Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9677|Trả lời: 109
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho ngắm nhìn Park Shin Hye ngủ dưới ánh nắng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hình ảnh được công bố ngày 23 tháng 10 cho thấy Park Shin Hye đẹp thuần khiết khi phơi quần áo dưới ánh nắng vàng. Cô đã có một giấc ngủ ngắn sau đó và Lee Min Ho đã nhìn ngắm cô ngủ với một ánh mắt yêu thương.

Hình ảnh được quay vào ngày 15 tại Yang Pyeong, ngay khi máy quay bắt đầu hoạt động, Lee Min Ho và Park Shin Hye đã cho thấy bầu không khí lãng mạn dưới ánh nắng và những tấm khăn trắng. Thậm chí những nhân viên có mặt ở đó cũng cảm thấy trái tim đang rung động.

Lee Min Ho giải thích "Tôi cố gắng nhập tâm hoàn toàn vào nhân vật Kim Tan. Đặc biệt trong cảnh này, tôi cố gắng hết sức để thể hiện tình cảm đặc biệt của Kim Tan dành cho Eun Sang khi anh ấy ngắm nhìn Eun Sang ngủ một cách ngon lành"

Nhân viên đoàn phim cho biết "Lee Min Ho và Park Shin Hye luôn nhập tâm 100% vào nhân vật, sự ăn ý của họ luôn làm cho bầu không khí trở nên hài hòa tuyệt vời. Hãy đón chờ những khoảnh khắc thăng hoa lãng mạn của họ trong những tập tiếp theo"

Nate
Vtrans: Cún@kites.

P/S:

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kieunt + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 ps :))
JieRoe + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-10-2013 09:07:42 | Chỉ xem của tác giả
Đang điên đảo với 4 tập đầu của phim này. Nàng Hye này cứ tròn tròn đáng yêu như thế thì anh nào chẳng thích.
Với Ho, phim này có hơi thiên vị. Vì lý trí thấy là Ho hơi dừ cho vai diễn này nhưng vẫn cứ thích. Không phủ nhận là bạn Ho đóng những cảnh "say nắng" ngày càng điêu luyện.
Ho mà kiss thì điên đảo. Không hiểu phim này em Hye có khá hơn tí nào không. Hy vọng mong manh quá!
Cảm ơn bạn dịch news. News này long lanh điên đảo con mắt lẫn trái tim. Ánh mắt Tan cứ gọi là hút tất cả fans girls chứ riêng gì Sang. Bao giờ bạn Sang mới có cơ hội nhìn bạn Tan đắm đuối nhỉ?!

Bình luận

done  Đăng lúc 23-10-2013 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2013 09:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này đẹp quá, chắc lúc xem làm người ta thấy rung động,

Ở cùng nhà nên tình cảm của 2 bạn được bồi đắp nhanh quá

Bạn Tan cũng rất biết cách lấy lòng bạn Sang đấy

Hóng cảnh này quá

Chúc phim tuần này có con rate cao nhé

Bình luận

done  Đăng lúc 23-10-2013 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-10-2013 09:09:32 | Chỉ xem của tác giả
2 ông bà này đẹp à nhak lãng mạn ghê lun . ông Ho đạp choai{:418:}  .. pé shin hye đúng là trùm ngủ tập 4 vừa ngủ vừa đi...
ngủ ngoài đường lun ...{:425:}
{:416:} nhưng mà cái bà biện kịch này... không sợ ... bị nói giống Master's sun sao ta
ảnh này giống Mặt trời với Kang kẹo ngọt gặp nhau thế

Bình luận

donê  Đăng lúc 23-10-2013 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2013 09:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Ánh mắt Tan nhìn Sang đúng là làm cho tim người ta rung động, diễn xuất của 2 người thật tuyệt vời, đang chờ đến tối nay. Cuối cùng ngày thứ Tư cũng tới.
Thanks bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-10-2013 09:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Ánh mắt Tan nhìn Sang rất là âu yếm

Chỉ là cảnh phơi đồ mà ánh sáng, người làm cho ảnh lunh linh như chụp hình tạp chí thế này

Tuần nào cũng mòn mỏi chờ sub, có sub lại cặm cụi ngồi down chỉ để có 1 tiếng chìm đắm cùng các nhân vật {:264:}
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-10-2013 09:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Tan thấy em nó ngủ là ngồi ngắm hoài ah {:438:}, thời tiết đang lạnh thì phải, xì tai áo len ^^,. Cảnh này đẹp đôi quá, tình iu lãng mạn dưới sào phơi đồ .
Sắp được xem ep 5 goy, hóng cả tuần cái cổ cũng dài thêm vài cm

Bình luận

^^, suốt ngày ta cứ lượn ra lượn vào để update mấy pic của ep mới, hix, sốt cả ruột  Đăng lúc 24-10-2013 08:02 AM
^^...hóng mí ép típ quá nờn nhể  Đăng lúc 23-10-2013 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2013 09:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Trông lãng mạn quá đi.
Không biết lúc tỉnh dậy Sang có giật mình vì đang ở chung trong nhà Tan không nhỉ?
Mà thích cái P/S của bạn chủ thớt quá.
Em Sang này Bá đạo quá đi thôi. Vật vã chỗ nào cũng ngủ được. Ngủ chỗ nào là cướp Tim mấy bạn giai trẻ đẹp chỗ đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2013 09:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Ngủ mà dễ thương đáng yêu tỏa sáng như thế thì zai nào mà không đổ chứ hả!!
Nắng đẹp, góc quay đẹp, trai xinh gái xinh! Cảnh như mộng
Mà sao hay có cảnh phơi đồ xong các bạn gái lại ngủ gật ấy nhỉ, Master Sun cũng có, Heirs cũng có luôn
Không biết sẽ diễn tiến như thế nào đây
Hóng phim!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-10-2013 09:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Cứ thi thoảng, lại tung vài hình ảnh, làm bỏng hết cả con tym yếu đuối của mình
Chưa cp nào mà mới giới thiệu nv đã có hứng thú, đã thấy đẹp đôi như cái dôi này
Xem mà chem cứ bắn tung tóe làm mình cũng muốn trẻ lại 10t
Thích tính cách Sang ntn, rất Hàn nhưng cũng rất hay ;)). K lạ nhưng lại là duy nhất
Thích Tan ntn, giàu có nhưng k kiểu sang chảnh, rất có tâm trạng ;)), nhìn đàn ông quá đi mất hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách