Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho ngắm nhìn Park Shin Hye ngủ dưới ánh nắng

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-10-2013 13:47:53 | Chỉ xem của tác giả
Cái P/S quá bá đạo!
Thật sự thì lúc nào chị Heo ngủ trong phim nhìn cũng lung linh như công chúa ấy {:311:}
Và chỉ cứ ngủ là có cảnh anh Tan nhìn trộm =)
Coi mấy cái ảnh mà hóng sub tập 5 ghê
Tks chủ thớt đã dịch tin! Tks luôn cái P/S bá đạo! =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-10-2013 14:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này rất được mong đợi đây. Anh Tan với chị Eun Sang phải nói là trời sinh một cặp , quá đẹp đôi.
Mình thích cái nhìn dịu dàng và ngọt ngào của anh Tan dành cho Eun Sang, nhìn ảnh thôi cũng thấy lãng mạn và rung động rồi. Nếu cảnh này bài Love Is của BromAnce lồng vào thù perfect... Mình đang bấn loạn bài Ost đó...
Cám ơn bài news của bạn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-10-2013 14:30:32 | Chỉ xem của tác giả
anh luôn chăm chỉ khi trên phim trường,em thích anh vì điều đó mà.lãng mạn quá,không phải một buổi tối lung linh mà là giữa trời nắng chứ.hihi.Họ hợp nhau mà,cách suy nghĩ cũng hiểu nhau như thế này thì sẽ cho ra một sản phẩm tốt hơn mong đọi nữa cơ.hihi,LMH đz. Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-10-2013 14:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh Tan đứ đừ với chị Sang rồi
Hóng ép mới quá
Mình già rồi mà cứ thích xem phim teen thế nhở :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-10-2013 14:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Cái P.s của chủ thớt kèm cái hình của chị già Hye Sung bá đạo quá =))
Công nhận nhìn Park Shin Hye ngủ dậy vẫn đẹp xinh như thường thấy hơi kì quái =))
Mấy hình Lee Min Ho long lanh thật đó hehe
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-10-2013 14:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là bạn Tan lại được ngồi chiêm ngưỡng bạn Sang ngủ
Vừa xem 1 mạch 4 tập và giờ thì lên kiếm tin tức đọc điên cuồng, phải công nhận là đẹp đôi dã man luôn, PSH đóng vai này nhìn kiểu đẹp giản dị tự nhiên ấy , từ quần áo đến tóc đều đơn giản nhưng mà vẫn toát lên cái gì ấy khiến người ta phải quay lại nhìn.Thảo nào bạn Tan trong phim cũng phải tan chảy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-10-2013 14:48:29 | Chỉ xem của tác giả
haha, pị thik cái ps của chủ thớt, nhìn cái mẹt của ss bo young thật là ngàn chấm mà...heheheheh
làm mình tự nhiên lại nhớ IHYV quá đi.
Chưa xem tập nào, cơ mà vẫn đọc news phim đều đều, chỉ mới đọc thôi mà tim đã xốn xang rồi, không biết lúc xem thì phải cần mấy lọ thuốc trợ tim đây...(chính vì vậy nên mình mới đang suy nghĩ xem có nên xem không đây..hjx..hjx...)
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-10-2013 15:03:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Korean style, làm phim quá chuyên nghiệp,  chỉ cảnh phơi đồ thôi mà nhìn lung linh cái mà lãng mạng hoizzzzxx nhìn phê quá hehe, hóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-10-2013 15:11:13 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi tối mới có mà em vẫn nôn nóng quá cơ

Không biết cảnh này có ở tập nào

cái ss Cún P/S vào quá chuẩn ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-10-2013 15:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Ánh mắt của Tan nhìn Sang thật ko thể cưỡng nổi, dịu dàng, thấu hiểu, và có một chút buồn, dường như chỉ có anh mới hiểu hết được tâm sự của Sang. Về phía Eun Sang thì dễ thương quá đi mất, vẻ đẹp của cô ấy trong veo, giống kiểu chỉ cần đụng nhẹ thôi cũng bị tổn thương, nhưng ẩn sâu bên trong là một tâm hồn mạnh mẽ, dễ thương từ mọi góc nhìn {:301:}
Hóng, hóng, hóng quá đi mất {:290:}
Thanks translator <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách