉ.
phải chăng đạo diễn làm như vậy để phim thêm phần hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-11-2013 17:28:27 | Chỉ xem của tác giả
dạo này tom dịch tin nhiều phết :3
đang theo phim này thấy rachel cũng chả đáng ghét gì, thích tan mà tan lại thích người khác
với một người có tính cách như R cũng khó chấp nhận được, giỏi giang, xinh đẹp, con nhà giàu nhưng lại không có được tan
vì vậy hi vọng R sớm từ bỏ tan thì mới hạnh phúc được chứ cứ theo tan vầy TT^TT
xem phim này kết dosang hơn và rtan hơn, mỗi tội 2 người số phận nhân vật phụ :))
tks tom dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-11-2013 17:30:35 | Chỉ xem của tác giả
bạn Rachel đóng hay chứ
vẻ mặt bên ngoài lạnh lùng với Sang mà thấy tội nghiệp
những người đóng đc vai của Rachel thì chắc cũng  phải có khả năng diễn xuất vô cùng cao
thật sự là ko thấy tội nghiệp cho Rachel tại vì mình bị ship Tan-Sang-Do rồi nên ...
nhưng dù sao cũng mong đến cuối phim bạn Chel có thể kiếm cho mình người yêu thật sự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-11-2013 17:39:05 | Chỉ xem của tác giả
làm sao ko khóc được
nàng ấy ko yêu chồng chưa cưới mới lạ
Nhưng nàng ơi chắc chắn sẽ có chồng khác đợi nàng ở phía trước vì Tan là của Eun Sang rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-11-2013 17:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Trước xem High kick 3 mình thích bạn Jiwon cực luôn á, rồi lại xem mấy pic spoil của Heirs thì càng hóng vì trông bạn ôi sao mà yêu thế, kiêu kỳ như công túa í =)) dưng mà tự dưng có ngày lại bật ra 1 bài so sánh bạn với Blair - queen bee của đời mình, à vâng thế là cứ vừa xem phim vừa tự động so sánh bạn với Blair, mà thực sự thì nhân vật bạn diễn vẫn chưa thực được như B. Anw, mình đang ship bạn với Won, cứ theo Tan hoài làm gì cho rầu đời =)) ưng nhất là thấy bạn nhí nhảnh mỗi khi bạn gặp Won ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-11-2013 17:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh là mềnh thích badboy cho nên mình thấy bạn Do và bạn Sang yêu nhau đi!!!
Nói chứ coi film thấy dàn diễn viên là khoài roài!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách