Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tom-son
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho làm cho Kim Ji Won khóc

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-11-2013 18:50:31 | Chỉ xem của tác giả
con bé nó cũng là người và cũng có cảm xúc mà thôi, cái vỏ bọc nó tự tạo cho mình quá lớn và trong hoàn cảnh sống cảu nó thì vỏ bọc đó là điều cần thiết, việc luôn tỏ ra cao ngạo để tránh những kẻ muốn lợi dụng nó nhưng đồng thời cũng đẩy những người nó yêu quý đi xa
Thực ra nó cũng đáng thương không khác Young Do là mấy, những đứa trẻ đáng thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-11-2013 18:58:34 | Chỉ xem của tác giả
ờ thì bạn này cũng xinh xắn đáng yêu nhưng mỗi tội k phải gu của Tan nên bị bạn Tan phũ phàng quá {:422:}
tuần nào cũng ngóng fim dài cả cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-11-2013 19:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Lần này thì tội to rồi Tan ơi. To lắm

Con bé, chịu đựng đủ thứ ấm ức vì cậu mà cậu lại cứ tưởng nó cứng rắn. Nó cũng chỉ là đứa con gái 18 tuổi với hoàn cảnh gia đình và đời sống tình cảm đều rất phức tạp thôi.

Giờ nó không chịu được rồi, con bé khóc rồi. Cậu sẽ bối rối lắm cho mà xem.

Nhìn chung tôi chỉ có 2 nguyện vọng. 1 là đừng khóc trước mặt Sang *kẻo con bé Sang sẽ sợ hãi mà càng không dám yêu Tan nữa*. 2 là cậu làm ơn thấy con bé khóc thì ít nhất một lần hãy ôm lấy con bé mà an ủi nó một cách thật lòng được không Tan.

Khổ thân, nhìn nước mắt ngắn nước mắt dài xót quá (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-11-2013 19:18:05 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng em ấy cũng đã phá bỏ cái vẻ bề ngoài mạnh mẽ
không biết có vấn đề gì mà lại khóc trước mặt bạn Tan nữa
có lẽ nào bạn ấy quá đau khổ khi nhận ra tình cảm của mình vs bạn Tan
mong ngóng film quá để giải đáp thắc mắc. {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 13-11-2013 19:29:12 | Chỉ xem của tác giả
cứ thấy tội tội thế nào í
chị cũng yêu Tan thật lòng
cơ mà phim hoàng tử lọ lem chị ơi Tan là của Eun Sang rồi
chả biết kết thúc phim như nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-11-2013 19:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Nói gì thì nói chứ xem fim từ tập đầu mình ấn tượng nhất với nhân vật Rachel của Kim Ji Won, "nạnh nùng con thạch sùng" và sang chảnh đúng kiểu mấy nàng queen bee luôn. Rất rất là cá tính.

Sinh ra trong một gia đình giàu có, gia thế, lại xinh đẹp thông minh nên Rachel có quyền cao ngạo, tự tin về bản thân mình thôi. Cái mình thích nhất ở nhân vật này là cô gái này rất thẳng thắn. Ko thích thì bảo là không thích, ghét thì sẽ nói là ghét, muốn chiếm đoạt thì sẽ làm cho kì được - thể hiện tất cả mọi thứ một cách rõ ràng qua hành động chứ không hề giả vờ yếu đuối, nhu nhược rồi bày mưu hãm hại ai. Rachel Yoo - cao ngạo là thế, lạnh lùng là thế nhưng tận trong thâm tâm cô vẫn muốn yêu và được yêu. Cô ganh tị với Eun Sang, xỉ nhục Eun Sang rồi đòi hủy hôn ước với Kim Tan. Tất cả chỉ nhằm một mục đích - muốn níu kéo và muốn Tan nhận ra rằng chỉ có cô mới có thể đứng bên cạnh anh và chỉ có cô mới có thể yêu anh.

Những hành động của cô thật sự chỉ làm khán giả cảm thấy đáng thương hơn đáng ghét. Suy cho cùng cô làm tất cả cũng chỉ vì muốn có được người mình yêu thương bên cạnh.

Và cuối cùng tks bạn đã trans new rất nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-11-2013 19:42:30 | Chỉ xem của tác giả
thế là cuối cùng Lee Min Ho cũng làm cho Kim Ji Won phải bật khóc. Trời! Nếu là mình thì mình sẽ khóc vì Kim Woo Bin chứ ko vì cái anh vô tích sự Lee Min Ho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 13-11-2013 19:45:32 | Chỉ xem của tác giả
kim ji won xinh theeee, khóc cx xinh <3
mà cảnh nay trong tập 11 hay tập nào nhỉ??
thấy rachel-do là rất hợp luôn, kiểu tính cách r giống nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 13-11-2013 19:47:56 | Chỉ xem của tác giả
đứng trên góc độ fan thích couple tan sang thì việc tan thẳng thắn nói rõ chuyện tình cảm giữa tan và sang cho rachel nghe để rachel hiểu mà rút lui là hoàn toàn được ủng hộ, tuy nhiên viến đó cũng làm tổn thương tình cảm của rachel, dù sao thì đó cũng là 1 cô gái, nên đứng trên góc độ khách quan mà nói thì dù biết là có sự đau lòng đấy nhưng mà trong 1 cuộc tình tay ba không tự nguyện như thế này thì thà đau 1 lần rồi hết, chứ để đau âm ỉ lại càng đáng thương hơn nhiều. mong là sau khi hiểu ra rachel có thể tìm được 1 anh chàng yêu cô như tan yêu sang vậy, dù sao thì rachel vẫn còn trẻ mà, đường đời tất nhiên là còn dài lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 13-11-2013 19:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù Ji Won đóng vai phải diện nhưng không thấy ghét tí nào, Rachel trong phim đi đâu cũng 1 mình, chẳng ai quan tâm, thấy đáng thương hơn là đáng ghét
hi vọng Rachel cuối phim về vs đội của Dodo đi, 2 người đẹp đôi mà, ship cặp này nhiệt tình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách